Đố Vui có thưởng , thông tin bổ ích !!!

Thảo luận trong 'Góc lưu niệm - Giải trí' bắt đầu bởi Thừa Tướng Lã Bất Vi, 28/3/17.

1. thuexe888com

thuexe888com Chánh tổng

Chem vua thoi, say thi đi ngu
    Screenshot_2017-04-10-09-30-21-743.

2. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

1 ván nay

Các tệp đính kèm:

3. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

2 ván này

Các tệp đính kèm:

4. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

3 ván này

Các tệp đính kèm:

5. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

đây là 3 nik phụ của tôi và tự tay tôi ù...tại sao nhiều nik là vì chơi hết không có tiền nạp lên phải lập nik để chơi.còn nik dongsay1 -không tìm được lịch sử .thông cảm

6. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

7. Bạn đã có câu trả lời hoàn toàn chính xác, Bang chủ supaza_anka_cocacola là người được thưởng bảo nhiều nhất cho sự kiện này

10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn gặp bạn ở câu hỏi tiếp theo

8. Bang chủ supaza_anka_cocacola là người được thưởng bảo nhiều nhất cho sự kiện này, anh là 1 người mà tôi rất kính trọng, anh là khách hàng Vip nhóm 1 hiện nay của Sân Đình, theo thống kê của viện vệ sinh an toàn thực phẩm anh là người đóng góp về mặt vật chất cho Sân Đình số 2 hiện nay.

Câu Hỏi : Hãy cung cấp hình ảnh đầu tiên của Bang chủ supaza_anka_cocacola trên diễn đàn Sân Đình

10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn trong 1 nốt nhạc nếu trả lời đúng câu hỏi trên

9. Chơi khoảng 3 năm mà bạn ù 3 ván cũng là 1 thành tích rồi bạn @DONGSAY1 à, đúng như bạn nói là đã Ù được 3 ván Chì Ù Bòn chi, kính tứ chi, thì bạn vào https://chanphom.com/forums/hoi-lang.30/ tìm đúng hình ảnh của 3 ván trên, Lã Bất Vi tôi xin chuyển tặng bạn 200 triệu bảo.

Chỉnh sửa lần cuối: 10/4/17
  10. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

IMG_3146.JPG IMG_3147.JPG IMG_3148.JPG
    Tặng a đại lý cấp 1 nhé

11. h99999

h99999 Lý trưởng

Bao giờ có Bảo vậy Mod

HàNộiMùaThuVàngchumso thích điều này.
  12. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

hỏi lùn ở đây , gặp ông đại lý cấp 1 sút cho đấy=))=))=))=))=))

13. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

em xin lỗi nhé.chưa tính nik này của em đấy.mà bác biết ai có thời gian onl nhiều nhất sd không ?khả năng là em

14. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

thời gian đó em chưa biết đăng kí cước ù to mà bác

15. Cảm ơn bạn đã tham gia toppic của mình, câu trả lời của bạn là hoàn toàn chính xác, chuẩn cơm mẹ nấu bố ăn. 10 triệu bảo đã có trong tài khoản của bạn, hẹn bạn ở câu hỏi tiếp theo.

16. Chia sẻ 1 cuộc hội thoại cách đây gần 1 năm về trước

Brucenguyen : Anh nói cho chú biết, chú làm thế nào thì làm, tối nay phải có đơn kết nạp em nó nhé, để đến ngày mai là chú biết hậu quả rồi đấy.
    Chậu Mật Ong : Dạ vâng anh, tối em về làm ngay anh ạ.

5p sau
    Nguyentuanviet : Anh Ong ơi, anh xem thế nào tối về kết nạp em nó nhé, em bảo lãnh.
    Chậu Mật Ong : Không đến lượt chú, anh đứng ra bảo lãnh rồi.

5p sau

XXXCRAZYXXX : Chú Ong nay uống ít thôi nhé, tối về làm cho anh cái quyết định kết nạp thành viên nhé, làm ngay cho anh, chú biết tính anh rồi đấy.
    Chậu Mật Ong : Dạ vâng anh.

5p sau
    Cuongmah0911 : Chú Ong này, chắn hội ta rất cần những người trẻ, nhiệt huyết, đặc biệt là phái nữ, tối về chú làm ngay cho anh cái quyết định kết nạp thành viên nhé, làm ngay cho anh đấy, đừng để anh cáu.
    Chậu Mật Ong : Dạ vâng anh

Em là Hoa Hậu báo ảnh Sân Đình 2017, em là Nữ Chắn Vương năm 2016, em là khách mời danh dự của trang mạng chanphom.com cho những trận đấu lớn, em là thành viên ưu tú của 1 Chắn Hội lớn hiện nay trên Sân Đình. Em là cánh tay phải đắc lực của Trưởng Ban Pháp Chế Chắn Hội. Chúc em hôm nay đi thi đạt kết quả tốt.

Câu hỏi : Hãy cho biết em là ai và bạn hãy cung cấp những hình ảnh đầu tiên em tham gia diễn đàn Sân Đình. (tối thiểu 3 hình ảnh)

10 triệu bảo sẽ có trong tài khoản của bạn nếu bạn trả lời đúng câu hỏi trên.

17. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

Em xin trả lời anh nhé, đó là chắn thủ TV CHLT @Nguyễn Ngọc Thư
    Em nợ ảnh nhé:D

18. X_X Lão bà

X_X Lão bà Chánh tổng

Vinh danh gái đây

Nguyễn Ngọc Thư thích điều này.
  19. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Muốn ảnh thì vào đây mà tìm!

20. DONGSAY1