Giải đấu Công thần đại chiến Chanphom.com chào đón Noel và Tết Dương lịch 2013

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Mod09, 29/11/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Anh vui quá cũng say còn quên cả lối về, ... nghĩ đc cái gì nữa mà Nhẫn với Tâm ... :D

crom1, CrisRonaldo_No2Phong Van thích điều này.
  2. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Mỗi Phong Van tỉnh nhất. :))

crom1Củ khoai lang thích điều này.
  3. Củ khoai lang

Tính tôi không bao giờ sửa đc cái tật ..đã vui là ko biết trừng mực uống say mà không biết...Mình biết nhưng ko sửa đc. Toàn bóng đi ng ở lại, hôm qua xác định trc ko đi xe máy phải nhờ Crom1 sang đón ở nhà đấy... :D

Phong Van, ali33vn, doc_co_cau_bai24 others thích điều này.
  4. CrisRonaldo_No2

CrisRonaldo_No2 Chánh tổng

đi off sandinh.com vui quá!say mệt thế mà về thì nick bị hack:">:((.may mà đã đc mod giúp lấy lại đc.cảm ơn các mod nhé^:)^.cần phải cẩn thận hơn thôi!

DẾ MÈN 80, doc_co_cau_bai2Củ khoai lang thích điều này.
  5. Em cũng đồng ý với anh khoai .Sắp tới phải tổ chức về bắc ninh. nhân dịp này anh em mình thay mặt đoàn hà nội tặng cái gì đó cho anh em bắc ninh. chứ đoàn hà nội cứ nhận và cứ nhận của đoàn bắc ninh thế này thì em thấy ngại , ngại quá cơ!!! ông cha ta thường nói "có đi có lại mới toại lòng nhau" hay "ông thò chân giò, bà thò trai rượu"
    Qua đây mình cũng gửi lời cảm ơn đến các bạn chắn thủ bắc ninh, mình ngưỡng mộ nhất tinh thần nhiệt huyết và tấm lòng cao thượng của các bạn. tôi yêu các bạn BẮC NINH
    chúc các bạn chắn thủ bắc ninh mạnh khỏe, hạnh phúc trong tình yêu, thành đạt trong công việc , luôn gặp may mắn trong cuộc sống!!!

hamvui68, toanxuan, doc_co_cau_bai26 others thích điều này.
  6. Đôi lời cầu canh nhờ vả các mod!!!!!!
    Củ khoai lang
    Chánh tổng
    Nam
    Lúc thua lúc được vẫn bình bình!!!!
    doc_co_cau_bai2
    Dân đen
    Nam, đến từ Paris thủ đô nước Ý
    Khôn cũng chết,dại cũng chết,biết thì sống...
    mod09
    Moderator
    Nam, đến từ Sài Văn Gòn
    ..Cởi ...thêm 1 chút ... Thoáng thêm 1 tẹo -> ...
    ha noi nhờ các mod viết cho mình dưới hình avata của ha noi như các bạn :
    ha noi mua thu vang
    chánh tổng
    nam, đến từ hà nội, sinh năm 1975
    Xăng có thể cạn......Lốp có thể mòn.... nhưng niềm đam mê chắn cạ đối với tôi không bao giờ thay đổi!!!
    Cảm ơn các mod, chúc các mod manh khỏe , thành đạt , may mắn . ha noi yêu các mod !!!!:))=)):))

7. cunoichoi102

cunoichoi102 Học chơi

công thần là nạp thẻ nhiều hay nịnh mod nhiều?????????????????

8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn có vấn đề về đọc hiểu sao ???
    Công thần cái từ rất dễ hiểu : là những người có đóng góp cho Sân đình thì được gọi là công thần .
    Mỗi người chơi chắn trên Sân đình không ít thì nhiều đều đóng góp cho sự phát triển của Sân đình .
    Đóng góp có nhiều kiểu đóng góp : Vật chất , ý tưởng và tinh thần . -> công thần có thể có công thần Sân chơi chắn và công thần sân chơi diễn đàn .
    Bạn tự đánh giá xem mình có xứng đáng hơn các bác ấy tham gia giải đấu không nhé !
    Còn rất nhiều công thần nữa nhưng các bác ấy không thể tham dự giải đấu vì nhiều lý do : công việc , thời gian hoặc BQT không thể liên lạc được .
    32 chắn thủ tham gia giải đấu lần này là đại diện xứng đáng cho các công thần tham gia giải đấu : công thần đại chiến .
    Chúc bạn chơi vui !

