Clip bơm bài hài vãi

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Củ khoai lang, 12/8/12.

1. Cụ Lý chờ chi chi

Cụ Lý chờ chi chi Lý trưởng

giảm bớt căng thẳng nào >:D< chơi chắn giải trí, có lỗi thì báo mod, cái gì ko phải lỗi thì rút kinh nghiệm. chơi thế này là hay rồi cố gắng chơi đẹp nhé. :x

2. Hải Trung Kim

Hải Trung Kim Dân đen

Xem laj van bai' choi o' dau Bac' Khoai oi ?

3. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Vào ngân hàng, chọn các ván Chắn Pro, bấm chuột vào dòng thời gian ván chơi, sẽ thấy!

Mod07 thích điều này.
  4. 0982119116

0982119116 Chánh tổng

Hihi, thà rằng ko có còn hơn. Dở ông dở thằng còn khó chịu hơn nhiều. Không trả người bị hại thì bỏ làm " Vốn riêng" ah . Hay là thỏa hiệp với Tội phạm để móc tiền của dân? Mở mồm là bộ môn " Chắn học" Đánh giỏi thì đã ko phải chơi ở đây.... và mất một mớ tiền như vậy..

5. Cụ Chánh bá

Cụ Chánh bá Lý trưởng

Làm gì mà trinh nữ 116 của lòng cụ chánh bức xúc vậy? Chắc trinh nữ đang tới ngày tới tháng hả cưng? Trinh nữ phải hiểu rằng trên sandinh có rất nhiều chí phèo ẩn dật. Nếu đền cho em thì sẽ tạo ra một tiền lệ xấu. Anh thấy sandinh thưởng cho người phát hiện là rất hợp lý, vì dù sao họ cũng có công ....rình mò...:"> Thôi trinh nữ 116 đừng bắt đền sandinh nữa... Cứ tắm rửa sạch sẽ đi tối cụ chánh đền sau nhé...>:D<

Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  6. Khiêm văn tốn

Khiêm văn tốn Học chơi

Bạn hiểu gì về chắn ?????
    Không biết bạn có phải là người theo chủ nghĩa ngi ngờ , rất tôt nếu bạn tìm ra con đường mới cho tư duy .
    Ngi ngờ là tư duy tốt nhưng đừng tự làm khó làm rối mình :-? Chơi là chấp nhận , thích thì nhích : câu nói của 9-x đấy có lẽ bạn chưa hiểu được đâu mặc dù có lẽ bạn là 7-x hoặc 8-x .
    Quả thật càng phát biểu mình thấy bạn càng cô đơn lạc lõng với cộng đồng chắn thủ !
    Hay bạn là người thân của tội phạm :-q
    Nói đỏ đen cũng chỉ đúng 1 phần : nếu như bạn thua mãi nên xem lại sự hiểu biết của mình về chắn .
    Mình tên khiêm tốn nhưng chỉ khiêm tốn trước người hiểu biết mà thôi (:|

7. qen an ga

qen an ga Dân đen

Xe mới đánh võng rõ ghê, đang ở đâu? cứu Q đây này

Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  8. qen an ga

qen an ga Dân đen

:-jlại pháo nhau rồi, tôi hỏi ở SĐ này ai là người đánh chắn chỉ được ko thua nào? chơi mà vô tư thì đúng là nhất đỏ nhì trường lưng, còn cái :[ bọn bơm bài thì tự xem xét lại đi nhé...] còn lại tất cả chắn thủ thua anh Hàng Chiếu hết, ai thắng được anh ấy thì gặp tôi. =))

anh_di_day thích điều này.
  9. Khiêm văn tốn

Khiêm văn tốn Học chơi

Pháo mới mở mang ra chân trời mới cho tư duy bạn ơi !
    Vụ nổ big ben mới sinh ra vũ trụ .
    Xoáy sâu mà thấp không bao giờ bằng pháo được đâu > Nó gọi là liệu pháp sốc 8-}

10. 0982119116

0982119116 Chánh tổng

hihi, tôi thích nhất cái nick mang tên " chơi là thua". Đã chơi thì chấp nhận, bao nhiêu ngày " BỊ BỊP" vẫn chơi cơ mà? Nhưng nếu đã đưa ra thì làm cho kín kẽ kẻo họ cười cho là DỞ DỞ ƯƠNG ƯƠNG mà thôi. Xin nhau còn đc mấy trăm M tiền bảo... nhưng tôi thấy hình như số tiền này nhiều quá so với "SÂN CHƠI". Tôi chơi chắn thì quá thấp nhưng cũng ko đến nỗi đen như bạn khiêm văn tốn đã nghĩ. Tôi đảm bảo một điều là bạn không mang tư tưởng của người " tạo ra sân chơi"

anh_di_day thích điều này.
  11. Khiêm văn tốn

Khiêm văn tốn Học chơi

Ok mình đã hiểu !
    Chắc chắn theo suy luận của bạn , trên Sân đình còn rất nhiều nick mang tư tưởng không giống như bạn nghĩ .
    Đã gọi là cộng đồng luôn có người này người kia : không có người xấu lấy gì để bạn đánh giá 1 người tốt =;
    Với suy nghĩ của bạn tốt nhất bạn nên trở thành vua bịp nếu không bạn sẽ là người bị bịp mãi mãi , người bịp bạn chính là bản thân bạn (:|

