[Dự đoán] Chung kết giải đấu "Hào Khí Thành Đông mở rộng lần 2"

Thảo luận trong 'Hội Chắn Hải Dương' bắt đầu bởi hồthanh41, 3/11/20.

1. TCSK-HCHD

TCSK-HCHD Ban TCSK HCHD

BTC trân trọng cảm ơn cộng đồng chắn thủ sân đình đồng hành cùng giải, a @chanvuongvtcl01 sẽ tổng kết và gửi tới các bạn sớm nhất.
    Kết quả như sau..
    - Bảng số 4
    - số điểm về nhất 15 điểm

Chúc cả nhà ngủ ngon. Image (32). 32v. IMG_20201105_221836. IMG_20201105_221833. IMG_20201105_221830. IMG_20201105_221824. IMG_1604589471566_1604589498745.

Chỉnh sửa lần cuối: 6/11/20
  2. ÁC ĐlỂU

ÁC ĐlỂU Dân đen

Dự thế này có được giải khuyến khích ko anh TCSK ƠI...? Screenshot_2020-11-05-22-32-13.

chanvuongvtcl01, Rượu Làng VọcPhong 1988 thích điều này.
  3. PhongGió8800

PhongGió8800 Chánh tổng

anh Quân HD đoán 14đ bảng 1
    hy vọng cũng dc giải Khuyến khích động viên @};-:D

4. ___Tàn Độc___

___Tàn Độc___ Hội chắn Hải Dương

Có bao nhiêu giải thì cụ ôm tất rồi, còn đâu nữa...

ÁC ĐlỂUpham van tinh thích điều này.
  5. chanvuongvtcl01

chanvuongvtcl01 Hội phó - Phó ban PC&NS Hội Chắn Hải Dương

TỔNG KẾT VÀ TRAO THƯỞNG
    Dự đoán nhận thưởng lượt trận khai mạc giải đấu "HÀO KHÍ THÀNH ĐÔNG MỞ RỘNG LẦN II 67676767676767. mini game 5 11. xxx. Untitledcvcxvbcxz. Untitledđfff. Untitledghjfgjgfj. Untitleddgasgs.

Các tệp đính kèm:

6. ÁC ĐlỂU

ÁC ĐlỂU Dân đen

Trước khi đi vợ nó dặn là phải vác pháo dàn theo cụ ạ...=))=))=))=))

7. chi2chi

chi2chi Dân đen

ÔI mini game thật buồn cười,mọi người ai cũng nghĩ phải đúng cả phần Bảng số và số điểm ai ngờ bị BTC lừa chỉ cần đưa ra 1 con số còn phần Bảng số viết cho vui???=))=))=)).Tội cho mấy ông ôm cả 20 nick stt 1....20 vào viết bài chưa kể mấy ông dùng 7.8.9 đến 10 nick.Ái ngại thật!

8. 4chi1chan

4chi1chan Dân đen

Em cũng nghĩ như Bác hóa ra như trò Bịp..

9. What Go__Go

What Go__Go Dân đen

Bác nói cũng đúng nhưng Quyền và Bảo trong tay BTC họ thích trao ai thì trao,BTC vào trả lời BỤp phát là:phần Bảng số viết cho đủ câu và chữ thôi ko yêu cầu yêu cầu Số đúng thôi có mà bác Á Khẩu luôn.........:)):)):)):)):)):))

chanvuongvtcl01, chi2chiLolotica__NÓNG__ thích điều này.
  10. Lolotica__NÓNG__

Lolotica__NÓNG__ Lý trưởng

Uh nhỉ trả lời như vậy là lẩn lướt đc luôn ai bắt bẻ được???B-) Các Cụ đã nghe chưa Dự gì thì dự không thắng đc Dự Tính...kkkk:-c

chanvuongvtcl01chi2chi thích điều này.
  11. chi2chi

chi2chi Dân đen

1 Vote cho bạn!:-bd

chanvuongvtcl01 thích điều này.
  12. Vô Ẩn Lâu

Vô Ẩn Lâu Lý trưởng

Thôi trò hề 10.20..200M các Cụ tiếc làm gì cũng vui chơi rồi thua sạch thôi mà,quên 200M rơi vào trúng ai đấy?good Luck.

