[Sự kiện] Chương trình từ thiện "Ấm áp mùa đông 2016"

Thảo luận trong 'Hoạt động từ thiện Sân Đình' bắt đầu bởi Mod04, 6/10/16.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    BTC đã nhận được tiền ủng hộ quỹ từ thiện "ấm áp mùa đông 2016" của anh rồi ạ. Cảm ơn anh rất nhiều.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Thay mặt các em hs tiểu học Khoen On xin chân thành cảm ơn tấm lòng hảo tâm của bạn.

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    BTC đã nhận được tiền ủng hộ quỹ từ thiện "ấm áp mùa đông 2016" của bạn rồi. Cảm ơn bạn rất nhiều.

4. Hải Yến H.P

Hải Yến H.P Chắn hội Hải Phòng

Ước gì mình được đi tới thăm các em 1 chuyến nhỉ? Con em nhỏ quá không cho đi cùng được:((:((:((

5. Lan Ngọc NDHP

Lan Ngọc NDHP Chánh tổng

:x hi em ước giống chị đó. Còn sinh hoạt ở sân đình nhất định sẽ có dịp em à.

ANH HYE, mod06, Người Hà Nội4 others thích điều này.
  6. dinh thi sam

dinh thi sam Chánh tổng

E xin ủng hộ thêm 3triệu nữa ạ.E vừa chuyển khoản vào NH Agirbak rồi ạ.Mong muốn đk giúp đỡ,gửi tới các e nhỏ thêm chút ít nữa ạ!

7. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Thay mặt các em nhỏ và BTC cám ơn tấm lòng vàng hảo tâm của em. Chúc em luôn vui với game sandinh.
    Trân trọng cám ơn em

ANH HYE, thanhhuong251189, KuBin Love8 others thích điều này.
  8. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Xây dựng một ngôi trường, một con đường, những thiết bị, đồ dùng học tập.... và những vật chất thiết thực giúp các em nhỏ nơi khó khăn. Đặc biệt là các em ở vùng sâu, vùng xa.. Quả thực đối với một cá nhân thì rất khó thực hiện. Nhưng với tập thể thì khác. Dù ít, dù nhiều. Mọi người ơi.Chúng ta hãy chung tay góp sức thì không có gì là không thể phải không nào? Hãy cùng Sandinh thể hiện tinh thần tương thân tương ái, mang nụ cười, niềm vui đến với các em trong mùa đông này nhé mọi người.

thanhhuong251189, KuBin Love, lopking8 others thích điều này.
  9. ganon109

ganon109 Lý trưởng

Mod ơi mình ủng hộ các em 5 triệu gửi vào TK Vũ Tiến Dũng -21510001457880 ở BIDV Cầu Giấy nhé

_ Lãng Khách _, ANH HYE, thanhhuong25118910 others thích điều này.
  10. Mod04

Mod04 Administrator

Sân Đình xin xác nhận đã nhận được 5.000.000 vnđ tiền ủng hộ chương trình từ thiện "Ấm áp mùa đông 2016". Thay mặt các em nhỏ Khoen On - Hua Đán xin cảm ơn tấm lòng hảo tâm của anh. Chúc mọi điều tốt đẹp đến với anh và gia đình.
    Xin trân trọng cảm ơn anh!

ANH HYE, thanhhuong251189, KuBin Love5 others thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Xin trân trọng cảm ơn tấm lòng hảo tâm của bạn. BTC đã nhận được số tiền ủng hộ của bạn rồi nhé.

12. anh2hathanh

anh2hathanh Lý trưởng

thấy các bác có điều kiện ủng hộ 2tr 5tr mà bây giờ e có 50k 100k cũng ngại ngại thế nào ấy
    thôi của ít lòng nhiều e xin ủng hộ các cháu 100k gọi là có chút quà

13. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn tấm lòng hảo tâm của bạn dành cho các em nhỏ Khoen On - Hua Đán! Trong bài viết có nói rõ các hình thức ủng hộ, mời bạn tham khảo và lựa chọn hình thức thuận tiện nhất nhé.
    Chúng ta làm công tác thiện nguyện thì cứ đặt cái tâm lên hàng đầu, số tiền lớn hay nhỏ lại phù thuộc vào điều kiện của mỗi người. Số tiền bạn ủng hộ có thể nhỏ, nhưng tấm lòng thì không có công thức nào có thể so sánh nên bạn không cần ái ngại.
    Chúc mọi điều tốt đẹp đến với bạn và gia đình.
    Xin trân trọng cảm ơn!

