[Hướng Dẫn] Chơi Chắn 4.0

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod16, 21/8/19.

1. Tomboyloichoi2020

Tomboyloichoi2020 Dân đen

Mod ơi vẫn ko chơi chắn 4.0 được. Màn hình vẫn treo như ảnh, ko vào trong được

Các tệp đính kèm:

2. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Em sẽ kiểm tra lại việc đăng nhập trên safari vào Chắn 4. Anh có thể tạm sử dụng bản Chắn 2 trong lúc chờ đợi nhé, bản đó chơi rất mượt và ổn định ạ.

3. Vân Nguyễn  67

Vân Nguyễn 67 Dân đen

chắn pro và chắn 4.0 khác nhau ở cái gì mode ơi

4. mod12

Chắn 2 là bản cổ điển với hình ảnh quen thuộc và có thể chơi bản WEB trên máy tính, phải cài đặt trên các hệ máy (iOS, Android, PC).
    Chắn 4.0 là phiên bản cải tiến về hình ảnh, đem lại cảm giác mới và có thể chơi trực tiếp trên trình duyệt (GoogleChrome, Safari, Cốc Cốc, FireFox..) và không cần cài đặt, rất tiện lợi ạ.

5. Phạt 8 đỏ 2 lèo do

Phạt 8 đỏ 2 lèo do Chánh tổng

góp ý là chơi bằng wep quá chiếm dụng ram làm các app khác chạy ngầm bị văng ra hết dù đt mình ram 6gb.

pham van tinhMod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ chuyển ý kiến của bạn sang bộ phận kỹ thuật để nghiên cứu cải tiến sản phẩm. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

7. cafedangvamuabuon

cafedangvamuabuon Dân đen

8. cafedangvamuabuon

Tại sao tôi ko thể vào chơi dc. Bản mới cán quá.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn cafedangvamuabuon
    Mọi người vẫn đang chơi vui vẻ. Không biết bạn dùng thiết bị gì, sử dụng phiên bản chắn nào. Bạn có thể miêu tả rõ hơn sự cố bạn gặp phải hoặc gọi tới số CSKH 0988153993 cung cấp thông tin để được hỗ trợ nhé. Thông tin đến bạn!

10. cafedangvamuabuon

Tôi dùng xs max mấy hôm trước thì chơi dc. Giờ nó chỉ lên màn hình hướng dẫn ban đầu. Khi xoay đt thì nó vẫn vậy mà ko load

11. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Vấn đề này có thể do đường truyền mạng của anh lúc đó đang chậm nên chưa load kịp anh nhé, anh có thể sử dụng Chắn Pro để có trải nghiệm tốt hơn.
    Trân trọng!

12. Hanhtu7767

Hanhtu7767 Dân đen

13. Culy KTKB

Culy KTKB Dân đen

Hôm nay đăng nhập được mà sao vào chơi không được vây Mod

14. mod12

Chào anh.
    Hiện tại phiên bản Chắn 4 vẫn hoạt động bình thường, anh có thể khởi động lại thiết bị kết nối mạng để có một kết nối ổn định hơn nhé.

Chắn Pro 4.0 - 2021.03.30.10.34.57.

Culy KTKBTiêu dao khoái hoạt thích điều này.
  15. Body Shark

Body Shark Học chơi

Thank mod!