Giải đấu Cặp Đôi Hoàn Hảo 2016 !!!

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 27/5/16.

1. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/16
  2. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

hamsay68, cau_ut_mai_choi_1102, SON_NET_BN4 others thích điều này.
  3. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

4. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Anh tưởng chỉ anh đi soi người khác.:-?? Anh ạ em Ngố ạ, anh sửa rồi nhưng em đừng nói chuyện này với ai.^:)^Anh hứa tối nay sẽ bỏ bài 10 /24 ván cho cặp em cơ hội thắng một lần chịu không cưng ?!?:-@

5. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

chú tào mời AE bằng hữu gần xa tới dự và cổ vũ đã xin ý kiến cô @thanhhuong251189 chưa zậy?:D không AE tui tới nhỡ cô chú thua đậm;));));)) cô lại bảo ám( thánh ám ):))=)), ngại chít đi được :-":))=))

6. thanhhuong251189

thanhhuong251189 Chánh tổng

Mấy người ám mà dk thành THÁNH đâu a:->
    Mỗi a dk cái vinh dự í lại còn chê:-<
    Mà làm sao có chuyện" nhỡ may" dk:))
    *-:)Có khi Tào-Mắm vô đối cặp đôi SĐ cũng nên :))

7. Ngố Xinh Xinh 1

Em yêu theo chị thì cái tên đó k hợp

ANH HYE thích điều này.
  8. Ngố Xinh Xinh 1

Hân hoan đón giải cặp đôi
    Người người vui vẻ ôi thôi là mừng
    Ngố đây huyết cũng phừng phừng
    Nhưng thua giao hữu nên xưng mặt buồn
    Nhìn Tào Mắm mắt lệ tuôn
    Hôm nay thích thú làm luôn lượt về
    Phải thắng cho thật hả hê
    Sân đình Hà Nội hết chê Ngố gà.\m/\m/

9. Gửi cô @Ngố Xinh Xinh

Khi xưa Khoai Hà 1 cặp , vang danh thiên hạ Vô Đố Sân Đình . Ai đó nghe danh cũng phải khiếp sợ đấu trăm trận trăm thắng, nay giải đấu cặp đôi nam nữ khởi tranh, Củ Khoai Lang anh không thể sang Thái Lan kịp nên hanoi đành xin hẹn mùa sau . :D:D:D

Khi xem 2 trận đấu cặp giao hữu này hanoi mới hiểu rằng mình lầm khi chọn cùng đấu cặp với cô .cũng may là Hanoi với cô không tham gia giải đấu này nếu không hanoi đã không dám bước chân ra giang hồ nữa .X_XX_XX_X

Hôm nay trận lượt tùy cô chọn nhé . cô hiểu ý tôi chứ . chào cô :->:->:->

"Ngửa mặt lên trời hận mình vô đối , Úp mặt xuống gối vô số đối là tôi :">:">:"> "

P/s : @Tào Tháo à, nếu trận này mà cặp anh thua thì không bao giờ chú nhìn thấy Nick @HàNộiMùaThuVàng @Ngố Xinh Xinh ngồi chéo cánh trên bàn chắn nữa

Các tệp đính kèm:

• hình 1.
      hình 1.jpg
      Kích thước File:
      208.8 KB
      Lượt xem:
      0
    • hình 2.
      hình 2.jpg
      Kích thước File:
      241.2 KB
      Lượt xem:
      0
    • hình 3.
      hình 3.jpg
      Kích thước File:
      239.1 KB
      Lượt xem:
      0
    ANH HYE, SON_NET_BNthanhhuong251189 thích điều này.
  10. Đ
    Để mà kỉ niệm cái vụ a hanoi và ngố thua sẽ ko bao giờ nhìn thấy chéo cánh trên bàn chắn quá hay . trận lượt về nếu cặp Tào Mắm thắng cặp Hà Ngố ( trc có treo giải 100m Bảo ) nay chị tăng treo 200m nếu cặp Hà Ngố thua . ( chị là chị ghét cái a Hà Nội hôm oánh cặp với chị chị thắng ổng đc nghe hát còn chị hổng đc cái gì ) oánh cho cái cặp này bật bãi luôn đê e .

11. thanhhuong251189

thanhhuong251189 Chánh tổng

Ô vậy phải thắng rùi:D
    Trước là để vui lòng chị ieu:->
    Sau và vì......:))

ANH HYE, SON_NET_BNTào Tháo thích điều này.
  12. Cặp đôi hanoimuathuvang và Ngố Xinh Xinh xin nhận thua cặp đôi @Tào Tháo@thanhhuong251189 , 2 bạn đúng là 1 cặp đôi hoàn hảo của giải đấu lần này . chúc mừng 2 bạn đã dành phần thưởng nóng của bạn @Chu Thị Hồng Liễu

Cảm ơn 2 bạn đã tham gia giao hữu cùng với cặp đôi của mình .

