[ CHKB] GIẢI ĐẤU " QUAN HỌ GIAO DUYÊN "

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi Chắn Hội Kinh Bắc, 9/7/13.

1. VT.27 BD.HNMT 72 .Rong 41 .xuanthanh.52 CRAZY.20

Các tệp đính kèm:

2. VT.28 BD.HNMT 72 .Rong 41 .xuanthanh.58 CRAZY.20

ChanPro2013.7.15.22.3.40.

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  3. VT.29 BD.HNMT 72 .Rong 41 .xuanthanh.61 CRAZY.20

ChanPro2013.7.15.22.5.58.

4. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Thưa toàn thể quí vị và các bạn sau gần 2h thi đấu quyết liệt, căng thẳng , gay go luôn hấp dẫn cuối cùng cũng đã chọn ra đc 2 người có số điểm cao để vào vòng sau đó là:
    Mod01 nhất bảng với số điểm 75
    0982119116 nhì bảng với số điểm 58

muathuvang_vt, Củ khoai lang, thuyvipbn13 others thích điều này.
  5. VT.30 BD.HNMT 74 .Rong 41 .xuanthanh.61 CRAZY.20

ChanPro2013.7.15.22.8.51.

6. VT.31 BD.HNMT 88 .Rong 41 .xuanthanh.61 CRAZY.20

ChanPro2013.7.15.22.11.2.

7. kết thúc trận đấu xuanthanh007 ù xuông

KT. BD.HNMT 88 .Rong 41 .xuanthanh.63 CRAZY.20 ChanPro2013.7.15.22.13.7.

8. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Chúc mừng Xuân Thành đã khởi động thành công, tạo niềm tin và cảm hứng chiến thắng cho a e CHHN trong các trận tiếp theo...:)

cau_ut_mai_choi_1102_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  9. kết quả thi đấu bảng A giải Quan Họ Giao Duyên
    1: HNMTV..................................88điểm
    2 : Xuân Thanh 007,....................63điểm
    3: Rong76.........................41 điểm
    4: XXXCRAZYXXX ,........................20điểm
    Thưa quý vị kết thúc bảng A đã tìm ra được 2 chắn thủ lọt vào TK đó là HNMTV và Xuân Thanh 007
    Một ngày cuối Đẹp Trời Cuối Hè đầu Thu đã mang Tới cho HNMTV về nhất bảng.anh đã chiến đấu hết mình với tâm trạng thỏa mái không cần có KHOAI đơn phương độc mã chiến đấu và đã mang đến cho anh thanhf công rực rỡ.
    XUANTHANH007 với lối đánh chắc anh đã tận dụng hết cơ hội của mình để dành vị trí thứ 2 đưa anh vào trân TK
    Một ngày nắng mưa thất thường với rong76 XXXCRAZYXXX lọc tỳ,bài què nhiều đã làm 2 anh chia tay giải đấu
    đây là 1 giải đấu tình nghĩa,tri ân thắm đượm tình AE.chia Tay các anh giải này hẹn giải khác gặp lại.và tất cả chúng ta là người chiến thắng.
    cám ơn quý vị đã xem buổi tường thuật cua TT huongthat và PV congchinh6780
    chân thành cám ơn

10. Mod01

Mod01 Administrator

Cám ơn BTC cũng như tất cả các ACE đã cổ vũ cho các thí sinh.Em may mắn đã không phải trông xe nhờ các ACE "ném đá" nhiều quá.Nhưng em chuẩn bị xoong nồi,xô chảo rồi....:">

11. Thưa toàn thể quý vị và các bạn
    kết quả thi đấu bảng B Quan Họ Giao Duyên CHKB
    1 Mod01................75điểm
    2;0982119116.........58điểm
    3;tungvlt...............26điiểm
    4;Già Làng Oneline.....12điểm

Sau gần 2h thi đấu quyết liệt, căng thẳng , gay go luôn hấp dẫn cuối cùng cũng đã chọn ra đc 2 người có số điểm cao để vào vòng sau đó là:mod010982119116 hai anh đã xuất sắc vượt qua anh Tung và Anh già để cùng dắt tay nhau vào TK

xin chia tay với anh Tungvlt và anh Già hẹn gặp các anh ở giải sau
    cám ơn quý vị đã xem buổi tường thuật cua TT Tài Tử_Kinh Bắc và PV Q_KCOI
    chân thành cám ơn

cau_ut_mai_choi_1102, HàNộiMùaThuVàngmod01 thích điều này.
  12. THÔNG BÁO

Ngày 16/07/2013, sẽ diễn ra 2 trận giải đấu "Quan Họ Giao Duyên":

Lúc 20.30 tại Huyện đường, bàn 29, pass: chkb

Bng C: congchinh6780,Vuive12, dung_kenh, Mod03
    Trọng tài: Huongthat, giám sát: Khoai Hà Vô đối.

Lúc 20.30 tại Huyện đường, bàn 30, pass: chkb

Bng D:thaogiahy, _Tàn Chi Lệnh_,brucenguyen,Bin_langtu
    Trọng tài: Tài Tử _Kinh Bắc, giám sát: Q_KCOI
    Đặt cược 50.000 bảo, ù xuông, đánh 32 ván, 16 ván đổi chỗ.