ANH HYE, thanhhuong251189, samurai 016 others thích điều này.
  14. Mod04

Mod04 Administrator

Dưới đây là đề xuất sử dụng quỹ từ thiện 2016, khi đạt được số tiền tương ứng với các mốc thì chúng ta sẽ ủng hộ các hạng mục được đề xuất. Ví dụ nếu đạt mốc 100.000.000 vnđ (mốc 4) thì chúng ta sẽ thi công khu vệ sinh và hệ thống nước sạch sinh hoạt phục vụ cho 176 em học sinh tại điểm trường chính.

tt1.

ANH HYE, thanhhuong251189, Lan Ngọc NDHP4 others thích điều này.
  15. songtinh17

songtinh17 Dân đen

Trên tinh thần của ít lòng nhiều cùng chung tay góp sức cùng BQT sandinh Nhằm giúp đỡ các em khó khăn vùng cao có 1 nơi học được tốt hơn bây giờ.Tôi xin ủng hộ 300k sang tuần tôi sẽ gửi vào TK Agribank của Đỗ Tiến Mạnh.

16. Hải Yến H.P

Hải Yến H.P Chắn hội Hải Phòng

Trận đấu giao hữu góp quỹ từ thiện ủng hộ cho các cháu giữa 2 căp @Hải Yến HP-@Tuấn Tiền Tỉ 009 & @Nguyễn Ngọc Thư-@Hồ Vinh Hoa vào lúc 21h ngày 14/09/2016. Cặp CHHP @Hải Yến HP -@Tuấn Tiền Tỉ 009về nhì và chúng em xin chuyển số tiền cược 1.000.000 vnđ. vào quỹ ạ.:x:x:xMong các bé có cuộc sống bớt đi phần nào khó khăn,:xcác em nhiều nhiều!

_ Lãng Khách _, thanhhuong251189, Mod018 others thích điều này.
  17. songtinh17

songtinh17 Dân đen

Tôi làm khá nhiều cuộc từ thiện lớn nhỏ có cả rồi.Hiện nay do cv bận ko thể làm được nữa.Trên tinh thần góp sức cùng những tấm lòng vàng.Chúng ta hãy đồng hành,chia sẻ để giúp những nơi,những hoàn cảnh còn quá nhiều khó khăn,và vất vả.Qua 1 cuộc từ thiện của Sandinh tôi thấy cách tổ chức cũng khá tốt.Chúc chương trình từ thiện của SD thành công!

18. Mod08

Nick @thanhphatbn , Công ty Thành Phát gửi ủng hộ các cháu 1 triệu đồng.
    Thay mặt các em nhỏ và BTC cám ơn tấm lòng vàng hảo tâm của bạn. Chúc bạn nhiều sức khỏe, thành đạt hơn trong công việc, luôn vui với game sandinh.
    Trân trọng cám ơn.

19. ronin 01

ronin 01 Lý trưởng

Mình vừa gửi 500.000đ đến TK BIDV từ TK VU THI THUY , mod kiểm tra giúp nhé.

_ Lãng Khách _, ANH HYE, Lan Ngọc NDHP2 others thích điều này.
  20. Mod08

Ban tổ chức đã nhận đươc 500K ủng hộ của bạn. Thay mặt các em nhỏ và BTC cám ơn tấm lòng vàng hảo tâm của bạn. Chúc bạn nhiều sức khỏe, thành đạt hơn trong công việc, luôn vui với game sandinh.
    Trân trọng cám ơn.

Lan Ngọc NDHP, thanhhuong251189ANH HYE thích điều này.