Hanoimuathuvang
    ^:)^^:)^^:)^

ChanPro2016.6.2.22.56.59.

lopking, ANH HYE, SON_NET_BN1 người khác thích điều này.
  13. Ngố Xinh Xinh 1

Gửi bạn @Tào Tháo
    Từ ngày tôi bước chân vào sân đình chơi. Người đầu tiên tôi nói chuyện là bạn. Tôi trân trọng và yêu quý bạn như 1 ng anh. Những thảo luận chia sẻ về mọi điều. Tôi thiết nghĩ sau sự việc này ,giữa tôi và bạn sẽ hok còn là anh em nữa mà thay vào đó là 1 ng bạn k quen. Dù hôm nay tôi bận 1 số công việc bên ngoài nhưng vẫn cố gắng về chơi cùng đội bạn. Hành động của bạn làm tôi k biết nói gì hơn là xin lỗi tôi chọn nhầm đối thủ. Tạm biệt bạn và k hẹn gặp lại bạn. Từ bạn tôi rất ít khi xài vì nó là để chỉ phong cách xã giao trong khi giao tiếp mà hôm nay tôi mạn phép gọi . Ít lời mong mn có đọc thì cũng đừng trách. Cảm ơn tất cả đã cổ vũ cho 2 đội trong mấy ngày qua

ANH HYE, HàNộiMùaThuVàngTào Tháo thích điều này.
  14. HOTBOY_BADINH

HOTBOY_BADINH Chánh tổng

mình xem cũng chỉ ý kiến thế này thôi nếu mà chơi máy tính thì ko thể sướng sai thế đc còn chơi đt thì < cá lội sân đình gần chỗ nút sướng> lên nhầm là chuyện bình thường. còn đều anh em và quen biết ko lên nặng lề lời nói làm j:-O:-O:-O:-O

HàNộiMùaThuVàng, gaihaonam10Tào Tháo thích điều này.
  15. Ngố Xinh Xinh 1

Mình nói hót nghe. Mình cũng chơi đt truyền kiếp bạn nhé. Mình thấy mình k nặng nề gì cả và cũng chẳng xúc phạm ai. Nhưng ở mình cần 1 câu nói. Còn giữa Tào và mình bạn ấy thừa hiểu mình nói nthe là vì sao. Và t.c của 2ae cũng k phải là mới quen biết. Hót nhé

ANH HYE thích điều này.
  16. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Lúc đầu tôi cũng nghĩ thế Hót à ! Nhưng vừa xem lại bảng cước. Nằm gần nút " xướng " là cước ngư ông bắt cá cơ. Thực sự là tôi không biết chuyện gì đã xảy ra.

Trận đấu này với tôi không chỉ là danh dự mà còn là 200m thưởng của Liễu dành cho em Hương. Chiều nay tôi đã phải trao đổi với hương về chiến thuật. Khi thua điểm thế nào, khi dẫn điểm phải làm sao. Phải đề phòng bị lội ngược dòng thế nào... Tôi đã rất muốn thắng nên ko thể có chuyện coi thường đối thủ.

Quen nhau là do duyên. Gắn bó được hay ko là do phận...

Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/16
  17. HOTBOY_BADINH

HOTBOY_BADINH Chánh tổng

mà đánh cặp với nhau bên nào sai thì bên kia đc hưởng có j đâu mà ngố bắt ng ta giải thích xl ghê quá. chả lẽ,,,,,.....

18. Ngố Xinh Xinh 1

A k hiểu đâu. Quan trọng k phải vì thắng thua a nhé

ANH HYEHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

Theo em nên cho thi đấu vào lúc 20h hoặc 20h30 chứ thi đấu 21h hơi muộn. em là em hay ngủ sớm lắm :)):)):))

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Gửi Ngố và @HàNộiMùaThuVàng !
    Sự việc trong buổi giao hữu ngày hôm qua, mình đã xem lại ván chơi.
    Tất cả mọi người xem chắc cũng hiểu tình huống ván bài đó.
    A Tào Tháo sau khi ù đè chi A Hà thì xướng rất nhanh khoảng 5s là xướng luôn.
    A ấy đang rất cao hứng vì được đè A Hà nội nên xướng rất vội trong khi có cả cước tôm nữa mà xướng có 5s #-o#-o#-o
    Mình thấy Ngố đang làm quan trọng hóa vấn đề, AE chơi với nhau mà dễ lìa nhau thế thì mình rất nghi ngờ tình cảm của mọi người dành cho nhau. Có lẽ là AE cây khế :)):)):))

Trong tình huống này theo suy luận của mình thì khi chơi trên điện thoại rất dễ xướng nhầm, nhất là khi xướng nhanh bảng xướng lại nhỏ -> chuyện bị click nhầm vào 1 số cước do cảm ứng là chuyện khá hay sảy ra. Khi người chơi cũng vội vàng bấm xướng luôn thậm chí họ còn ko kịp nhìn cước mà họ đã xướng. Người chơi lúc này cũng chả hiểu chuyện gì sảy ra ấy chứ >:)>:)

https://chanphom.com/replay?l=l1o85j4t_v49
    Mọi người xem A ấy xướng siêu tốc.

P/S: A Tào, E đã xem lại ván bài rồi. Như E đã giải thích, đây không phải là lỗi của Sân Đình mà là lỗi xướng sai do cảm ứng điện thoại quá nhạy trong khi bác lại xướng vội vàng khi bài có nhiều hơn 2 cước. :-?:-?:-?