Điểm kinh nghiệm, lever trong chắn pro!?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Giáo Sư Chắn Học, 11/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. Mod có thể làm một bài nói về việc tăng điểm kinh nghiệm và lên lever trong Chắn Pro được không? Ví dụ mỗi ván chơi điểm kinh nghiệm tính như thế nào, bao nhiêu kinh nghiệm thì tương đương lever mấy...? Theo mình thấy thì nếu chơi đủ 4 người, ù bao nhiêu dịch thì được bấy nhiêu kinh nghiệm, không ù thì được 1 điểm kinh nghiệm; còn nếu chơi 2, 3 người thì không biết kinh nghiệm được bao nhiêu!
    Nhân tiện cho mình hỏi qua alpha test thì có close beta không, khi đó có giới hạn tài khoản tham gia ko vậy?

2. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Các vấn đề về kinh nghiệm , các chế độ hậu mãi sau giai đoạn test ,chúng tôi sẽ có thông báo chính thức cho các bạn trong tuần sau .

3. doccocaubai485

doccocaubai485 Dân đen

mod oi sao loi an ko dungcay ma ko bi bat a? vi du cay 3s an cay 5v ma ko bi bat la sao

4. chipchip

chipchip VITCON

:(Trong Chắn Pro không cho phép ăn không đúng cây!

5. doccocaubai485

doccocaubai485 Dân đen

the ma hom vua roi co nguoi an nhu vay day, minh cung ko de y dau co nguoi ngoi trong choi noi minh moi nhin dung la cay 8van an cay 4v ma

6. chipchip

chipchip VITCON

Nếu có như thế chắc là do trong quá trình chạy chương trình gây ra lỗi hiển thị quân bài đó bạn!
    Lần sau nếu có bạn nào gặp phải xin gửi ảnh lên diễn đàn để chúng tôi phân tích lỗi tránh trường hợp như bạn vừa nói, gây hiểu nhầm cho người chơi!
    Xin cám ơn bạn đã báo lỗi!

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.