Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. :">:">:"> Mình mới là đại đội chém thôi
    Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình, bạn đã đưa ra đáp án cho câu hỏi hoàn toàn chính xác, 100 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

2. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

Ngã mũ lạy hai thánh mớ bái, mịa bóng bàn kinh thật

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Mịa, qua đỏ vãi lùn :)):)):))
    Đổi xe nhắn cho anh nhé:x:x:x

4. anhtho

anhtho Chánh tổng

Đợi câu hỏi mới lâu quá bác ơi, hay lại thôi giống topic đuổi hình bắt chữ của ngố rồi ạ. Tiếc đuổi hình bắt chữ của ngố quá.

5. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:D:D:D Trên SD ai dc ae gọi là Quách công công hay còn gọi là quách công nông ? ai trả lời đúng 10 M sẽ là của bạn !!!
    Ps : tôi ko có điểm công thần nên ai trả lời đúng tôi chuyển bằng thủ công !!!:)):)):)):))

6. Chia sẻ 1 cuộc hội thoại

Khách hàng tiềm năng của SĐ: Anh Buôn Vua ơi, dạo này Sân đình thế nào anh.
    Lã Bất Vi : Đoàn kết và Phát triển bền vững, trước công ty có 12 người, giờ lên 60 người rồi, mod CSKH giờ đi ô tô đi làm hết rồi.

Khách hàng tiềm năng của SĐ: Anh cứ đùa em, phát triển kiểu gì mà 2 mod chung nhau 1 số điện thoại trên diễn đàn để Chăm Sóc Khách Hàng.
    Khách hàng tiềm năng của SĐ: Anh biết đấy, em làm bên buôn bán Sim thẻ điện thoại, tưởng Sân Đình khó khăn thì em tài trợ cho 1 sim thẻ điện thoại.
    Lã Bất Vi : Mày chém anh đấy à, 2 mod dùng chung 1 số điện thoại để Chăm Sóc Khách Hàng để râu ông nọ cắm vào cằm bà kia à.

Khách hàng tiềm năng của SĐ : Em nào có chém anh, em nói thật mà, tối hôm trước em nhận được gấp đôi số bảo thưởng hội làng, em có gọi điện cho ông mod này để cảm ơn về cách làm việc hiệu quả, dám nhận lỗi về mình về việc trao thưởng hàng tuần chậm thì em gọi cho ông mod kia lại bảo ngày mai mới trao thưởng hội làng.
    Lã Bất Vi : chú nói chuyện như đùa, các mod Sân Đình giờ làm việc chuyên nghiệp lắm, anh éo tin.

Câu Hỏi : Hãy cho biết 2 mod trên Sân Đình dùng chung 1 số điện thoại trên diễn đàn để Chăm Sóc Khách Hàng là mod nào với mod nào. hãy cung cấp hình ảnh minh họa để trả lời câu hỏi trên , 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn.

7. bavixanh86

bavixanh86 Lý trưởng

8. bavixanh86

bavixanh86 Lý trưởng

Thêm hình ảnh minh hoạ Thừa tướng xem zalo nhé :D 124.

9. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình câu trả lời rất nhanh và chính xác, chỉ có thể là bề bề đúng không, chúc mừng bạn, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo.

10. Hiền tài là nguyên khí của quốc gia, Các cụ chúng ta bao đời nay đã dày công văn ôn võ luyện, lều chõng đi thi mong có ngày đề tên trên bảng vàng, bản thân chúng ta ai cũng muốn tiếp nối truyền thống khoa bảng của cha ông để lại.

Đây là chắn thủ có nhiều bằng cấp Tiến sỹ nhất hiện nay trên Sân Đình và đây cũng là người có nhiều lần được thi đình nhất hiện nay nhưng ít ai biết được rằng anh chưa 1 lần đỗ Hoàng Giáp, Thám Hoa hay Bảng nhãn , đặc biệt là chức Trạng Nguyên.

Câu Hỏi : Hãy cung cấp hình ảnh thực ngoài đời của chắn thủ có 20 lần đỗ tiến sỹ trên khoa cử Sân Đình, 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn cung cấp đúng hình ảnh của anh.

Screenshot_2017-04-26-09-43-27-500.

11. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn chưa đúng với câu hỏi mình đưa ra.

Câu hỏi của mình là cung cấp Hình Ảnh thực ngoài đời chứ không hỏi tên nick nào đỗ 20 lần tiến sỹ , "bạn này lần nào cũng tham gia sự kiện ẤM ÁP MÙA ĐÔNG do Sân đình tổ chức"

12. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

IMG_4239. IMG_4240.
    Đó là bạn @Nhất Cửu Thất Cửu người đứng bên phải ngoài cùng IMG_20170426_103634.

13. 0921149594

0921149594 Dân đen

là người ngồi thứ 2 từ bên sang ACE LT.

14. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời hoàn toàn chính xác, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn bạn ở câu trả hỏi tiếp theo.

15. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời của bạn chính xác nhưng đáp án của bạn trả lời chậm quá nên phần thưởng không thuộc về bạn, hẹn bạn ở câu hỏi tiếp theo.

16. Ở một khu rừng thật to có một ngôi nhà nho nhỏ. Trong ngôi nhà nho nhỏ có một cái giường thật to.
    Trên cái giường thật to có một người đàn ông nho nhỏ.Trên người đàn ông nho nhỏ có mặc một cái quần thật to. Và trong cái quần thật to có một cái gì đó nho nhỏ…

Sự kiện ẤM ÁP MÙA ĐÔNG do Sân đình tổ chức 2 mùa qua đã thành công tốt đẹp, chia sẻ yêu thương đến các cháu nhỏ vùng cao có hoàn cảnh khó khăn, nhắc đến sự kiện trên không thể không nhắc đến tên anh, một người mod nho nhỏ đã đảm đương 1 sự kiện rất ý nghĩa trên.

Câu Hỏi : Mod nào trên Sân Đình có dáng người nho nhỏ và mặc 1 chiếc quần to to và trong cái quần thật to có một cái gì đó nho nhỏ… 10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn cung cấp đúng hình ảnh của anh đi từ thiện cho sự kiện ẤM ÁP MÙA ĐÔNG

17. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

E xin trả lời đó là mod8. Còn ảnh e nợ. Vì e dùng điện thoại nên ko biết cóp và đưa ảnh nên.

18. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

IMG_20170423_152644.
    Anh là @Mod01 của sd IMG_4200.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/4/17
  19. Cảm ơn bạn đã tham gia topic của mình, câu trả lời hoàn toàn chính xác, 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn bạn ở câu trả hỏi tiếp theo.

20. Vì đã có người trả lời được 2 câu hỏi liên tiếp nên câu hỏi này là rất khó đối với các bạn.
    Hoa Hậu còn có nốt ruồi nữa là Game chắn Online. :D

Câu Hỏi : Game chắn 2.0 và 3.0 đều có 1 lỗi mà chưa chắn thủ nào báo cáo, bạn hãy cho biết lỗi đó là lỗi gì và tái hiện được lỗi đó trên bàn chắn và nếu bạn thắc mắc hỏi lỗi này sao lại thế thì đến @Mod09 cũng không trả lời được và nếu có trả lời cũng chỉ qua loa và không có tính logic

đây là câu hỏi rất khó nên Lã Bất Vi xin chuyển tặng 100 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu trả lời đúng câu hỏi trên.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/4/17