Đổi Avatar nhưng không nhận trong bàn chơi

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Yukichi1, 3/5/14.

1. Yukichi1

Yukichi1 Dân đen

Nhờ các Mod kiểm tra giúp em xem em đổi Avatar đựoc khi đăng bài và trogn hồ sơ nhưng khi vào chơi trong bàn thì vẫn là biểu tượng Chắn phỏm?

2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Dễ mà xóa cache duyệt trình là avata mới hiển thị :).
    Hướng dẫn xóa cache xem tai đây

3. Blog86

Blog86 Học chơi

Mọi người nói chuyện bằng giao diện máy tính, trong khi mình dùng bằng điện thoại bấn thay avatar mà không được. Khi click vào để thay thì khôbg chạy xin hỏi phải làm sao? Mình dùng ip4 xin giúp đỡ cách thay avatar trên mobile.
    Mình nghĩ có thể phần đó không hỗ trợ thay avatar cho mobile thì phải. Thank.

4. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

bạn duyệt web = iphone của bạn nà...có thể khó...nhưng vẫn làm đc mà...duyệt web...đăng nhập vào chanphom.com rồi đến ID --->avatar--->thay đổi--->tải lên...và xóa lịch sử trên trình duyệt đó...firefox hoặc crom...mình dùng android nên cũng nghỉ IOS nó cũng thế...mà có iphone sao k có máy tính:-/...hay bỏ ra 1k ra tiệm nét...làm phát 3s cho nhanh...còn mấy trăm tiền thừa bo luôn cho chủ quán...khà khà^:)^=))

5. QuanCong69

QuanCong69 Học chơi

Em xóa nhầm cả bộ nhớ trong của máy mà vẫn không đổi được, các bác giúp với ( :) ). Ai có cái video hướng dẫn thì đẹp quá. Xin cảm ơn trước!

6. thiemhpp

thiemhpp Dân đen

đổi avatar trên Safari rồi mà vào bàn trong iOS ko thấy thay đổi gì