Giải đấu Cặp Đôi Hoàn Hảo 2016 !!!

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 27/5/16.

1. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Gửi bạn mod 09 . Giữa mình và Tào đã xong hiểu lầm. Còn về vấn đề có là AE cây khế k thì Tào rõ nhất. Bạn nghĩ k qtrong thì là k qtrong còn vs mình nó khác. Mình k nói thêm bất cứ điều gì. Vì chỉ cần 1 lời nói của Tào mọi chuyện đã khác. Thank bạn vì đã qtam và bận tâm đến chuyện của mình

Hưng Yên 8989, ANH HYE, TRẦN_MỸ_LỆ5 others thích điều này.
  2. Gửi @mod08 , @ducthudo , @Củ khoai lang

Hanoimuathuvang thay mặt BTC giải đấu đã nhận được sự Ủng hộ quý báu của anh Ủng hộ cho giải đấu
    500 triệu bảo . đây là đóng góp không nhỏ cho giải đấu từ anh, giải đấu có thành công và có được nhiều giải thưởng phụ không thể không nhắc đến đến anh :-bd:-bd:-bd

Thay mặt BTC giải đấu , Hanoimuathuvang gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến anh , chúc anh luôn mạnh khỏe , công tác tốt , gia đình hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống \m/\m/\m/

Hanoimuathuvang ^:)^^:)^^:)^

Khoai Hà trên bến dưới thuyền :D:D:D
    Khoai thì gầy nhẳng toàn xương
    Hà thì béo trục béo tròn
    Ôi , Khoai Hà vô số đối :">:">:">

22.

Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/16
  3. HOTBOY_BADINH

HOTBOY_BADINH Chánh tổng

theo mình những chuyện tc riêng tư hay bắt xl lỗi j gì đó thì tốt nhất cho trong hòm thư ngố à. góp ý chân thành

4. Ngố Xinh Xinh 1

Ơ a Hót hay nhỉ. E bắt xl bao h. E đã cho qua chuyện sao a cứ nhặng lên nhỉ. Địa vị a. A cũng góp ý sao. Chuyện ng thì dễ. Chuyện ta thì khó. Cám ơn anh. Chuyện này k chỉ 1 cá nhân a nhé. Nhắc a câu đó..

5. thanhhuong251189

thanhhuong251189 Chánh tổng

E đã nhận dk bảo thưởng của chị iu @Chu Thị Hồng Liễu :x:x:x
    À cơ mà cặp e " Hoàn hảo" năm nay thì tính sao ta:bz:bz:bz

ANH HYE, nammt333, Hưng Yên 89894 others thích điều này.
  6. tuanthanbai79

tuanthanbai79 Lý trưởng

hẹn mùa sau hử thanhhuong:((:((:((

nammt333, thanhhuong251189Tào Tháo thích điều này.
  7. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Chuc giai dau thanh cong.chuc moi nguoi co nhung giay phut giai tri vui ve.

nammt333, thanhhuong251189Tào Tháo thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Gửi @Mod01, @mod07 , @mod09

Hanoimuathuvang thay mặt BTC giải đấu đã nhận được sự Ủng hộ quý báu của các bạn Ủng hộ cho giải đấu 500 triệu bảo . đây là đóng góp không nhỏ cho giải đấu từ các bạn, giải đấu có thành công và có được nhiều giải thưởng phụ không thể không nhắc đến đến các bạn :-bd:-bd:-bd

Thay mặt BTC giải đấu , Hanoimuathuvang gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến các bạn, chúc các bạn luôn mạnh khỏe , công tác tốt , gia đình hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống \m/\m/\m/

Hanoimuathuvang ^:)^^:)^^:)^

Hưng Yên 8989, KuBin_Love, lopking7 others thích điều này.
  9. vipmap

vipmap Chánh tổng

E hỏi BTC cái này: ví dụ ván cuối cùng phân định thắng thua.Bên thua họ ù cbt nhưng bị mất mạng và máy chỉ tính cho là ù đúng đc có 2 điểm.Thì BTC quyết định như nào ạ?hay cứ theo điểm trên máy mà áp dụng?

10. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đã nói là tính điểm tự động em nhé ! Xướng thế nào ăn thế đó. BTC chỉ can thiệp vào kết quả trận đấu nếu nhận được khiếu nại về :

1. Bỏ ù, nhường cho nhà chéo ù .
    2. Cố tình xé bài cho nhà chéo chíu ù.

Thực ra luật giải đấu còn nhiều khe hở. Không phải BTC không biết. Nếu nhìn vào danh sách cặp đôi, em còn thấy có cặp còn là vợ chồng. Tại sao BTC vẫn cho thi ? Đơn giản vui là chính, tin tưởng vào danh dự của nhau là chủ yếu ! Cho nhau còn hàng trăm triệu, vì 1 tỷ mà mất danh dự có đáng không cả nhà !

