[Sự kiện] Đấu Giá ID - Sửa Tên Tài Khoản: Ủng Hộ Quĩ Từ Thiện Ấm Áp Mùa Đông

Thảo luận trong 'Hoạt động từ thiện Sân Đình' bắt đầu bởi Mod01, 29/9/15.

1. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

không biết là bạn có nói thật hay không ? nhưng nếu bạn thật xự có ý ủng hộ ID 6886 này cho các cháu qua hình thức đấu giá ,thì bạn đưa giá khởi điểm đi . luật thế nào .

Đề xuất : giá khởi điểm 200k , mỗi bước giá 50k , hạn 07 ngày kể từ thời điểm chốt giá và tôi xin đấu giá ID 6886 này giá 200k .

P/s : vì nếu bạn không đưa giá khởi điểm và luật thì ACE không biết thế nào mà lần vì hiện nay hanoi biết có những con ID giá khoảng 2 triệu cũng có người ủng hộ (ví dụ ID : 6312 nick Hương Thật, nick vuive12 ID 504839 )

Chỉnh sửa lần cuối: 4/10/15
  2. Gold Lion6

Gold Lion6 Lý trưởng

Mình xin ra giá ID 222 là 2 bước nhảy so với giá khởi điểm 300.000 đ. thanks

3. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Em xin đấu giá tiếp ID 222 là = giá khởi điểm + 1 áo Sân Đình

4. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Người ta đấu lên mà em , em như vậy là đấu thấp hơn giá bạn @Gold Lion6 rồi . :-?:-?:-? lại định tính tiền cả áo của mình mặc hả :D

5. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

<:-P<:-P<:-PPhong trào bề nổi em có khả năng khơi dậy quá cơ...cứ chổ nào có mặt em là chổ đó như có tiệc...\m/\m/\m/ID đấu giá lần này em cũng làm phong trào mà ae hưởng ứng ghê...em sẽ cố gắng tuần tới tham gia đấu giá tiếp để phiên chợ hót hơn và các cháu đc ấm áp hơn trong chương trình từ thiện này

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  6. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Rứa là không đc hả anh~x(~x(~x(Em cứ tưởng là đc...thế có lỡ phiên không nhỉ...hì...Nếu BQT chấp nhận em xin lấy không thì xem như đấu giá vừa rồi có mặt em bên phong trào vậy...:-bd:-bd:-bd

7. Mod01

Mod01 Administrator

Xin chào các ACE!
    Như vậy, sau phiên đấu giá của tuần đầu tiên với các ID: 222, 444 và 1234 đã có chủ mới là các anh @Tào 1 - ID 1234 với giá cuối cùng là 500.000vnđ, @Nobitaviet06 - ID 444 với giá cuối cùng là 250.000vnđ và @Gold Lion6 - ID 222 với giá cuối cùng là 300.000 vnđ.
    Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm, chia sẻ và ủng hộ cho chương trình từ thiện "Ấm áp mùa đông 2015" của các bác. Mọi thông tin yêu cầu về tên nick cần đổi, điểm kinh nghiệm và điểm công thần chuyển từ các nick mà các bác muốn chuyển xin gửi về hộp thư của @mod01 .
    Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/10/15
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Sau đây là các ID được đấu giá trong tuần này.

Id1.

Thời gian: bắt đầu từ 09h00' ngày 05/10/2015 - kết thúc vào 15h00' ngày 11/10/2015

BTC rất mong nhận được sự tham gia nhiệt tình của các ACE thành viên Sân Đình.
    Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối: 12/10/15
  9. Bogiavnbg

Bogiavnbg Guest

Mod ơi. Cho mình đấu giá ID 8668 với mức giá 1000k nhé. 1 cách ủng hộ cho các em chút tình cảm của mình. Tks mod nhé.

10. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Em xin đấu giá ID 6886 = giá đưa ra của BTC

Nguyễn Tiểu Thương, hamsay68Nobitaviet05 thích điều này.
  11. hoangthaicuc_9999

hoangthaicuc_9999 Lý trưởng

em có id 3101234 mong được ủng hộ quỹ

12. Mod01

Mod01 Administrator

Xin cảm ơn các bác đã tham gia sự kiện này. Người thắng cuộc sẽ được xác định vào thời gian cuối cùng của phiên đấu giá các bác nhé.

Nguyễn Tiểu ThươngKuBin_Love thích điều này.
  13. Nobitaviet06

Nobitaviet06 Guest

Tôi đã chuyển phí cho ID 444 rồi nhé.

14. MOD ơi Minh Dũng 6886 xịn đấu id 6886 cho đẹp cùng số ních vơi giá 700k

15. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

:-w:-w:-wLại cấu vào...Nhưng em xin ủng hộ bác 2 tay vì câu nói "6886 xịn"^:)^^:)^^:)^...Mong anh thời gian tới luôn "lộc phát phát lộc" đừng để chúng em lại kéo nhau xuống làng chia lộc của bác=))=))=))

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Cám ơn anh đã quan tâm đến chương trình này, người thắng cuộc sẽ được xác định vào thời gian cuối cùng của phiên đấu giá anh nhé.

KuBin_LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  17. tovadai007

tovadai007 Dân đen

18. sauuruou

sauuruou Guest

cho mình đấu giá id 6886 1 triệu và 1 chiếc áo sân đình.con bò già mày đấu với chị đê chị vừa bán nhà nè ku.
    minhdung6886 ơi,chị mua dc chị tặng e cái id này làm quà kỷ niệm.mong chút quà nhỏ đến các e nhỏ phương xa.

19. cho mình đấu giá id 6886 1 triệu và 1 chiếc áo sân đình.con bò già mày đấu với chị đê chị vừa bán nhà nè ku.
    minhdung6886 ơi,chị mua dc chị tặng e cái id này làm quà kỷ niệm.mong chút quà nhỏ đến các e nhỏ phương xa. thanks chj

20. Bogiavnbg

Bogiavnbg Guest

:)):)):)) Nhầm hàng rùi chị iu ơi. Em đấu ID 8668 là tấm lòng nhỏ nhoi để ủng hộ các em nhỏ. Còn chị iu đấu ID 6886 là vì hot boy nhớn ;));));)). Chị iu đừng có tinh s Vy, chị bán nhà thì em bán thân, sao phải xoắn chị iu =))=))=)) Bò già nhúng mẻ giá 300k/kg ai có nhu cầu nhào zô \m/\m/\m/