ĐĂNG KÝ THAM GIA GIẢI "CHẮN HỘI LÈO TÔM MỞ RỘNG LẦN IV"

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Chắn Hội Lèo Tôm, 12/3/16.

1. CACHEP_HOARONG02

CACHEP_HOARONG02 Dân đen

Cùng bảng a VỊT ko biết có nên làm món vịt om sấu + 3 chai ba kích nhể??:)):)):))=))=))\m/

2. Khúc hát sông quê

Khúc hát sông quê Lý trưởng

xin hỏi bác e không đủ điều kiện dự giải ở điểm nào . bác có thể giải thích thêm đc không e thấy e hoàn toàn đủ mọi điều kiện tham gia giải ... nếu sau hạn chế sao không cho cái điều kiện cao hơn nữa đi ví dụ như điều kiện dự giải phí 150 -200M bảo chẳng hạn có phải hạn chế không =))0

3. Khúc hát sông quê

xin lỗi mình không nói quen hay không quen . khi 1 người đủ tiêu chí của bạn tổ chức đưa ra . đăng kí trước cớ gì lại không đc tham gia thi đấu. bạn có thể giải thích cho mình xem cái còn mình không nói cái thân với quen . các bác hay chơi với nhau thân quen vậy thì cứ chơi cần gì tổ chức giải

oitoiloithat thích điều này.
  4. Kho a đkí thì a nên đoc rõ điều kiện đkí . Sao phải thắc mắc thân hay quen làm gì . E nghĩ a hiểu đc vấn đề . Còn a muôn tham gia giải e nghĩ a nên đkí thành viên CHLT ( nếu a là thành viên ) giải đâú lần sau 100% a se đc tham gia Screenshot_2016-03-21-18-04-07-66.

5. Khúc hát sông quê

Stop ko bàn luận thêm :D

6. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

Bảng 17: __Khanhchi__, Ngatngay1234, Tranhai77, Minh Dũng 6886, Bảng đấu duy nhất có đủ 4 chắn hội:)):)):)):)):))

pdhien, KuBin Love, Tào Tháo5 others thích điều này.
  7. Nobitaviet06

Nobitaviet06 Thổ địa

Và sẽ có 2 chắn hội phải trông xe sớm:D:D

KuBin Love, Tào Tháo, __Khanhchi__6 others thích điều này.
  8. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

=))=))=)) Giải trước cá ươn đòi uống bia, giờ lại đòi vịt om sấu =))=))=))

pdhien, KuBin Love, Tào Tháo4 others thích điều này.
  9. __Khanhchi__

__Khanhchi__ Chánh tổng

Ối giời ơi.....Sao mình lại có vinh hạnh được tiếp các sư huynh ngay từ vòng đăng ký bảo vệ nhà xe thế này....Ghê gớm,ghê gớm quá...

pdhien, Minh Dũng 6886, KuBin Love4 others thích điều này.
  10. thu huong 2008

thu huong 2008 Chánh tổng

Minh lai cung bang voi trang nguyen leo tom kha nang lai phai ra trong xe som mat thoi

11. Trạng nguyên cũng phình phường thôi ( ko ngoại trừ khả năng mua bằng luôn )

12. nammt333

:-?:-?:-? Mua chỗ nào chỉ anh với, anh mua 1 cái =P~=P~=P~ Còn tiền nhiều như anh Hà nội có khi mua cả rổ đấy em :)):)):)) hay em kinh doanh luôn đê 8->8->8->

13. Cái này a hỏi Trạng Nguyên ý . E lưu ý (...) mà a vẫn super Soi:D:D:D:D

14. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Xin hỏi ae. CHLT có lịch thi đấu chưa ạ

ankhangthịnhvượng86KuBin Love thích điều này.
  15. nammt333

Có rồi, bạn vào ĐÂY để xem nhé.

16. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Mình không may mắn cho lắm. Lệ phí thi sai sót không biết đã lộp phí sớm . tuy không nhiều mình xin ủng hộ vào quỹ CHLT. Chúc giải đấu thành công tốt đẹp.

17. congchualeotom

congchualeotom Lý trưởng

em cứ chịu khó trông xe chăm chỉ vào nhé!!! a hoàn toàn tin tưởng ở em!!!:-":-":-"

18. congchualeotom

congchualeotom Lý trưởng

Bảng này thì có 77 sẽ có 1 suất XE....XE......thôi mà:)):)):))

19. nguyễn thị bưởi

nguyễn thị bưởi Chánh tổng

Vậy mà tôi dk giải CHHP không được thi, cũng không giải thích, không thông báo. Vậy tôi cũng không thấy tiêu chí.
    P/s: Bạn lên về hỏi lại CHHP cách chọn người thi thế nào rồi hãy phát biểu nhé

20. 113 thiền quang

113 thiền quang Lý trưởng

Mặc cái áo chắn hội thì phát ngôn cho ra dáng người mang màu cờ sắc áo của chắn hội. Bạn thử nghĩ xem 1 con người cả đời không bao giờ tham gia diễn đàn, ko có đóng góp, quan hệ gì trong chắn hội bỗng đâu đùng 1 cái nghe tin có giải là đăng ký ngay. Bộ bắt người ta phải chọn à? giải của người ta làm ban đầu dự kiến 64 người nay tăng lên 88 người như thế là đã 1 nỗ lực rồi. Nếu ai cũng như bạn đk là được thì chắc để bạn làm BTC thì tốt hơn. Nếu là 1 người hiểu biết thì không bao giờ đi thắc mắc cái chuyện đk mà ko đc chọn cả. lèm nhèm quá @oitoiloithat ,con sâu bỏ dầu nồi canh [-X[-X[-X!