Đóng góp ý kiến cho Sân Đình 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi mod18, 19/6/13.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Vì bác viết không có dấu nên Sandinh tạm hiểu ý bác là : Chức năng nạp bảo qua thẻ điện thoại?
    Xin trả lời bác là Sandinh đã và đang có chức năng nạp bảo qua các thẻ điện thoại như Viettel,VinaPhone,MobiPhone...và các thẻ VTC online,FPT gate..rồi bác nhé.
    Bác vào Ngân Hàng thì sẽ thấy các cách thức nạp bảo của Sandinh.Chúc bác chơi vui vẻ.

2. Phiên bản 2.0 giao dien đẹp nhuwg chiếu thì khó nhìn, nên để hinh chiếu cói Nga Sơn Thanh hoá vừa truyền thống vừa dễ nhìn.

3. mod18

mod18 Moderator Ban quản trị

Sân Đình 2.0 khi ra bản hoàn chỉnh sẽ có mọi tính năng mà 1.0 có.

Phiên bản hiện tại là alpha test, nên hạn chế nhiều tính năng, chỉ tập trung vào chơi game để phát hiện lỗi bạn nhé.

4. mod18

mod18 Moderator Ban quản trị

Nền của các bàn chơi cho từng khu đang được đội design thực hiện và sẽ cập nhật trong bản beta bạn nhé. Nền của phiên bản alpha test chỉ là tạm thời.

5. Lưng còng

Lưng còng Dân đen

Cá nhân tôi thì cho rằng giao diện của 1.0 hợp lý, đơn giản, dễ chơi hơn (chỉ góp ý về riêng mặt giao diện)

6. luongthuytien

luongthuytien Lý trưởng

Mod hiểu nhầm ý em rồi, Vẫn biết là chi phí 1M cho 4 vòng thi hương, nhưng vào được vòng cuối là rất khó, Nếu làm phép tính nhanh thì tỷ lệ rớt là rất nhiều, lại nộp tiếp 1M để thi lại....lại rớt....Thí sinh bắt đầu nản. Rồi nếu may mắn vào được vòng cuối mà ko được nhất (Cử nhân) lĩnh thưởng đồng hạng 10M thì e rằng sẽ mất tính hấp dẫn????

7. ChanLe113

ChanLe113 Dân đen

M đề nghị đổi thời gian thi Hương buổi sáng lên 12h trưa khi đó sẽ có nhiều ae tham gia hơn.

8. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

Loi roi ae oi.:D

9. xaydunghn1

xaydunghn1 Dân đen

k choi duoc

10. BQT100001

BQT100001 Học chơi

loi dang choi ChanPro2013.8.1.12.24.20. ChanPro2013.8.1.12.24.37. ChanPro2013.8.1.12.24.20. ChanPro2013.8.1.12.24.37.

11. minhdong

minhdong Dân đen

Xin Chào BQT, hôm trước tôi đăng nhập vào chắn II thì được 200.000 bảo, tôi chơi hết nhưng hôm sau lại không có 40.000 bảo như ở chắn I, cho tôi hỏi vậy có được cộng bảo mỗi lần đăng nhập ko

12. BQT100001

BQT100001 Học chơi

Bài 7 con chi ChanPro2013.8.2.9.21.26.

13. anhchi113hl

anhchi113hl Dân đen

hinh nhu la 2 ngay moi dc 40 bao,thi phai

14. minhdong

minhdong Dân đen

vậy ah, thanks nhé

15. minhluong2012

minhluong2012 Học chơi

minh muon gop y la cay bai mo hoac danh giong doc day khong hay nen lay giong doc o chan 1.o hay hon

16. taodauchiroi

taodauchiroi Học chơi

Mod cho hoi qua vong 1cua thi Huong thi lam sao de duoc thi tiep vong 2 vay?

17. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn tiếp tục ấn vào tham gia khi nào có đủ 4 người đỗ vòng 1 tham gia sẽ xếp bàn vòng 2 cho bạn nhé.

18. Haruki Sato

Haruki Sato Học chơi

góp ý 1 chút. sân đình có chức năng hay nhất là tự xếp bài mà chẳng ai có điều kiện xếp bài bằng tay cả vì ko đủ tiền lên. đề nghị MOD cho mở xếp bài bằng tay ở map lý trưởng mới hợp lý. để mở rông người chơi hơ nên tăng tiền tặng lên 100k là hợp lý chứ 50 k quá ts nhiều khi bị xù do ng ta hết tiền ức chế lắm =.=! Thêm chút nữa sân đình nghiên cứu thêm tam cúc cũng khá hay ^^

Mod07 thích điều này.
  19. ANZ_25

ANZ_25 Dân đen

Mò ơi cho tôi hỏi khi chơi bài chắn ù 4 điểm mà lên ngay bai thế này thì chơi thế nào

Các tệp đính kèm:

Mod07 thích điều này.