13. chi2chi

chi2chi Dân đen

Đúng ý bạn 1 đã thành 4 rồi ;));));))

chanvuongvtcl01Phong 1988 thích điều này.
  14. hoa thuoc duoc

hoa thuoc duoc Chánh tổng

Theo nguồn tin mật mà tôi đc biết thì lẽ ra đúng như các bác nói là đúng cả 2 ý mới thắng đc minigame. Nhưng như vậy thì quá khó sẽ ko có ai trúng cả nên BTC giải mới q.đ trao giải "mở " một chút để các bác tham gia minigame cũng có chút quà.
    Các bác đừng nghĩ BTC họ lừa bịp j cả bởi nếu họ làm đúng sẽ ko mất nhiều bảo như vậy đâu. Đơn giản họ nghĩ các bác có yêu quý Hội mới tham gia dự đoán mà ra về tay ko hết thì cũng buồn nên họ mới trao như vậy.
    Chúc cả em và các bác may mắn lần sau

chanvuongvtcl01Phong 1988 thích điều này.
  15. PhongGió8800

PhongGió8800 Chánh tổng

Lục sách một nách 2 con .Nhị đào thà bẻ cho người tình chung
    Lục vạn vác quốc ra đồng ,ruộng thì không quốc mặt trông lên trời
    Ngũ văn mặc áo cà sa , trông xa cứ tưởng phật bà quan âm
    long lanh như bát nước chè đẹp thì có đẹp nhưng què tam văn
    cửu văn nấu rượu pha cồn , công an bắt được lên đồn nhảy dây :D~o)@};-@};-

16. PhongGió8800

PhongGió8800 Chánh tổng

@};-~o) em chúc cho em - chúc anh chị e may mắn lần sau ~o)@};-

17. Lolotica__NÓNG__

Lolotica__NÓNG__ Lý trưởng

Câu trả lời “hay” nhất tôi từng gặp,xin lỗi bạn chứ nếu bạn không trả lời còn đỡ ở đây mọi người tham ra ai cũng tham ra cho vui Hên thì có quà vậy thôi nhưng điều họ mong muốn là nó phải Đúng như mini game đưa ra chứ chẳng ai thích “hên” kiểu sửa đổi thế kia .

18. chi2chi

chi2chi Dân đen

Hài vì Câu trả lời của chị nếu chị và cái giải 200m kia không liên quan đến thương hiệu Bánh đậu xanh hoặc người chơi là trẻ con đọc không hiểu?Thay mặt người chơi cảm ơn chị vì sự “rộng rãi” của BTC cũng như chị!

19. hồthanh41

hồthanh41 Trưởng ban TCSK Hội Chắn Hải Dương

Thân gửi anh chị em cộng đồng sân đình, mình xin lỗi vì sự nhầm lẫn này... vì công việc bận nên chốt kết và gửi nhờ anh @chanvuongvtcl01 tổng kết giúp.... chắc do câu hỏi của mình một số a chị em ko hiểu nên đã nhầm ... như đã nói bài tổng kết nick tcsk_hchd mình đã chốt kết quả " theo ngụ ý câu hỏi , số điểm thấp nhất của chắn thủ về nhất trong 7 bảng đấu trận khai mạc , có nghĩa theo mình hiểu , bảng đấu có chắn thủ về nhất có số điểm thấp nhất là đúng (là bảng số 4 về nhất 15đ ) ,
    Thay mặt BTC rất xin lỗi cộng đồng anh chị em sân đình đã đồng hành cùng giải và tham dự mini game cũng như cổ vũ cho 4 ng chơi...
    Về kết quả BTC sẽ xem xét và tổng hợp lại , kết quả bảng số 4 anh chị em nào trả lời lệch +- 20₫ BTC thân tặng 10m bảo ,
    Anh chị và bạn cũng biết mở một minigame cho mọi ng cùng đồng hành ko ai dỗi hơi tổng kết từng chắn thủ dự đoán rồi tổng kết nên đây để lừa mọi ng.....
    Rất xin lỗi vì sự nhầm lẫn này
    Trận trọng!
    Chúc anh chị cộng đồng sân đình chơi game vui vẻ

Screenshot_20201106-175847_Chrome.

Screenshot_20201106-173817_Chrome.

pham van tinh, chanvuongvtcl01Vô Ẩn Lâu thích điều này.
  20. Vô Ẩn Lâu

Vô Ẩn Lâu Lý trưởng

Nói như bạn này mình hiểu là có một “mật thư” thư do 1 “mật danh” giao đem đi “mật báo” với bạn??:))Người chơi vì yêu quí HCHD nên tham ra game show dù không đúng vẫn được trúng nên họ phải “mang ơn” quý vị rồi...