12. Cụ Lý chờ chi chi

Cụ Lý chờ chi chi Lý trưởng

Cái này nghe có vẻ không hợp lý. Biết là "bị bịp" mà vẫn chơi thì có vẻ không ổn, tại sao ko chọn bàn bình thường mà chơi, biết chết vẫn lao vào đó ko phải là anh hùng mà ... cái này các bạn tự hiểu cho phép tế nhị ko nói ra nhé. tôi chứ chơi giải trí bình thường thì ko phải căng thẳng và có thể giảm stress chứ chơi giải trí mà cãi nhau thế này càng stress thêm. hãy điều chỉnh lại tư duy và cách chơi hợp lý đi các bạn. =D>

Sandinh_Online thích điều này.
  13. Cô Cô Lệ

Cô Cô Lệ Dân đen

Dear cac Mod.

Đề nghị các Mod kiểm tra lại giúp tôi ván đánh này nhé. Rất mong các mod xử lý những hành động như vậy một cách thỏa đáng để người chơi chúng tôi có đc một sân chơi lành mạnh.
    Tôi có copy đường link của clip bơm bài của một trong các ván đánh.
    http://sandinh.net/replay?l=43878867

Rất mong nhận đc phản hồi nhanh từ phía các mod.

Thân chào!

14. amateurhd

amateurhd Dân đen

Bạn gửi bài vào đây để được giải quyết.

15. Cô Cô Lệ

Cô Cô Lệ Dân đen

Dear cac Mod.

Đề nghị các Mod kiểm tra lại giúp tôi ván đánh này nhé. Rất mong các mod xử lý những hành động như vậy một cách thỏa đáng để người chơi chúng tôi có đc một sân chơi lành mạnh.
    Tôi có copy đường link của clip bơm bài của một trong các ván đánh.
    http://sandinh.net/replay?l=43878867

Rất mong nhận đc phản hồi nhanh từ phía các mod.

Thân chào!​

Mod07mod09 thích điều này.
  16. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ván này chưa đủ bằng chứng !
    Để mình kiểm tra 2 nick đó kiếm thêm vài ván cặp đôi hoàn hảo !
    Cám ơn bạn nhiều >:D<

17. Bao cao bom bai

Bao cao bom bai Học chơi

Dear cac Mod.​
    Đề nghị các Mod kiểm tra lại giúp tôi ván đánh này nhé. Rất mong các mod xử lý những hành động như vậy một cách thỏa đáng để người chơi chúng tôi có đc một sân chơi lành mạnh.​
    Tôi có copy đường link của clip bơm bài của một trong các ván đánh.​
    Rất mong nhận đc phản hồi nhanh từ phía các mod.​
    Thân chào!​

Củ khoai lang thích điều này.
  18. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đã xử lý cặp đôi đó rồi nhé bạn !

Củ khoai lang thích điều này.
  19. Boom3s

Boom3s Chánh tổng

Xem xong cười đau hết bụng, bơm thế mà vẫn miss đẹp...Âu nó cũng là cái liễn thôi

20. Bị rách

Bị rách Học chơi

Giờ thì tớ yên tâm, không lo tụi "Bơm" đánh hội đồng nữa rồi! Nhưng còn bọn "Đao" (luôn nhăm nhe đá, đỏ cũng đá, đen cũng đá) và bọn "Đạo" (chuyên bắt gà rồi chạy) nữa thì sao? Mà bọn này thì ngày càng đông, chúng làm cho không khí Sân Đình nhiều lúc trở lên ngột ngạt, các chắn thủ chân chính không thể không chán ngán, tức giận khi vô tình phải chơi với chúng. Phàm thì nếu như chơi chắn ở ngoài đời, bọn tiểu nhân rẻ rách như chúng không thể có cửa để mon men chầu rìa chứ đừng nói là được ngồi chơi! Mong sao các Mod nghiên cứu để có cách nào giảm dần, đi đến tiêu diệt tận gốc cái lũ "virut, vi trùng" ấy. Mong không khí Sân Đình luôn trong lành, vui tươi, sạch sẽ và lôi cuốn ngày càng nhiều người chơi chân chính!

mod09, đỗ thành chungtungvlt thích điều này.