[Chắn] Đấu Trường Tỷ Phú (Tính Năng Mới)

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod09, 5/6/19.

1. Hoa Rơi Cửa Lệch

Hoa Rơi Cửa Lệch Chánh tổng

Cho em xin phép được hỏi 1 số vấn đề như sau ạ:
    1. Em thấy thi Hương lệ phí 1tr bảo, số dư tối thiểu 5tr bảo mới có thể đăng ký dự thi,đánh bàn 50k. Thi Hội lệ phí 2tr bảo,số dư tối thiểu 10tr bảo,đánh bàn 100k. Vậy thi đấu trường tỷ phú này lệ phí 5tr bảo,đánh bàn 200k thì em nghĩ nên để hợp lý số dư tối thiểu là 20tr bảo cho phù hợp ạ. Em nghĩ tối thiểu là 100 dịch vào bàn sẽ hợp lý hơn là 75 dịch (15tr bảo) vì tỷ lệ đánh 12 ván 75 dịch rất nhanh bay. Khi 1 chắn thủ nào đấy hết bảo hoặc ko đủ bảo dự thi tiếp tục thì hơi khó xử với 3 chắn thủ còn lại.

2. Như màn hình hiển thị ở trên,mỗi 1 lượt đợi thi đấu vòng tiếp theo nhanh nhất sẽ khoảng 7p. Liệu có nên điều chỉnh lại về 2p như thi hương,thi hội ko ạ? Do các chắn thủ đã quen mài dùi kinh sử, liệu chờ đợi gấp 3 lần như thế có lâu quá ko ạ?

3. Cho em được hỏi: chế độ đấu trường thi xong 12 vòng liệu có được cộng điểm công thần như đi thi Hương,Hội,Đình hay ko? Hay chỉ nhận được phần thưởng là bảo thôi ạ?

Tự Tin Khoe Cá Tính thích điều này.
  2. chachavn1

chachavn1 Chánh tổng

gặp e thì e bán luôn nhá :))

hungvybg thích điều này.
  3. Tự Tin Khoe Cá Tính

Tự Tin Khoe Cá Tính Lý trưởng

Chào bạn.
    Cảm ơn góp ý của bạn.
    1. Về số dư khi vào bàn mình đang để 15M ~75 cược, với 12 ván đấu thì mình thấy có lẽ là phù hợp, về bản chất thì người chơi phải tự cân đối được vốn của mình.
    2. Cái hiển thị 7 phút ở trên đấy là demo thôi bạn nhé. Về thời gian xếp bàn sẽ giống hệt thi Hương, thi Hội.
    3. Hiện tại thì các phần thưởng của đấu trường không có điểm công thần như khoa cử.

Điệp Già thích điều này.
  4. BễMồm

BễMồm Dân đen

@Mod09 cho mình hỏi thêm nhé!

Căn cứ vào hình ảnh "test" thì vượt qua mỗi vòng sẽ tương ứng với 1 mức thưởng mà nếu "toạch" 2 lần ở vòng sau sẽ nhận được thưởng ở mức đó.

Vậy cho mình hỏi, giả sử mình thi qua vòng 7 nhưng đến vòng 8 "toạch" thì ngoài phần thưởng vòng gần nhất là vòng 7 thì có được nhận thưởng các vòng đã qua (từ 1-6) không?

Hỏi để cân đối xem nếu mua vé vào thẳng vòng 7 mà "toạch" thì lỗ bao nhiêu =))

Tự Tin Khoe Cá Tính thích điều này.
  5. Tự Tin Khoe Cá Tính

Tự Tin Khoe Cá Tính Lý trưởng

Chỉ được nhận 1 vòng gần nhất thôi A nhé.
    Nếu nhận hết thì Sân Đình phá sản ạ, vui thì vui nhưng vui quá thì khổ Sân Đình lắm.
    Trường hợp A đăng ký từ vòng 7 sau đó do đánh dốt hoặc bài đen toạch luôn 2 lần thì A được nhận phần thưởng vòng 6 là 40M. A lỗ 280M ạ :)):)):))

BễMồm thích điều này.