Giải đấu Công thần đại chiến Chanphom.com chào đón Noel và Tết Dương lịch 2013

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Mod09, 29/11/12.

1. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

ăn gạch giờ em trai :))
    như anh độc cô có nạp xiền đâu X-(

mrgiang2010alilylovezim40 thích điều này.
  2. duan_china11

duan_china11 Lý trưởng

>:D<
    >:D<>:D< em hoàn toàn đồng ý

lilylovezim40 thích điều này.
  3. thuyvipbn1

thuyvipbn1 Chánh tổng

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Có 1 sự thật chắc chắn nhiều bác biết nhưng lại cố tình không hiểu .
    Các bác đến với Sân đình vì cái gì ????
    Vì bộ môn chắn hay là vì abc ... xyz khác cái này thì em chịu . Nhưng chắc chắn là 99% các bác vào Sân đình là vì bộ môn chắn .

Công thần của Sân đình là gì ???
    Công thần chính là những người có đóng góp nhiều nhất trên Sân đình để Sân đình tồn tại và phát triển .
    Vì vậy để đánh giá công thần có thể dựa vào 2 tiêu chí công thần :
    - Công thần về Vật chất : chính là những công thần có đóng góp về vật chất trên Sân chơi chắn . Không có vật chất thì không thể duy trì trang Wed hoạt động : Sân chơi chắn cũng như diễn đàn .
    - Công thần về Tinh Thần : Chính là những công thần có những bài viết chất lượng (Thứ tự ưu tiên là độc đáo sáng tạo phù hợp với diễn đàn chắn -> các đóng góp hợp lý về tính năng của chắn ->các bài viết copy nhưng có ghi rõ nguồn ) , các bài viết có tinh thần cống hiến (trả lời giải đáp thắc mắc cho các mem ber mới nhiệt tình) ...

Như E đã nói ở trên : do điều kiện không cho phép nên Sân đình chỉ có thể tổ chức giải đấu cho 32 công thần mà thôi .
    Mọi ý kiến góp ý của các bác đều là những đóng góp không ít thì nhiều đều giúp ích cho sự phát triển của Sân đình -> có thể coi các bác cũng chính là những công thần .

Cho đến giờ này Triết học Mác vẫn là chuẩn mực . Triết học Mác lấy giai cấp vô sản làm cơ sở > Nhưng theo E là dùng từ giai cấp cống hiến (những người sáng tạo và những người biết hi sinh) làm cơ sở sẽ chính xác hơn , vì chỉ những người cống hiến mới làm nên sự phát triển .

Các bác hoàn toàn có thể xác định mình có phải là công thần hay không nhé >:D<
    Sẽ có nhiều công thần không có tên trong danh sách 32 công thần ở trên E mong các bác hết sức thông cảm vì công thần ở Sân đình con số không thể đánh giá hết được .

Chúc các bác có những giây phút giải trí thực sự thoải mái trên Sân đình .

huongcay, babom, Thần Chết Em2 others thích điều này.
  5. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Nói vậy thì các MOD nên cũng thông báo,đừng để nước đến chân mới nhẩy rồi lại xảy ra tị nạnh,tranh cãi về thể lệ>đó là cái sai của các MOD.Trước khi làm 1 điều gì hay 1 cái gì thì cũng nên thông báo rộng dãi để mọi ng biết thông tin và biết về thể lệ, trước 1 tuần gì đó,đằng này nói cái hôm sau tổ chức thi luôn làm mọi người bất ngờ về tính chất của cuộc thi.Đừng để lửa cháy rồi mới đi dập.

6. ___s2_bỜm_s2___

___s2_bỜm_s2___ Chánh tổng

nếu vậy thì chẳng khi nào e đc là công thần về vật chất rồi huhu.. còn công thần về diễn đàn thì e cũng gọi là. nhưng anh 09 ơi lần sau có tổ chức thì cho thêm nhiều hơn 32 người tham gia nhé chứ thế này e thấy thế nào ý ví dụ như e rất yêu bộ môn này nhưng về vật chất thì e thực sự là rất khó vì vẫn còn ăn bám bố mẹ nên......! theo e nghĩ lần sau là cho tất cả các chánh tổng cùng tham gia giải đấu sẽ vui hơn a ak.

Duong Minh Chaumod09 thích điều này.
  7. ___s2_bỜm_s2___

bác nói vậy là không đc tuy e k đc tham gia nhưng đó là giải đấu hay nhất từ trước tới nay trong bộ môn chắn học này

8. Mod09

Giải đấu lớn là tính năng Sân đình sẽ update dành cho tất cả các thành viên , khi đó sẽ có khu chơi và cơ chế riêng .
    Còn đây là giải đấu Sân đình làm để dành tặng cho các công thần , do thủ tục giải đấu hoàn toàn thủ công nên không thể làm lớn hơn con số 32 thành viên được .
    Bạn đọc kỹ các bài viết phía trước của mình sẽ hiểu nhé .
    Chúc vui !

