[Chắn] Cho em hỏi chút ạ!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi achxi, 18/1/18.

1. achxi

achxi Dân đen

Em lên bài có sẵn 7 chắn rồi, trong đó có 1 chắn chi chi. Em ăn thêm các chắn nữa, trong đó có ăn bòn thêm 1 chắn chi chi. Khi đủ 9 chắn, lẻ 1 chi chi thì đợi ù Thập Thành. Đến khi bốc nọc ra con chi chi, em báo Ù nhưng hệ thống báo "Chưa Ù được" là sao ạ?kính mong các bác thông thái giải đáp giúp em với ạ! E cảm ơn nhiều.

Mạnh Đức thích điều này.
  2. Mạnh Đức

Mạnh Đức Pháp Chế Tiêu Dao Hội

Không dám nhận thông thái. Chỉ biết đủ dùng nên chia sẻ với bạn thế này.
    Luật chơi chắn trên Sân Đình cũng giống như đa số các địa phương ở ngoài đời , khi ù Chi đều bắt buộc phải Bạch Thủ bạn nhé.
    Chơi chắn chiếu phải giao lệ, chơi chắn mạng phải nắm rõ luật. Bạn vào đây tìm hiểu rõ hơn về luật chơi chắn trên Sân Đình nhé : https://chanphom.com/forums/luat-choi-chan-pro.29/
    Chúc bạn có những trải nghiệm vui vẻ trên chanphom.com !

quanguoc1970, bitrontronHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. milo1hd

milo1hd Dân đen

cho hỏi bao cấp bậc nào thì lên được tiểu thương?

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn hỏi khó quá..
    Ý Bạn có phải là bao nhiều Bảo mới lên được khu Thương Gia?
    Khu Thương Gia Cược nhỏ nhất là 100.000 Bảo ==> Bạn muốn vào chơi được phải có ít nhất 2.000.000 Bảo bạn nhé.

5. timehunter

timehunter Thổ địa

20BDAB63-00C8-41DF-A360-7F4A6A31E6B6. Mình có cái nick phụ Timesaver đạt danh hiệu Công thần được mấy hôm nay bỗng dưng bị “ép” trở lại danh hiệu Học chơi là sao Mod ơi?

Chỉnh sửa lần cuối: 22/2/18
    quanguoc1970Dachem_Pro thích điều này.
  6. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Để lên được các khu Tiểu Thương chơi Tá Lả, bạn cần cấp Mõ Làng, tương đương 550 điểm kinh nhiệm.

Chỉnh sửa lần cuối: 22/2/18
    Mod09 thích điều này.
  7. timehunter

timehunter Thổ địa

@Mod09 có thể trả lời giúp mình được không?

8. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

Mod xin được trả lời bạn là bạn bỏ cái stt " chúc mừng năm mới" đi thì em nó mới lớn được nhá :)) :))

quanguoc1970timehunter thích điều này.
  9. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Chơi lại từ đầu đi, biết đâu sau này đạt đôi danh hiệu thành Công Công chính thức :D

quanguoc1970timehunter thích điều này.
  10. timehunter

timehunter Thổ địa

Sao không Mod nào bắt nhời nhỉ...:(

11. Mod01

Mod01 Administrator Ban quản trị

Chào anh!
    Tùy biến thiêu đề "Công Thần" không có trong bảng danh sách hiển thị trên Avatar. Hiện tại, tùy biến này đang được dần tích hợp với điểm diễn đàn (số lượng bài viết, số lượng lượt Like). Việc hiển thị "Công Thần" sẽ gây một số hiểu nhầm cho người khác. Rất mong anh thông cảm ạ.