Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Phải đây k anh

Các tệp đính kèm:

2. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

Mặc dù đáp án của e sai và hết thời gian mà vẫn ko có câu trả lời đúng để nhận thưởng của A . A cho e biết tên nick chính của nick toithichgaixau để e biết thêm người trong tiêu dao của e ạ. Tks A.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/17
  3. Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình, câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác là sai 100%, khi vụ kỷ lục bơm bài này diễn ra thì bạn chưa tham gia vào chắn sân đình, hy vọng thời gian sắp tới bạn tìm hiểu và đọc những thông tin về diễn đàn sân đình trước đây để có cơ hội dự đoán đúng và nhận 500 triệu bảo.

4. Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình, câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác, bơm bài hack bảo của bạn chơi giờ trình cao lắm nhưng lưới trời lồng lộng, tuy thưa mà khó lọt, để bắt được vụ bơm bài trên @Mod01 đã phải mất hơn 1 tháng để điều tra và tìm những chứng cứ xác đáng để xử lý vụ việc trên.

10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo. sắp tới giải đấu Chắn Hội Hà Nội khởi tranh, hy vọng bạn sẽ tham gia làm trọng tài cho giải đấu.

5. "Sông hồng có thể hết nước và lão Hà Nội có thể hết bảo nhưng đối với anh thì không"

Anh là top 1 trong những khách hàng Vip nhất hiện nay trên Sân Đình, nếu chơi chắn ở Sân Đình mà không biết danh tiếng của anh thì bạn đã mất 50% về sự hiểu biết về con người trên chắn Sân Đình. Chắc các bạn ngạc nhiên lắm đúng không nhưng Lã Bất Vi tôi xin chia sẻ cho các bạn để các bạn hiểu về anh.

Chỉ riêng khoản bơm tặng bảo cho bạn bè hay những người anh ý quý mặc dù chưa gặp mặt lần nào cũng lên đến 60 tỉ bảo. (riêng ngồi ngoài hóng thôi anh ý cũng mất 2 tỉ vì bơm tặng bảo cho bạn chơi khi gà to nhưng hết bảo)

Nhân dịp sự kiện "ẤM ÁP MÙA ĐÔNG 2014 "ID của anh chuyển tặng lại cho Sân Đình để mang đi đấu giá cũng được 2 triệu, số tiền trên để ủng hộ cho chương trình từ thiện.

Anh là thành viên ưu tú của 1 Chắn Hội lớn, tất cả các sự kiện giải đấu của Chắn Hội hay của Sân Đình anh là nhà mạnh thường quân.

Chơi chắn ở Vương Phủ mà anh đã từng bỏ con gà 2,3 tỉ bảo, anh không cao nhưng ai cũng phải ngước nhìn anh vì cách chơi cũng như cách sống ngoài đời thực của anh, chắc mọi người nghĩ anh chắc có nhà lầu biệt thự hay Ô tô vài tỉ nhưng không anh vẫn ở nhà tập thể và đi xe máy loại cổ FOTURE.

Anh xứng đáng được Lã Bất Vi tôi vinh danh tại toppic này và chia sẻ cho mọi người trên diễn đàn Sân Đình được biết, anh là mẫu người lý tưởng bởi lối chơi đẹp và nghĩa cử trên Sân Đình.

Câu Hỏi : Hãy kể tên Nick chính của anh và 2 nick tối thiểu của anh thường chơi trên Sân đình.

10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn trả lời đúng câu hỏi của Lã Bất Vi.

100 triệu bảo nếu bạn có may mắn được chụp ảnh chung với anh trên diễn đàn Sân Đình.

6. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Phải anh có ních @vuive12 không anh

thích đàn ôngNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  7. huyhoang2

huyhoang2 Chánh tổng

8. Cảm ơn 2 bạn đã tham gia toppic của mình, câu trả lời của 2 bạn là hoàn toàn chính xác, vâng chỉ có thể là anh, mọi người hay gọi anh là Nhất Nhất Không Nhì, ai thân thiết thì gọi anh là Lão Chí Lùn. ai quý anh thì gọi anh là Đại Ka, ai hay xin bảo anh thì gọi anh là nhà tài trợ, đại gia. (hết ngày hôm nay nếu không có đăng bài vinh dự được chụp ảnh cùng với thì ngày mai tiếp tục 1 kỷ lục mới của Sân đình)

Phần thưởng xin chia đều cho cả 2 bạn, hẹn 2 bạn ở câu hỏi tiếp theo.

