Chia buồn tới anh và cả gia đình ta!!!!!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng, 19/6/15.

1. Chia buồn tới anh @Nguyễn Văn Anh 1970 và cả gia đình ta!!!!!

Sáng nay được Nghe tin Thân phụ của anh mất , em xin thay mặt tất cả ACE chơi chắn trên vương phủ @vuive12 , @Tranhai77, @chumso , @Sondat @langtukhongnha @tuminh1986 , @Mặn Mà @Yêu Và Yêu @Xuân Thanh 007 gửi lời chia buồn tới anh và cả đại gia đình ta, đây là mất mát rất lớn về tình cảm đối với anh và những người trong gia đình anh .

Cách đây 8 năm về trước em cũng bị mất mát giống anh như ngày hôm nay. em hiểu nỗi đau và mất mát to lớn này.

Vì tính chất công việc lẫn khoảng cách địa lý quá xa nên em không thể đến chia buồn với gia đình anh được mong anh thông cảm , em lên đây viết vài dòng tâm sự mong anh hiểu và thông cảm cho em và mọi người.

Anh là 1 người anh trên bàn chắn , 1 người thầy giáo mẫu mực ở ngoài đời . em ngưỡng mộ anh về phong cách chơi trên bàn chắn và rất quý anh mặc dù anh và em chưa 1 lần gặp nhau chỉ qua những cuộc điện thoại trao đổi nói chuyện .

Chuyện buồn nào rồi cũng sẽ qua đi , rất mong anh sớm vượt qua nỗi mất mát lớn này . hi vọng sớm gặp được anh trên bàn chắn vương phủ sớm nhất.

Chào anh!!!!

Chỉnh sửa lần cuối: 20/6/15
    nammt333, Mod01, Hảitây_905 others thích điều này.
  2. Chuông nguyện nào lắng đọng thinh không

Một anh linh nay thoát vòng trần tục

Biết Sinh Ký Tử Qui bởi tình thân mà khóc

Lệ nhớ thương người , người chia lệ vơi đau.

3. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Chia buồn với anh Thuật, cầu mong linh hồn bác nhanh được về cõi niết bàn.

nammt333Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.