Em muốn được kiểm tra giới tính !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Gái Xinh Vương Phủ, 6/3/17.

1. Gái Xinh Vương Phủ

Gái Xinh Vương Phủ Lý trưởng

Thư gửi anh @Mod04 (Trưởng ban tổ chức sự kiện 08/03)

Em muốn được kiểm tra giới tính !!!

Sắp tới 08/03 em có nghe anh @Mod09 chia sẻ là nhân ngày quốc tế phụ nữ chắn Sân Đình chuyển tặng bảo rất lớn cho những chắn thủ nữ chơi game trên trang mạng chanphom.com . đặc biệt là chắn thủ nữ chơi trên Vương Phủ.

Vấn đề trao tặng bảo thưởng do anh trưởng ban tổ chức sự kiện là mod04 đảm nhiệm . để xác định được giới tính thì cũng do anh mod04 đảm nhiệm .

Em xin tự giới thiệu em tên là đào thương vương vấn lê thị bạch tuyết nhung, giới tính : Nữ . sinh năm 1995 nhà ở Tây Hồ Hà Nội . tham gia chắn sân đình từ ngày 24/02/2017 . bảo thì em có rất nhiều vì chơi chắn trên Vương Phủ các anh ý toàn nhường em vì em xinh, em đẹp nên em có quyền .

Vậy em đề xuất với anh mod04 là đúng 20g tối mai ở khách sạn intercontinental hà nội , phòng Vip 1 , pass em anh hanoi .

Rất mong anh mod04 có mặt đúng giờ để kiểm tra giới tính của em . em cảm ơn anh và mong anh có câu trả lời sớm .

1. 2.

2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

:((:((:((
    Tại sao mình không phải là checker :((:((:((
    Đã xinh, trẻ lại còn nhiều Bảo :((:((:((

mrland, maithuyanh0205, Tào Tháo1 người khác thích điều này.
  3. Gái Xinh Vương Phủ

Dạ vâng , nếu anh muốn thì hẹn anh sau 10 phút . anh gõ cửa . pass em anh hanoi .

Với số đo thân hình lý tưởng của em là 92 59 92 em tin rằng anh @Mod04 sẽ kiểm tra xong giới tính của em .

Screenshot_2017-03-04-18-10-44-798.

maithuyanh0205Tào Tháo thích điều này.
  4. Mod09

10 phút là quá đề cao bạn 04 rồi E ạ :)):)):))
    A nghĩ chỉ 2 phút là xong tất tần tật...:)):)):))

mrland, maithuyanh0205, Phuongngan20112 others thích điều này.
  5. Mod04

Mod04 Administrator

Chào em!
    Ở thời điểm nhạy cảm này thì anh đang rất vất vả vì có quá nhiều chị em cần kiểm tra, em chen ngang thế này làm anh bối rối quá. Người ta đăng ký từ tháng trước rồi. Từ giờ đến tối anh phải chạy mấy show: nhà nghỉ Đêm Huyền Diệu, khách sạn Chiều Tím, resort Sáu Chín...
    Thôi được rồi, ưu tiên em có quen biết với @Mod09 nên anh xếp lịch cho kiểm tra trước. Đúng 20g anh có mặt nhé!

6. Gái Xinh Vương Phủ

chỉ còn 07 tiếng nữa thôi là em được anh kiểm tra giới tính , sao thời gian trôi chậm quá anh à , em đang [-([-([-(

Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/17
  7. Mod04

Mod04 Administrator

Em đã nghe bài hát "Đợi chờ là hạnh phúc" chưa?

8. Gái Xinh Vương Phủ

Em bắt đền anh @Mod09 đấy, em không biết đâu :((:((:((, em tối hôm nay bị tổn thương kinh khủng :((:((:((, trái tim mong manh của em bị tổn thương :((:((:((

Nhìn anh @Mod04 to cao đẹp trai, lực lưỡng là thế nhưng cái dụng cụ kiểm tra giới tính của anh ý lại quá bé . em không đồng ý , em không chấp nhận bé quá so với quy định . em bị tổn thương.

Em đẹp thì em có quyền nên em đề xuất là cho em được kiểm tra giới tính thêm 1 lần khác bởi 1 mod khác .

Rất mong nhận được hồi âm của anh mod09

maithuyanh0205, HàNộiMùaThuVàng, Mod042 others thích điều này.
  9. thu huong 2008

thu huong 2008 Chánh tổng

Em cũng muốn được kiểm tra giới tính ạ:o)
    <:-P

maithuyanh0205, HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  10. Mod09

Em đẹp E có quyền.
    Ok, A đồng ý.
    Quyền của E là đã chọn người kiểm tra giới tính rồi.
    A chỉ biết là chia buồn với E thôi :((:((:((
    Dù sao thì sau lần này, E đã có thêm kinh nghiệm nhìn người đoán củ E ạ. X_XX_XX_X

maithuyanh0205, Tào TháoHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Mod09

Bạn rút kinh nghiệm bạn ở trên nhé.
    Nếu muốn kiểm tra giới tính thì mình khuyên bạn nên chọn A @Củ khoai lang .
    A này, nghe tên đã thấy hay rồi :x:x:x

mrland, thu huong 2008, maithuyanh02052 others thích điều này.