Giải đấu Công thần đại chiến Chanphom.com chào đón Noel và Tết Dương lịch 2013

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Mod09, 29/11/12.

1. Polime2k

Polime2k Dân đen

Nói như bác Khoai là công tâm nhất nè.ai cũng là công thần hết vì dù ít dù nhiều mọi người đều có đóng góp cho sandinh và xây dựng lên sandinh.thế nên mọi người đừng bàn cãi về vấn đề đó nữa nha.BQT đã cho chúng ta 1 sân chơi lành mạnh.hãy giữ và xây dựng nó ngày càng tốt đẹp

ali33vn, ha noi mua thu vang, DẾ MÈN 804 others thích điều này.
  2. 6quan6

6quan6 Học chơi

ali33vn, Nguyễn Trung Tuấnmod09 thích điều này.
  3. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

:-bd \:D/

ha noi mua thu vang thích điều này.
  4. toanxuan

toanxuan Chánh tổng

Nhà em toàn dùng chai.:))

ha noi mua thu vanghamvui68 thích điều này.
  5. Polime2k

Polime2k Dân đen

6. Đôi lời chi ân đến BQT Sân Đình!!!!
    Mấy hôm trước ông cứ biêng biêng, say say, tây ba lô:))=)):)) tôi không thèm nói : "Ở đâu mà có cái hội được ăn, được uống được hát được hò, được chơi, được vui, lại được cả gói mang về thế hả ông". Ông định chém.... tôi đấy à!!!!!! đây là lời của vợ em đấy các bác ạ. tôi mới giải thích với vợ tôi rằng" nào anh dám chém..... em đâu!!!! em là cả cuộc đời của anh. đây là hội chắn thủ Sân Đình, em không tin cứ hỏi bố thì biết !!!
    Các bác nào biết vợ em thì nói dùm em vài câu nhé!!! :((:((:((
    Qua đây ha noi cũng xin chân thành cảm ơn tới BQT Sân Đình đã tạo 1 sân chơi lành mạnh cho ha noi nói riêng và 1.2 triệu chắn thủ nói chung.
    Chúc BQT Sân Đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành đạt và ngày 1 lớn mạnh .
    ha noi thay mặt cho 1.2 triệu chắn thủ sân đình xin hứa sẽ giữ gìn, xây dựng và phát huy thương hiệu sân đình ngày càng tốt đẹp!!!
    chào thân ái và quyết thắng!!!

7. Polime2k

Polime2k Dân đen

Thì đấy bác cứ cho bác gái xem mấy cái ảnh chụp của buổi off thôi.e tin là bác gái sẽ tin bác thôi ;)

8. Táo Tệ Nạn

Táo Tệ Nạn Học chơi

Lần sau bác phải cho vợ đi theo

9. Các bạn không hiểu ha noi rồi....ha noi viết 02 ý ."thật giả, giả thật" ý thứ nhất là ha noi trà chanh chém.......gió vỉa hè, anh em đọc cho vui thôi. chứ thực ra ha noi muốn nói đến ý thứ hai cơ. đây mới là ý mà ha noi muốn nói !!!!!
    Qua đây ha noi cũng xin chân thành cảm ơn tới BQT Sân Đình đã tạo 1 sân chơi lành mạnh cho ha noi nói riêng và 1.2 triệu chắn thủ nói chung.
    Chúc BQT Sân Đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành đạt và ngày 1 lớn mạnh .
    ha noi thay mặt cho 1.2 triệu chắn thủ sân đình xin hứa sẽ giữ gìn, xây dựng và phát huy thương hiệu sân đình ngày càng tốt đẹp!!!
    chào thân ái và quyết thắng!!!

doc_co_cau_bai2ali33vn thích điều này.
  10. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

đi với bố vợ chả hơn gấp mấy lần đi với vợ à ;))

DẾ MÈN 80 thích điều này.
  11. Polime2k

Polime2k Dân đen

ko thể đỡ nổi :))

12. congaidangyeu

congaidangyeu Chánh tổng

Oa ! Anh Ngọc đẹp trai dữ nhưng chính tả sai tùm lum=))
    TB: Em hết sạch bảo rồi. Không giao lưu cùng AE được. Tìm em ở "bụi chuối" nhé.....:((