:)) đội ăn nhậu sân đình vào báo danh nào :))

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi _Thu Hương_, 14/6/12.

1. babom

babom Chánh tổng

ngắm ngía cái gì! trượt bạch thủ chì zoài ;)

doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Tất cả chỉ là ngẫu nhiên !
    Bài bác đen quá thì người khác sẽ dễ thở hơn 1 chút mà thôi , đây là game các bác chơi với nhau chứ có phải là chơi với hệ thống của Sân đình đâu :-?
    Chả trang nào dở hơi đến mức can thiệp vào bài của người chơi cả : 1 là mua việc , 2 là chả để làm gì . Tất cả người chơi đều như nhau , Sân đình có cấp bảo miễn phí khi đăng nhập và lập nick . phế bảo thu về là để duy trì trang Wed hoạt động .

3. ip_4s

ip_4s Dân đen

CHƠI PHẢI KHÁCH QUAN, NẾU CÓ BẤT KỲ VIỆC GÌ KO KHÁCH QUAN ĐỀU ĐI ĐẾN DIỆT VONG, KO CHỈ LÀ KINH DOANH. NGOÀI ĐỜI CHƠI CÒN CÓ BỊP, CHƯƠNG TRÌNH DO SÂN ĐÌNH VIẾT, ĐIỀU KHIỂN DO SÂN ĐÌNH LÀM - CHƠI CÓ ĐỎ CÓ ĐEN, NHƯNG BÀI LIÊN TỤC XẤU, LIÊN TỤC NHÁI, LIÊN TỤC MẤT Ù MỘT THỜI GIAN DÀI, NGOÀI ĐỜI CÒN BỊP ĐƯỢC NỮA LÀ CHƯƠNG TRÌNH CÓ ĐIỀU KHIỂN !!!
    KINH DOANH PHẢI KHÁCH QUAN !!!

4. ip_4s

ip_4s Dân đen

CHƠI VỚI BỌN TÔI LÀ ĐỂ THƯ GIÃN. QUẢ THẬT GẦN ĐÂY TÔI KO MẤY KHI PHẢI NẠP TIỀN, CHỦ YẾU LÀ MUA BẢO NGOÀI (DO RẺ HƠN) HOẶC AE BƠM CHO NHAU. nẾU sđ CÓ THẤT THU THÌ PHẢI TÌM CÁCH ĐIỀU CHỈNH, CẢI TIẾN, SÁNG TẠO CHO PHẦN MỀM HOÀN THIỆ HƠN, CHỨ GÂY BỨC XÚC CHO NGƯỜI CHƠI LÀ HẠ SÁCH !!!

5. Mod09

E không hiểu bác thấy không khách quan ở chỗ nào :-/
    Tất cả chỉ là ngẫu nhiên : 100 người oánh 100 quân đề , kiểu gì cũng 1 người trúng .
    Có lẽ trường hợp của bác nó rơi vào 1 trường hợp đen ngẫu nhiên , Cái này mới đáng quý bác ạ có khi 1000 người mới có được 1 người đen được đúng như bác nói nó còn khó hơn cả trúng đề ở trên nhé >:)
    Bác đọc kỹ lại bài viết của E ở trên sẽ hiểu nhé !
    Chúc bác chơi vui và tìm lại được khoảnh khắc 1.000.000 người mới có 1 :x Bác nên gửi những ván bài đó vào khoảnh khắc không quên vì nó quý hiếm .
    1 Cách nhìn nhận thông thoáng sẽ hiểu được nhiều vấn đề hơn là nhìn xoáy và nhỏ hẹp .
    Bác là người kinh doanh thì chắc chắn thừa hiểu : Trang Wed + hệ thống duy trì là nhờ phế bảo thu về , bác nạp bảo hay mua bảo ngoài nó là như nhau vì Sân đình hoạt động là nhờ phế .
    Nhưng vấn nạn bơm bài , buôn bán bảo là phải dẹp để ACE có 1 Sân chơi lành mạnh >:D<

Tiêu dao khoái hoạtCủ khoai lang thích điều này.
  6. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Anh Xuân đã có ý kiến thì phi nhìn thng vào vn đ thì mơi xây dng đc...còn bo lp trình riêng cho anh y đen mình thy vô lý quá...=((

Suy nghĩ ca mình đây
    Game chn online sandinh mt game hay, mt trò chơi dân gian hấp dẫn đc lp trình sn trên mng, Ai cũng có thvào chơi game bt kỳ nơi nào, thi gian nào, chcn vài thao tác là có ththam gia trò chơi. Game chn online bn cht được to ra nhm phc vcho nhu cu gii trí ca con người, giúp con người gii ta "stress" (căng thng) sau nhng gilàm vic, hc tp mt mi...vv
    Chơi chắn giúp con người rèn luyn tính kiên nhn, tư duy đu óc sang to, đòi hi suy nghĩ tp tp trung, …suy lut loghic ,vv ...

