DỰ ĐOÁN WORL CUP 2014

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 11/6/14.

1. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

upload_2014-7-2_9-58-26.
    Em cũng xin dự đoán: Vô địch đội tuyển Đức , nhì Brazin , ba Hà Lan (tỉ số trận chung kết World Cup 2014 là 2 - 1)

2. huyhoang2

huyhoang2 Chánh tổng

hết hạn nộp hồ sơ rồi mà bạn ơi.
    bạn nắm bắt thông tin chậm thế

nammt333sanchuacaotrung thích điều này.
  3. phiếu hợp lệ . (đặc cách)

4. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Cảm ơn anh, em cũng có ý kiến giống Tuấn Việt, khâu quảng cáo có vẻ không tốt :D

5. Kienvang20145

Kienvang20145 Học chơi

Dự đoán1 : Vô địch Đức ;nhì :Argentina ;ba: Hà Lan ;Tỉ số trận CK : 2-0
    Dự Đoán 2:Vô Địch Đức, nhì Argentina, ba hà Lan,tỉ số trận CK-1-0
    Dự Đoán 3:vô địch đức, nhì argentina ,ba hà lan, tỉ số trận ck 0-0 (Đá Benlati)=)) cho em dự đoán cái nhé hà thu mua thu vàng

6. tuan18060406

tuan18060406 Học chơi

Vô địch đội tuyển Đức , nhì Argentina , ba Hà Lan (tỉ số trận chung kết World Cup 2014 là 2-1

7. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến topic này của mình . nhưng thời hạn nộp dự đoán WorlCup đã hết từ ngày 27/06
    Nhưng hiện nay bạn có thể tham gia vào chuyên mục Vòng Quay May Mắn .

nammt333 thích điều này.
  8. Sau gần 1 tháng dự đoán Worl Cup 2014 đã kết thúc . chuyên mục dự đoán Worl Cup 2012 đã nhận được 587 phiếu đăng ký tham dự nhưng không có phiếu nào đoán đúng .
    Hy vọng lần sau các bạn tham gia các dự đoán của mình được nhiều hơn nữa.

mytamhanoinammt333 thích điều này.
  9. lecho

lecho Dân đen

1. Vô địch đội tuyển Đức , nhì Argentina, ba hà lan (tỉ số trận chung kết World Cup 2014 là 1-0
      của em đúng mà ko dc trúng thưởng ak mấy anh

nammt333 thích điều này.
  10. Chủ thớt xem xét lại chứ - Chương trình có giải KK vậy mà Tôi dự đoán từ trước khi VCK khởi tranh & kết quả gần đúng hết thế này mà chả nhẽ không được giải KK sao :-?

CrisRonaldo_No2mytamhanoi thích điều này.
  11. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Đọc lại topic này vui .. ai đời dự đoán sáu trận thắng cả sáu bao giờ ko .. :D

12. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Không thể tin được , nổ cả 6/6 .Thịt mềnh 1,5 tỉ bảo .>:) anh em trên bến dưới thuyền mà thế đấy.