[Hướng Dẫn] Chụp ảnh màn hình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod01, 14/11/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Cập nhật 14/4/2020

Chỉnh sửa lần cuối: 14/4/20
  2. pham van tinh

pham van tinh Thổ địa

Kg Mod, tôi đã xem các chủ đề và hướng dẫn nhưng tìm mãi mà không thấy mục chỉ dẫn cách chụp màn hình khi có lỗi xảy ra với ván bài. Có fai là chụp màn hình bằng cách nhấn phím PrtSc SysRq trên màn hình, sau đó Ctrl + V past vào Paint ở Window? ko? Xin Mod cho hướng dẫn thêm ak

3. chipchip

chipchip VITCON

Bạn hãy đọc hướng dẫn chụp ảnh bằng chức năng của Chắn Pro tại đây!

4. Thần Chết Em

Thần Chết Em Chánh tổng

BQT có thể cải tiến cách chụp ảnh bằng chức năng của Chắn Pro mà không phải dùng đến chuột được không? VD như dùng tổ hợp phím "Ctrl+S", nhiều khi muốn chụp ảnh có cả con chuột của mình đang làm gì mà không làm được chẳng hạn kick vào nút ù đang sáng mà không kick được, có ảnh ấy làm bằng chứng để còn báo lỗi chứ!:D

5. 2tay3sung___

2tay3sung___ Lý trưởng

devmaster, mod01Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  6. chipchip

chipchip VITCON

>:D< Chắc em phải làm lại theo kiểu video để hương dẫn các thành viên mới được!
    Rất cám ơn bác ducthudo=D>

7. Dung_ù rồi

Dung_ù rồi Học chơi

tôi có bài ù đẹp đã ghi lại bằng phím print Scrn/Sysrq nhung không tải lên được gin BQT giúp

8. chipchip

chipchip VITCON

Bạn xem hướng dẫn này và làm theo nhé!

9. cubin_2005

cubin_2005 Dân đen

Xin hỏi các mod, em là lính mới mà tìm mãi ko biết chỗ nào dạy chụp ảnh ván ù to.... xin các mod hoặc ai biết xin chỉ giúp.... xin cảm ơn.

10. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn vào Diến đàn => rồi vào Các hướng dẫn khi chơi chắn pro tại Sân Đình. trong đó có các bài hướng dẫn cách chụp và gửi ảnh.
    hoặc bạn bấm vào ĐÂY để xem nhé!

11. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Chụp ảnh rồi thì gửi lên sao được vậy bác? Tôi chọn mục "Tải lên 1 File" nhưng có được đâu?

12. thuvinh_2012

thuvinh_2012 Học chơi

13. danghaiha

danghaiha Lý trưởng

tôi ù được cước chụp ảnh rồi nhưng muốn gởi nên diễn đàn thì vào đâu để gởi ???

Các tệp đính kèm:

14. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

15. amateurhd08

amateurhd08 Lý trưởng

Bạn phải chụp bằng chức năng chụp ảnh của sandinh nhé (sẽ có thời gian của ván chơi), nếu bạn chưa kịp chụp thì vào chức năng tua lại ván chơi để chụp lại và phải có kèm theo log ván chơi. Gửi bài dự thi vào đây nhé.

16. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

17. leparia00

leparia00 Học chơi

2/3/13 17:20 Nhà cụ Bá/Bàn 29, cược 65000. [muamua374 vào gà 130000, toi ace vào gà 130000, thichmaybaybagia vào gà 130000, leparia00 ăn gà nuôi 1430000 vào gà 130000]. leparia00 ù [Chì Ù bòn Bạch thủ Chi Kính tứ Chi Tôm]. xem lại cho tôi ván đánh này, tôi ko pít lưu ảnh. mod ktra và up ảnh giùm tôi dc ko?

18. Mod01

Mod01 Administrator

Bạn có thể vào Ngân Hàng->Các ván chắn pro ->Tìm đến ván bài mà bạn đã ù t0 ->click chuột vào dòng thời gian của ván chơi đó->xem lại bài bằng chức năng tua lại->Bạn xem cho đến khi bạn ù và xướng cước->Bấm nút chụp ảnh trên bàn chơi(Nút này có biểu tượng giống ống nhòm của máy ảnh)->Bạn lưu hình vừa chụp vào một thư mục nào đó trên máy của bạn->Quay trở lại diễn đàn->click chuột vào Hội Làng->Tìm đến topic Cước ù to nhất tuần xxx->Tải file ảnh mà bạn đã lưu lên topic đó là ok.
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

19. leparia00

leparia00 Học chơi

thank mod

20. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

mod ơi cho mình hỏi tại sao mình tải file đính kèm toàn hiện nên thông báo lỗi máy chủ..?? làm thế nào để tải ảnh của ván đánh nên vậy??? giúp mình với