Tuy nhiên: Vì bn cht chơi chn nói chung và game chn nói riêng là đánh bài nên nó có sganh đua và hên xui may rủi lên suy nghĩ và cách chơi thế nào đu do ý thc và cách chơi ca tng người...mọi người tự cân đối một cách chơi khoa học phù hợp nhất cho mình là tốt nhất. Li và hi thế nào thôi mi người t biết và nhn thc… mình ko dám bàn them…Mình xin hết...Thanks

7. BAC NINH CITY

BAC NINH CITY Dân đen

ông này nói phét :)

8. Củ khoai lang

:D toi xuong ly nhe <:-P

Duong Minh Chauchumso thích điều này.
  9. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

anh oi e lai ve cai mang lon roi

crom1Củ khoai lang thích điều này.
  10. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Bác ơi sao bác bao la thế? Bơm khắp thiên hạ!

ducthudo thích điều này.
  11. Mod09

Em xóa hết các comment làm loãng topic đi nhé !
    Quả thật rất tôn trọng a xuanhip nên vẫn để các comment đến giờ này !
    E xin phép ạ :-? Bác nào có ý kiến mời sang box đóng gop ý kiến hoặc đánh trống kêu oan , E xin cảm ơn !

12. Củ khoai lang

:D nói chung cảm xúc...... đại ca Xuân híp... >:D<

13. tungvlt

tungvlt Chánh tổng

Đúng là "đời quá đen":-<

The Mummy thích điều này.
  14. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Theo anh nghĩ để cũng được,xóa cũng chả vấn đề gì,nói chung toàn anh em quen biết nhau với vào topic này để tâm sự,giãi bày.Nếu có 09 di chuyển cả sang bên ''ĐTKO'' để khách quan...:-bd

15. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Ngoài những câu nói bậy, chửi tục thì nên xóa bỏ, còn ý kiến AE đóng góp nên để thì hay hơn chú 9 ah, vì có như vậy mới tôn trọng AE chơi, họ có tâm huyết với SĐ thì họ mới lên tiếng góp ý, chứ cứ như đầy người chỉ biết vào chơi, chán lại out thì còn gì là đóng góp xây dựng nữa :|
    Chú nên nhớ là phải có Chê thì mới có Tiến Bộ :D , mà có Tiến Bộ thì mới có Khen đấy nhé :))

đỗ thành chung thích điều này.
  16. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Khổ thân anh Xuân ..đời quá đen...:D anh Xuân đâu rồi cười lên cái nào...=D>

17. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

khi bị dồn vào chân tường thì mình bản năng sinh tồn gượng dậy....:D ....Chắn vẫn là niềm đam mê bất tận... \m/
    Hôm nay két còn 20M cày đc lên 200M ... :) cày từ chánh lên vương ;;)

18. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Chuẩn ứ phải chỉnh =))ngồi với anh ko làm được ván cuối thì cũng gần nhẵn như chùi:))

ducthudo thích điều này.
  19. Mod09

Sân đình luôn hoan nghênh ACE đóng góp ý kiến nhiệt tình , thế mới thấy được tâm huyết của ACE cũng như góp phần làm sôi động diễn đàn hơn .
    Nhưng không phải box nào cũng đóng góp ý kiến được -> rác và loãng diễn đàn =((
    P/S : Nhân đây E cũng xin lưu ý diễn đàn có mục thắc mắc hỏi đáp , đóng góp , kêu oan kiện cáo nhưng có rất nhiều AE lại hay đặt câu hỏi vào những chủ đề cần kiểm duyệt ở mõ làng , vừa mất thời gian đợi mod kiểm duyệt , vừa lạc chủ đề và các ACE khác muốn trả lời cũng lại phải đợi kiểm duyệt :-O

20. hai dai phu

hai dai phu Lão làng

tưởng thế nào. mất có vài TR / tháng để mình giải trí. mình được sướng.thế mà đã khóc rồi.thế thì làm sao mà đc biết nhiều thứ nữa.bỏ ra vài TR/ ngày thử chơi xem. nhiều cái hay lám.xót ruột thì.... tắt máy tính. ;)).

Duong Minh ChauDẾ MÈN 80 thích điều này.