_Thu Hương_ thích điều này.
  9. ___s2_bỜm_s2___

vâng e hiểu rồi có nghĩa là tới đây tuần nào cũng có giải đấu giành cho tất cả ACE chắn thủ còn giải đấu này là chỉ giành cho những công thần đạt đc 2 tiêu chí nêu trên. hjhj công thần về vật chất và công thần về diễn đàn.
    >:D<

10. CuuVan1808

CuuVan1808 Học chơi

Hôm nào đi offline nhớ rủ đi với nhé !

11. CuuVan1808

CuuVan1808 Học chơi

Khi nào offline cho địa chỉ cái nhá !!!

Củ khoai lang thích điều này.
  12. congthansandinh

congthansandinh Học chơi

minh vao choi chan thi cu choi, ma sao cu phai cai nhau ve cai vu "congthan" i nhi, mie toan bon roi viec, ganh ti nho nhen!!!!....srrry nhung ae vi ham me mon chan nhe, nhung minh iu Sandinh>:D<>:D<>:D<>:D<, minh cung tham gia san dinh tu nhung ngay dau tien, co k thi nap the, ko co thi lap nic, cai qtrong la minh giai tri cho vui..... chuc Sandinh vung manh va phat trien

tám_đỏ_lèo, lilylovezim40_Thu Hương_ thích điều này.
  13. Mod09

Tên chị Thu hương E không biết viết nên copy paste ai ngờ lại thành đặc biệt -> Bà chánh duy nhất và có lẽ là đối thủ nặng ký nhất của nhiều bác tham gia thi đấu >:)

14. kanghung01

kanghung01 Học chơi

BQT cho em hoi em xin dang ky voi ak

15. babom

babom Chánh tổng

Vì bít thực lực với cả điều kiện của mình ntn nên em sẽ xem và cổ vũ nhiệt tình tới các ace và ban tổ chức chứ em mà được thi em khộng sợ chị ý đâu ạ! anh nhớ nhắc chị TH đầu tư quả mắt kính, chuột bọ :D mới cho tự tin nhé, ngày diễn ra trận chung kết và buổi off tới e xin 1 chân phó nháy nhé

16. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Haizz ! Đúng là ban tổ chức là dâu trăm họ thôi. Không tổ chức thì anh em cũng thắc mắc, tổ chức mà thiếu xót thì anh em trách cũng không xong. Theo tôi BTC làm được như thế là vui rồi, còn ý kiến thiếu này thiếu nọ thì không thể tránh được vì ACE ta quá đông, chưa kể nhiều người ở xa không thể về được... Còn những anh em ủng hộ lặng lẽ cho SĐ thì bản thân họ cũng đã thấy tự hào rồi, BQT chắc chắn có tri ân với họ thôi. Thiết nghĩ ngoài giải " Công thần ngoại hạng " có nên là tổ chức cả giải hạng nhất, hạng hai cho các anh em cấp thấp hơn chút xíu ( xét cả về đóng góp và đạo đức ) hoặc giải đấu " 3 miền chắn thủ ".... như vậy nhiều anh em sẽ vui hơn ( bớt tỵ nạnh và chạnh lòng hơn ). Còn lại chúng ta muốn giao lưu thi thố tài năng thì đã có các phòng chơi rồi....Đôi dòng Ngu ý của tôi.:)

DẾ MÈN 80, doc_co_cau_bai2, tieuho055754 others thích điều này.
  17. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Công thần cứ gì Chánh tổng đâu
    Em mong các bác chớ âu sầu
    Kỳ này chưa được ra thi đấu
    Vui vẻ cổ vũ có gì đâu !:D

Hận mình tài mọn chưa sánh kịp
    Sở học chưa tới mức uyên thâm
    Ngày ngày văn ôn cùng Chắn luyện
    Tâm hồn trong sáng sẽ lên Vương

toanxuan, Duong Minh Chau, doc_co_cau_bai24 others thích điều này.
  18. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Tôi vẫn thấy ý kiến của bạn vanoanh ở dòng trên mà. Xã hội mà có nhiều ý kiến trái chiều nhau lắm, những ý kiến của bạn đưa ra cũng là đúng thôi, Mong ban tổ chức SĐ quan tâm...>:D<

19. Mod09

Những ý kiến đóng góp E vừa mới xóa ở trên , chỉ cần đọc là cũng đủ hiểu người viết bài là abc ... xyz thế nào rồi 8-X
    Em viết bài ở trên đọc dễ hiểu thế mà sao có người lại không hiểu được nhỉ X_X Chắc có lẽ phải viết nhiều lần và in khổ lớn :D
    Mà cũng ngại là các bác ấy viết bài lại không dùng nick công thần ... của mình :-?
    Để box đỡ loãng những bài viết rác sẽ bị xóa thẳng và ban nick người viết rác !
    Chúc các bác chơi vui và thi đấu thành công >:D<

doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  20. kenday

kenday Tống văn Chảnh

mình có được tham gia không vậy??

đỗ thành chung thích điều này.