[Sự kiện] Cước ù to nhất tuần 17 năm 2017 thời gian từ Từ 10h00 ngày 24/04/2016 đến 10h00 ngày 01/05/2017

Thảo luận trong 'Hội làng' bắt đầu bởi Mod07, 24/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. Mod07

Mod07 Moderator

Thời gian diễn ra và kết thúc sự kiện: Từ 10h00 ngày 24/04/2017đến 10h00 ngày 01/05/2017
    Dành cho các bài Ù >= 36 điểm trong Chắn Pro trong thời gian diễn ra sự kiện.
    Sau khi kết thúc sự kiện BQT sẽ trao giải thưởng cho các chắn thủ :

• 01 giải nhất: 50.000.000 Bảo.
    • 01 giải nhì: 30.000.000 Bảo
    • 01 giải ba: 20.000.000 Bảo
    • Giải khuyến khích: 2.000.000 Bảo
    Chú ý điều kiện xét giải:
    • Phải chơi 04 người và bài ù phải có số điểm >=36 điểm
    • Phải do chính người ù chụp từ chính chức năng chụp ảnh của Chắn Pro và gửi lên, trong ảnh phải rõ, nhìn được đầy đủ bài Ù, quân Ù, phải có bảng tổng kết ván (nếu không có bảng tổng kết ván thì phải gửi kèm đầy đủ log của ván đó cùng với ảnh)
    • Trường hợp chụp ảnh qua lịch sử Tua lại ván chơi thì bắt buộc phải gửi log ván đó kèm với ảnh.
    • Bạn chỉ có thể nhận một giải to nhất đối với một bài ù.
    • Nếu có nhiều bài ù bằng điểm nhau thì sẽ xét đến thời gian gửi bài sớm hơn sẽ nhận giải cao hơn
    • Chắn thủ nào cố tình gian lận để tham dự giải (sửa ảnh , bơm bài ,gửi bài ù diễn ra trong thời gian trước sự kiện …) sẽ bị phạt vạ khóa tài khoản từ 3 ngày cho đến vĩnh viễn.
    • Tất cả những ván bài có cước ù lớn hơn hoặc bằng 58 điểm đều được thưởng thêm 50.000.000 Bảo.
    • Sự kiện này sẽ được diễn ra hàng tuần.
    • Chỉ trao giải cho các bài hợp lệ.
    • Giải thưởng cước ù to của tuần sẽ được trao thưởng vào 5h chiều thứ hai của tuần kế tiếp.
    BQT xin chúc toàn bộ thành viên có những giây phút giải trí, thư giãn thật thú vị.
    *Chú ý: phần thưởng tuần này sẽ được trao vào thứ 4 ngày 3/5 do dịp nghỉ lễ. Chúc mọi người có một kì nghỉ lễ thú vị.

maithuyanh0205 thích điều này.
  2. Catalunya

Catalunya Dân đen

Mở hàng cái cho Mod7 đỡ ế ẩm nào. 1493046835845.

maithuyanh0205, Tịnh_ĐếTào Tháo thích điều này.
  3. AnZin2009

AnZin2009 Dân đen

upload_2017-4-25_1-46-11.

4. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Chúc mừng bạn đã may mắn ù được cước rất to. Tuy nhiên, thể lệ của sự kiện có ghi rõ:
    • Phải do chính người ù chụp từ chính chức năng chụp ảnh của Chắn Pro và gửi lên, trong ảnh phải rõ, nhìn được đầy đủ bài Ù, quân Ù, phải có bảng tổng kết ván (nếu không có bảng tổng kết ván thì phải gửi kèm đầy đủ log của ván đó cùng với ảnh)

Chúng ta có thể thấy trong ảnh là nick @thanhquanminh ù, có thể đó cũng là nick của bạn nhưng bài dự thi chưa hợp lệ. Hình ảnh cũng không có bảng tổng kết ván.
    Thêm nữa, trên ảnh cũng hiển thị dòng chat thiếu văn hoá của bạn. Theo quy định của Sân Đình, phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi sẽ bị xử phạt khoá nick từ 03 đến 07 ngày, thậm chí khoá vĩnh viễn tuỳ theo mức độ vi phạm.

bubabk, maithuyanh0205, Tào Tháo1 người khác thích điều này.
  5. salonanzin

salonanzin Dân đen

Vâng lần đầu mod thông cảm. Châm trước. Cũng vì người chơi cùng ạ. Thông cảm em lần này vì chưa hiểu luật đvc không ạ.

6. salonanzin

salonanzin Dân đen

Dạ thưa mod có cách nào để châm trước cho em đc ko ạ. Em rất vui vì đc cước ù to này cũng như bao bạn khác đang nung nấy ý định như em.

7. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

@Mod04 nói thế anh éo phục !
    Công là công tội là tội. Trong trường hợp này đúng ra chú phải nhắc nhở khách hàng :
    - Nhắc lại qui định và hướng dẫn khách hàng làm các thao tác để gửi bài dự thi cho đúng qui định.
    - Trong trường hợp vô tình phát hiện lỗi , cụ thể ở đây là lỗi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi. Chú phải xử lý đúng theo lộ trình, nhắc nhở - cảnh cáo rồi mới đến các hình thức khóa nick...
    Đừng cạnh có cái xác hùm ăn không hết thịt mà muốn dọa ai thì dọa nhá !

@salonanzin à, ông đăng nhập vào nick @thanhquanminh. Vào phần ngân hàng, xem lại ván chơi đó, đợi đến khi có bảng tổng kết ván ù rồi chụp ảnh lại. Sau đó gửi cả ảnh và log ván bài đó vào đây cho tôi.
    Còn chuyện phát ngôn thiếu văn hóa, tuy lần này có thể chỉ bị cảnh cáo hoặc khóa nick có thời hạn 3 - 7 ngày.. Nhưng ông cũng phải rút kinh nghiệm, để lần sau đừng tái phạm . Tội này khá nặng, có thể khóa nick vĩnh viễn đấy !

Các loại hổ báo mà gặp thợ săn đều tắt điện hết chứ đừng nói là gặp người của Binh Đoàn Chém :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối: 25/4/17
  8. Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81

Tiêu Dao_Đỉnh Cao 81 Tiêu Dao Hội

4 xem thế nào lót tay lão Tào đê ko để lão ấy soi kĩ quá.
    Lót tay nhanh để A bán cho lão ý máy soi kĩ thuật ĐỉnhCao :)):))

maithuyanh0205, thanhquanminhTào Tháo thích điều này.
  9. cuongh78

cuongh78 Dân đen

Em nhỏ thôi 1493083770857.

10. no name nt

no name nt Dân đen

1493127838259.

11. thanhquanminh

thanhquanminh Dân đen

Vang cam on anh mod em se lam theo huong dan cua anh a! MONG LÀ ĐC NHƯ Ý !

maithuyanh0205, ĐỉnhCao81Tào Tháo thích điều này.
  12. Mod04

Mod04 Administrator

Đúng như anh @Tào Tháo đã nói, bạn đăng nhập vào nick @thanhquanminh và làm theo hướng dẫn của anh ấy để có bài dự thi hợp lệ nhé. Còn chuyện phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi thì mình chỉ lưu ý bạn một chút thôi.

maithuyanh0205, ĐỉnhCao81Tào Tháo thích điều này.
  13. thanhquanminh

thanhquanminh Dân đen

upload_2017-4-25_22-7-38.

14. thanhquanminh

thanhquanminh Dân đen

DẠ DAY LÀ KẾT QUẢ EM TÌM ĐC SAU KHI ĐC ANH TÀO THÁO CHỈ BẢO Ạ. ! MONG ANH 4 GIUP DO A

Mod07, maithuyanh0205Tào Tháo thích điều này.
  15. Mod04

Mod04 Administrator

Do bạn chưa quen với các thao tác nên mình đã giúp bạn lấy lại log của ván chơi đó:
    https://chanphom.com/replay?l=l1oox9lt_n84
    Ván bài này của bạn hợp lệ.
    Mình sẽ hướng dẫn luôn cách xem lại và lấy log ván chơi nhé. Trước tiên, bạn xem bài viết này để biết cách xem lại ván chơi:
    https://chanphom.com/threads/cach-xem-lai-van-choi.4624/
    Tiếp theo, sau khi bấm "Xem" để xem lại ván chơi, đường link của tab trình duyệt ván chơi đó chính là log. Bạn copy đường link và paste lại tại bài viết "Cước ù to nhất tuần" để được nhận thưởng.

16. salonanzin

salonanzin Dân đen

Vang em cam on anh nhieu a! em chờ đợi tin tốt !
    lần sau em sẽ rút kinh nghiệm à !

17. Mod04

Mod04 Administrator

Ván bài của bạn hợp lệ và chắc chắn sẽ có thưởng. Theo thể lệ của sự kiện, 17h thứ 2 tuần sau @Mod07 sẽ tổng kết và trao thưởng cho bạn nhé.

18. dtkhung1

dtkhung1 Lý trưởng

Lâu rồi e mới đc góp vui... 1493147108654.

DuyHVVuong gia Bin thích điều này.
  19. _____TÔN NỮ_____

_____TÔN NỮ_____ Lý trưởng

20. Bảy Chú Lùn

Bảy Chú Lùn Dân đen

Chỉnh sửa lần cuối: 27/4/17
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.