Hưng Yên 8989, Củ khoai lang, lamtythoi5 others thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

"Giang hồ hiểm ác không bằng mạng lag thất thường"
    Chào bạn , Bạn không đăng ký thi đấu cùng vợ mình nhưng đưa ra câu hỏi rất hay cho BTC giải đấu , bạn có biết Nick @Át R0 thi đấu xuất thần trận vừa rồi không ?

Giải đấu CẶP ĐÔI HOÀN HẢO 2016 diễn ra có lịch thi đấu cụ thể và báo trước cho các cặp đôi của mình tối thiểu trước 3 ngày , vậy nên khi thi đấu mà có bất kỳ ván nào kiểu như trên thì BTC cũng chỉ tính 2 điểm cho ván đấu đấy và cộng ngoài 1 điểm nếu ván sau Ù tiếp . \:D/\:D/\:D/

Đây cũng là kinh nghiệm của từng đối thủ khi thi đấu phải chuẩn bị trước cho mình tham gia mỗi kỳ thi , người nào chuẩn bị tốt sẽ có được kết quả tốt . Hiện nay BTC đã hạn chế các cổ động viên không được chát ICON và có nhắc nhở các cặp đôi khi thi đấu nên thoát ra vào lại để cho đường truyền được tốt . %%-%%-%%-

Thay mặt BTC hanoimuathuvang cảm ơn bạn đã đưa ra câu hỏi trên . Hẹn chú sang năm 2017 tham gia nhé :-bd:-bd:-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/16
    Hưng Yên 8989, lamtythoi, ANH HYE4 others thích điều này.
  12. HàNộiMùaThuVàng

Sắp tới Chắn Hội Lèo Tôm có anh Béo đang nằm trong danh sách đến tuổi về hưu nếu chú muốn chuẩn bị sẵn 1 tỉ bảo đưa anh , gì chứ chỗ anh với Béo là bạn bè thân quen từ trước .
    Ý chú sao trả lời ngay nhé , chú có tố chất làm lãnh đạo đấy :D:D:D

Hưng Yên 8989, lamtythoi, ANH HYE4 others thích điều này.
  13. thanhhuong251189

thanhhuong251189 Chánh tổng

Ối vậy cặp mình nguy cơ cao rùi:-w:-w:-wToàn mạng Tàu vs Lai Tàu cơ mà:-S:-S:-S

14. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Zụ này hấp dẫn à nghe=P~=P~=P~. Em cũng đang nhắm tới cái ghế " trưởng ban cắt phế " 8->8->8->... Thôi trăm sự nhờ bác vậy ^:)^^:)^^:)^

15. Bogiavnbg

Bogiavnbg Tiêu Dao Hội

:-?:-?:-? Chẳng có nhẽ "Huynh đệ tương tàn" anh nhể X_X:-SSX_X

16. Yù zhuāng

Yù zhuāng Lý trưởng

Thi đấu 24 ván mà em đây ù 11 ván , nay em đỏ quá các anh chị ơi, qua đây em cũng xin chuyển tặng 100 triệu bảo cho bất kỳ anh chị nào Ù được 13 ván / 24 ván (tính từ vòng loại đến vòng bán kết tại giải lần này )

Untitled.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/6/16
  17. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Ù 11/24 ván là quá hay. Đáng ra treo thưởng ai ù 12 /24 ván thôi chứ. Ù 13/24 ván có cao quá không anh ?!?

Hưng Yên 8989, Yù zhuāng, gaihaonam102 others thích điều này.
  18. Ngố Xinh Xinh 1

Độ khùng của bạn ngày càng cao /:)

Hưng Yên 8989, Yù zhuāng, Bogiavnbg5 others thích điều này.
  19. Yù zhuāng

Yù zhuāng Lý trưởng

Tôi nói bạn nghe, tôi khùng hay không kệ tui , không liên quan tới bạn nhé .:D:D:D

:->:->:-> bạn chọn cặp đấu đê, cặp của tôi giao lưu với cặp của bạn , đấu 24 ván , cược 2 triệu Ù xuông không gà , cặp nào thua trả tiền nhậu và hát (số lượng không quá 15 người) .OK

hoặc tui với bạn sô lô uýnh 24 ván , cược 1 triệu ù xuông không gà , ai thua trả tiền phòng 8->8->8->

Chỉnh sửa lần cuối: 9/6/16
    Hưng Yên 8989, ANH HYE, pdhien4 others thích điều này.
  20. Ngố Xinh Xinh 1

Bạn nghĩ giá của bạn cao thế sao. Xin nói cho bạn biết tui thì thế nào cũng ok. Nhưng mà tui khoái cái vụ bật bật cơ bạn nhá. 30 mới chỉ là giao thừa. Bạn nên nhớ biết người biết ta.. bạn biết gì về tôi nào . ... có chắc bạn win nổi k. Mới 6 h chiều mà bạn đã nằm ngủ chiêm bao à . Hay h đó bạn chưa dạy hả bạn

Chỉnh sửa lần cuối: 9/6/16
    Hưng Yên 8989, Tào Tháo, ANH HYE2 others thích điều này.