DẾ MÈN 80, ali33vn, CrisRonaldo_No26 others thích điều này.
  9. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Có thể vẫn còn tồn tại suy nghĩ: "sống lâu lên lão làng"!
    Dạ, kính thưa các cụ "sống lâu", đã đành sống lâu là tốt nhưng phải "Vui, Khoẻ, Có ích", chứ vô ích thì miễn luôn!

10. Như các bạn đã biết sân đình như 1 xã hội thu nhỏ : trong 1 xã hội có những người tính cách thì nhỏ mọn, hẹp hòi, ghen ghét , đố kỵ. Có khi còn không bằng loài cầm thú nhưng cũng có những người tính tình thì cao thượng , bao dung , nhân từ , nghĩa hiệp...
    :))=)):)) đây là diễn đàn nên bạn có thể nói vậy được . chứ ngoài đời mà bạn nói kiểu "sóc lọ" thế này thì bạn răng đi tìm lợi từ lâu rồi.
    Theo ha noi bạn nên đọc từ đầu diễn đàn . lúc đó bạn sẽ hiểu và nhận thấy mình đã sai khi phát ngôn thiếu suy nghĩ, phát ngôn kiểu "ếch ngồi đáy giếng" !!!!! phát ngôn kiểu "kẹo lạc" !!!!

toanxuan, congaidangyeu, hamvui683 others thích điều này.
  11. Củ khoai lang

Bàn làm gì nhiều các Bác, đã là công thần thì ai cũng hiểu và thông cảm cho BQT, mong muốn đóng góp và xây dựng chẳng ...Chẳng có công thần nào mà cứ nhỏ nhen đố kỵ mãi đâu... Nex ..:)

hamvui68, Polime2k, DẾ MÈN 804 others thích điều này.
  12. soivo

soivo Chánh tổng

thì cũng phải có Ếch để anh em còn om chứ bác.
    anh em gặp nhau, chơi chắn, off là để giao lưu, văn nghệ, giải chí, chứ ăn thua gì đâu đúng không các bác.=D>.

13. Củ khoai lang

:-bd >:D< vui chơi giải trí

Phong Van, Polime2k, ali33vn2 others thích điều này.
  14. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Mod09 ơi nếu anh nhớ không nhầm thì đoàn Bắc Ninh tặng cho ban quản trị chứ "TÂM" đấy chứ. Qua đây cho ali33vn cám ơn BQT đã tổ chức buổi off thật hoành tráng và ý nghĩa, để anh em có cơ hội gặp nhau ngoài đời, tăng thêm tình thân thiết. Một lần nữa Cám ơn BQT

15. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

chữ NHẪN là đợt trước khi anh em hà nội về bắc ninh anh ạ :))

16. Polime2k

Polime2k Dân đen

ui ui..... chào cả nhà.khổ thân e say quá nên giờ mới onl đc.mà rượu thì chả say mà say mỗi tình mới chết e chứ.bác phóng viên chụp ảnh có đây ko vậy cho e xin cái ảnh e chụp với mod 8 với ;)

Hoahongvang15_12Củ khoai lang thích điều này.
  17. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

anh biết rồi, nhưng lần này chữ "Tâm" là đoàn BN tặng BQT, còn tặng đoàn HN cờ lưu niệm mà

18. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

anh đọc kỹ comment của mod09 nhé :)

19. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Chắn là thú vui tao nhã của bậc trượng phu, tiểu nhân sao hiểu được <:-P Chơi Chắn là để Hàn và Gắn tình AE, chứ ko phải mang Chắn ra để ... Bắn tỉa nhau :-t

20. soivo

soivo Chánh tổng

chị dế nói thật chí lý=D>

DẾ MÈN 80 thích điều này.