Chỉnh sửa lần cuối: 18/4/17
  9. Khấu Trừ Lương

Khấu Trừ Lương Thổ địa

Phục rất phục và kính nể anh Chí! Hay tlmn với anh! Chắn ít vì chưa đủ tuổi lên Vương!

10. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:):):) Hóng hớt tý !!! :)):)):)):)) 984050_1462519263977387_1541041789_n. 1536725_1462518423977471_461259721_n (1). 1975252_1462518127310834_200239452_n.

11. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

:):):) Nữa này !!!:)):)):)):)) 1898269_1462517677310879_1149395000_n. 1925159_1462517933977520_186663307_n.

12. Mran275

Mran275 Chánh tổng

em chưa nhận được phần thưởng anh ơi!

13. uh, chuyển lúc 19 giờ rồi nhé :D

14. Anh là 1 trong 10 cao thủ cầy cấp LÃO LÀNG đứng top 4 năm nay, mỗi khi thấy anh cười thì bầu trời đen kịt vì hình ảnh của anh là thương hiệu độc quyền cho hãng thuốc lá nổi tiếng Mallborro, anh là 1 cán bộ mẫn cán trong BQT Chắn Hội, anh nhiệt tình chu đáo đưa và đón ACE trong Chắn Hội, nhà của anh là đại bản doanh mỗi khi Chắn Hội tổ chức kỷ niệm gặp mặt hàng năm, nhà của anh là khách sạn nghìn sao cho những ACE trên mọi miền tổ quốc về OFF Chắn Hội.

1 Chắn Hội đoàn kết bền vững và phát triển không thể không nhắc đến tên anh, nhưng mọi người ít ai biết rằng đằng sau anh là 1 người vợ duyên dáng, hiền lành, tốt tính và xinh đẹp đã hỗ trợ cho anh rất nhiều trong công tác đón tiếp các ACE trong Chắn Hội. Chị là mẫu người vợ Việt nam anh hùng.

Bản thân Lã Bất Vi tôi rất ngưỡng mộ tình cảm của anh chị rành cho ACE trong Chắn Hội. "anh là 1 người đàn ông hạnh phúc và may mắn khi có 1 người vợ việt nam anh hùng đấy"

Câu Hỏi : Hãy cung cấp hình ảnh của anh chị tham gia trên diễn đàn Sân Đình.

10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn cung cấp đúng hình ảnh để trả lời cho câu hỏi trên.

Screenshot_2017-04-19-09-18-46-768.

Chỉnh sửa lần cuối: 19/4/17
  15. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

anh chỉ trả lời thôi hình ảnh thì anh ko có đó chính là : BRUCENGUYEN

16. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

cán bộ dạo này vợ cấm chắn, phỏm nên sắp tụt TÓP roài #-o#-o=))=))=))..

17. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

image.
    Em xin trả lời anh là Cán bộ Brucenguyen của Chlt. Một người anh mà em cũng rất quý và kính trọng!

18. Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình, câu trả lời của bạn là hoàn toàn chính xác, nhưng chỉ đúng 50% câu hỏi, vì câu trả lời của bạn chưa đưa ra được hình ảnh của người vợ việt nam anh hùng đứng đằng sau chống lưng cho bạn @brucenguyen . bạn cố gắng đọc thêm trên diễn đàn nữa nhé để cung cấp tiếp hình ảnh và nhận đủ 10 triệu bảo thưởng của Lã Bất Vi.

19. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Anh là brucenguyen. Của CHLT 2. 35. 36.

20. 2 bạn đã trả lời đúng câu hỏi của mình, mỗi người được chia đều giải thưởng của câu hỏi, hẹn gặp 2 bạn ở câu hỏi tiếp theo. đây đúng là người vợ việt nam anh hùng, rất ít người đàn ông có được may mắn như anh đấy, @brucenguyen ạ , chúc mừng anh, chúc anh chị luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

p/s : hôm nào rảnh anh cho tôi xin quốc xe hãng Uber nhé

36.