[Sự kiện] Cước ù to nhất tuần 48 năm 2012 từ 9h ngày 26/11/2012 đến 9h ngày 03/12/2012

Thảo luận trong 'Hội làng' bắt đầu bởi Mod09, 26/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. gb10005

gb10005 Dân đen

chac la dc kk ChanPro2012.11.27.7.7.56.

2. namcotdt

namcotdt Dân đen

4/11/12 20:41
    Tam quan chùa/Bàn 20, cược 1000. [cauduong86 vào gà 3000, namcotdt ăn gà nuôi 11000 vào gà 3000, 29A13384 vào gà 2000 ch còn 22000, ailinh_123456 vào gà 3000 ch còn 50912]. namcotdt ù [Cá li Sân Đình Ngư ông bt cá]
    +126.116
    170.116

Các tệp đính kèm:

3. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

bác đừng gáy e chứ!;;)

DẾ MÈN 80, Duong Minh ChauThần Chết Em thích điều này.
  4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bác viết bài có dấu giúp E nhé !
    Vấn đề này E đã trả lời nhiều lần rồi !
    Tất nhiên những cước to cước khủng chơi ở trên Vương thì ít người dám gò , đánh phải thuận theo bài chứ không ai lại chơi xổ số với mức cược to cả .
    Hội làng là Sân chơi chung của tất cả các thành viên trên Sân đình : không phân biệt đẳng cấp . Nên không thể tách ra từng khu với từng mức cược được nó cũng giống như hội làng ở ngoài đời :D
    Sân chơi riêng của từng khu chính là các tính năng và các danh hiệu mà tới đây Sân đình sẽ hoàn thiện và up lên trong phiên bản mới !
    Cám ơn bác ! Chúc bác chơi vui nếu chơi trên vương hãy thử tham gia hội làng xem có cảm giác như thế nào nhé :-*
    Giải thưởng không bằng 1 lần nhái nhưng ACE trên vương không bao giờ bỏ lỡ giải khi trúng giải cả đâu >:)

5. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

Chúc mừng em nhé!Tuần nào cũng vào Hội làng thế này X_X

6. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

2 cả nhà! Ý kiến trên của bác rong76 cũng có cái lí của 1 dân ghiền chắn và phải nói là rất máu me( nên mới cược to như vậy. Hội làng mở ra cuộc thi cước to là để khuyến khích các chắn thủ chơi được tới giới cảnh cao nhất của CHẮN. Vì đam mê nên mới ngồi hàng giờ để chơi và chiến quả là điều đương nhiên cho chắn thủ giỏi nhất(+ may mắn nhất - như Sir Alex Ferguson :))). Công nhận là khi chơi to thì cảm giác chiến thắng cũng rất sung sướng. Nhưng ù đươc 1 ván bài như của Đỗ Thành Chung thì cảm giác cũng không khác gì nếu không muốn nói là hơn hẳn =P~ . Ở đây tôi muốn hỏi bác rong76 là bác thích chắn nhất ở điều gì? Nếu vì $$ thì mức thưởng bác đưa ra liệu đã làm bác hài lòng? Còn nếu là 1 người ham mê chắn thuần túy thì nói thật tôi cũng muốn được nổi tiếng như ĐTC còn hơn là bác chơi mà chẳng ai biết (ngoài 1 số ít hay chơi với bác thôi - sorry!). Ở diễn đàn nào cũng vậy, được đứng ở trong topten là mơ ước của tất cả mọi người, ai là người không háo danh?
    Điều cuối cùng chốt lại là dù chơi to như vậy nhưng bác vẫn muốn được nổi tiếng như anh ấy (giải pháp: bác hãy kêu gọi những chắn thủ chơi cùng với bác chơi những ván chắn kỷ lục để ae chắn thủ đươc trầm trồ thán phục về cả tài năng và độ giầu có của các bác => người chơi chắn sẽ tăng khủng khiếp??? =))) còn không thì ý kiến của bác cũng chỉ là của 1 người bụng dạ hẹp hòi, hay ghen tị và đố kị với người khác mà thôi ;)).
    P/s: Chúc bác 1 ngày gần đây sẽ có tên trên bảng vàng. :))=))

7. Choi chan dem

Choi chan dem Dân đen

Mod kiểm tra lai giúp mình với. Trong danh sách giải khuyến khích tuần 47 có tên mình mà sao không thấy được nhận tiền thưởng gì vậy?

8. Mod09

SR bạn nhé !
    Hôm qua mình quên không cộng bảo cho các bạn đạt khúc khích từ 1-20 X_X

9. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Cảm ơn Mod9 và chú Châu đã trả lời và góp ý. Chú có thể yên tâm là anh ko ghen tị với ĐTC. Cái này thì ĐTC hiểu rõ;). Anh chỉ có thể ghen tị với người khác nếu họ ăn mất con gà to của anh :D. Anh chỉ quân tâm đến luật lệ chơi thôi sao cho hợp lý để mọi người đều tham gia được. Nhưng mà dù sao Mod9 đã giải thích rồi. Anh đã nói từ đầu mà. Nếu ý kiến ko có lý xin bỏ qua. Many thanks. R76

doc_co_cau_bai2, DẾ MÈN 80, mod093 others thích điều này.
  10. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

0 có ván ù nào là dễ cả! =)):)) ChanPro2012.11.27.11.24.49.

11. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

E góp vui với ChanPro2012.11.27.13.10.57.

12. home123

home123 Dân đen

THỜI ƠI ĐÃ GIÀU LẠI GIÀU THÊM

CHINHTHAIBINH thích điều này.
  13. Mod09

Cái bùa [-O< rất nhiều người áp dụng và hiệu quả .
    Còn bùa ^:)^ hôm nào bác đem ra áp dụng nốt xem hiệu quả không nhé .
    Có lẽ là lỗi lập trình X_X

14. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Có khi phải mang sách vở xuống HP tầm sư học đạo thôi. Trò giỏi ắt có thầy giỏi. Ai biết thì:-c nhé! ^:)^ =))

15. cayda_ht3

cayda_ht3 Học chơi

tham gia voi

16. hunggiang2

hunggiang2 Học chơi

Cho mình tham gia với nhé ! : Chì Ù bòn Bạch thủ Chi Kính tứ Chi

27/11/12 11:21 Nhà cụ Bá/Bàn 28, cược 60000. [hanhhplt, sealight_2222, tamvan01, hunggiang2 ăn gà nuôi 1680000]. hunggiang2 ù [Chì Ù bòn Bạch thủ Chi Kính tứ Chi]

Các tệp đính kèm:

17. Dương Minh Châu

Dương Minh Châu Thổ địa

Bác hô thế thì chết ae!=)):))

18. caothuhado12

caothuhado12 Dân đen

Tham dự kiếm cái giải khuyến khích Caothuhado12(  36 diem )11.27.15.51.28. Caothuhado12(  36 diem )11.27.15.51.28.

19. lilylovezim40

lilylovezim40 Học chơi

anh chung ơiiiiiiiiiiii, em hâm mộ anh quá\m/, em cũng ^:)^ anh luôn

20. hunggiang2

hunggiang2 Học chơi

Em hô có gì sai hả bac (?)

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.