Đề nghị các trọng tài có mặt trước 15' để chuẩn bị: cài đặt bàn chơi, đặt pass và mời người chơi vào bàn.
    Mời ACE vào cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ.
    Chúc các chắn thủ bình tĩnh tự tin thi đấu, đạt kết quả tốt %%-

13. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Cảm ơn BTC giải đấu, cảm ơn tất cả mọi người đã cổ vũ cho cả bốn người chơi hôm nay :

Hôm nay mình rất đỏ , mình đưa ra 1 vài ván bài mà đưa trẻ con đánh , hoặc người mới biết chơi cũng ù được , bài lên cực đẹp mà nọc cực chiều . (lúc này điểm số của mình đã dẫn đầu)
    Để có được nước bài như tối hôm nay thi đấu ,Bí quyết của mình là xả trên vương 1 tỷ bảo chơi bàn 2m đấy (chỉ mách nhỏ với anh em thôi đấy)
    Xin gửi lời chia buồn với 2 bạn xxxcrayxxx và rong76 , 2 bạn hôm nay quá đen . mặc dù chia tay ở giải đấu lần này nhưng trong mắt của Hà Nội 2 bạn vẫn là các đại cao thủ ở sân đình .

ab. abc. nhái.

14. dung_kenh

dung_kenh Học chơi

sao giải này lại vắng mặt thuyvip nhỉ :-O

Máy Chém SĐcau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  15. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

A Vợ ơi! BQT của CHKB có chính sách tham gia thi đấu quay vòng anh vợ à! Em đã được cử tham gia giải Kén rể rồi lần này thì đến lượt các anh em khác chưa được tham gia thi đấu ở các giải khác thì lần này tham gia. Chúc anh Vợ tối nay thi làm bài tốt nhé!

Máy Chém SĐmuathuvang_vt thích điều này.
  16. TÀI TỬ__KINH BẮC

TÀI TỬ__KINH BẮC Chánh tổng

Trước hết xin chúc mừng Mod01 và 0982119116 đã vào vòng trong. Tối qua khi Trọng tài xong là em đi ngủ luôn lên mảng Bình luận qua mỗi ván đấu em không vào, sáng nay vào xem thấy Anh Q_KCOI cung cấp điểm cho Trưởng ban Trọng tài Congchinh6780 chưa được chính xác lắm. Thành thật xin lỗi Ang Sơn nhé (0982119116)^:)^^:)^^:)^^:)^. Tổng điểm của anh Sơn không phải là 58 mà là 61 điểm. Đây là lần đầu tiên Chắn Hội Kinh Bắc tổ chức giải, không tránh khỏi những khiếm khuyết, rất mong được sự thông cảm và chia sẻ của tất cả các chắn thủ trên Sân Đình cũng như các Bang hội bạn.

17. TÀI TỬ__KINH BẮC

Của Bác Già Làng ù tất cả 3 ván: Ván 01 xuông. Ván 05 lèo tôm. Ván 23 Bạch thủ. Còn ván cuối bác ù ván chì là ván thứ 33 rồi Bác Già làng ạ.

Già Làng 0nline thích điều này.
  18. Già Làng 0nline

Già Làng 0nline Phó Ban TCSK

Oh vạy hả :"> #-o

TÀI TỬ__KINH BẮC thích điều này.
  19. TÀI TỬ__KINH BẮC

Tối qua Bảng B thi đấu anh em chắn thủ thi đấu nhiệt tình quá lên không để ý đến lời nhắc của Trọng tài "khi đã thi hết 32 ván đấu", mà vẫn cứ tiếp tục thi đấu thêm 01 ván nữa. Ở ván đó Bác Già Làng ù cước Chì, nhưng không được cộng điểm. Mong các chắn thủ khi thi đấu phải tuân thủ theo lời nhắc của Trọng tài. Thân!

thuyvipbnminhanhbn thích điều này.
  20. Máy Chém SĐ

Máy Chém SĐ Lý trưởng

1 buổi tối nhiều cảm xúc....
    Bác hội trưởng tuy trong ng mệt,nhưng vẫn cố gắng trèo đèo lội suối suốt từ bàn 29 sang bàn 30 để cổ vũ khích lệ tinh thần các chắn thủ trên tinh thần tất cả đều là 1 nhà,khâm phục và yêu quý bác hơn ...^:)^.Mong bác chú ý sức khỏe vì chặng đường còn dài....
    Ngay sau tiếng còi khai cuộc,được sự cổ vũ của các liền chị,các liền anh nhanh chóng cởi hết các miếng võ,ra vào lên xuống tì đè hợp lý để giành chiến thắng ko phụ lòng các liền chị,2 bảng đấu gay cắn và thăng hoa diễn ra nhờ công lớn của các liền chị ^:)^
    Đại diện chủ nhà,2 chắn thủ Rong76 và Tungvlt đã thi đấu hết mình vì màu cờ sắc áo,tuy nhiên ngày khai mạc chưa có tổ xe nên 2 bác đã xung phong ra làm Tổ trưởng và tổ phó luôn,từ mai mọi ng đến cổ vũ ko phải khóa cổ xe vừa cổ vũ vừa ngó xe nữa nhé.
    4 chắn thủ lọt vòng 2 mang 4 màu sắc: CHLT,CHHN,Ban QTSĐ và khách mời,vậy là tất cả đã quy tụ về KB :x
    Khai mạc thành công đánh dấu 1 giải đấu thành công...và CHKB sẽ làm hết sức mình để giải đấu đại thành công!
    Trân Trọng!

brucenguyen, DẾ MÈN 80, Q_CKOI4 others thích điều này.