CHÀO TẠM BIỆT

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Bin_langtu, 23/7/13.

1. Bin_langtu

Bin_langtu Học chơi

Sau một thời gian tham gia chơi game ở sđ này nó đã tạo ra cho tôi rất nhiều cung bậc cảm xúc ,
    gặp và quen được rất nhiều người anh , người bạn và các em .
    Nay vì lý do công việc càng ngày càng nhiều , không còn nhiều thời gian online được nữa vì nếu cứ như vậy sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều đến công việc của tôi .
    Bin tôi xin dừng tại đây , trong thời gian tôi tham gia ở sđ này sẽ không tránh khỏi những thiếu sót , vì vậy Bin tôi có gì chưa đúng mong ae lượng thứ , tình cảm ae dành cho tôi , tôi sẽ giữ mãi trong lòng không bao giờ quên .
    Cuối cùng Bin tôi xin chúc tất cả ae mạnh khỏe , thành đạt và hạnh phúc !!!

2. Dương Toàn Thắng

Dương Toàn Thắng Chánh tổng

Tôi thực sự buồn khi đọc những lời này của ông, vì tôi biết rõ căn nguyên của nó ! Nhưng thôi, âu cũng là 1 game chơi giải trí , vui thì ta chơi, buồn ta tạm gác lại, tôi đồng tình với quyết định của ông ! Chúc ông bạn sức khỏe và hạnh phúc, công việc hanh thông!

anh phuong_2, Ngô Trí Việt, heromediapro5 others thích điều này.
  3. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

<):)<):)<):) Chúc Bác & GĐ Mạnh Khỏe - Thành Đạt & Hạnh Phúc.Công việc được thuận buồm xuôi gió <):)<):)<):)
    Lúc nào rảnh thì online làm vài ván xả stress Bác nhé!:-h:-h:-h

4. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chào bác , công việc là trên hết . lúc nào dảnh bác lại vào chơi 1 vài ván cho zui bác nhé . Chúc Bác & GĐ Mạnh Khỏe - Thành Đạt & Hạnh Phúc.Công việc , May mắn trong cuộc sống .

5. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Chúc bác và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, thuận buồm xuôi gió trên con đường đang đi! Hi vọng được gặp bác vào một ngày gần nhất!

6. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

7. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Anh Bin tình cảm quá :D . Bác là người thứ hai sau anh Biên viết lời từ biệt .
    Sandinh là một sân chơi giải trí mà anh, rảnh rỗi anh lại vào thư giãn cho vui, anh em vẫn chờ anh mà. Mình cứ sắp xếp thời gian công việc và giải trí một cahs khoa học thì sandinh là một sân chơi hay đấy anh .
    Chúc anh vui và thành đạt hơn nữa trong cuộc sống. Rất vui đc giao lưu vui chơi cùng anh.>:D<

Chơi chắn là thú thảnh thơi
    Ngồi chơi chắn cạ để vơi nỗi buồn
    Ai ơi đừng thắng rồi chuồn
    Ra đi để lại nỗi buồn cho nhau.. :)

Thôi thì mưu sự tại nhân
    Còn chờ đĩa nọc có phần cho ta
    Ù to, ù bé hay hòa
    Say sưa ai biết tiếng gà sang canh
    Cùng vui hỡi các chị, anh
    Đầu xanh hay bậc lão thành cùng vui

8. Tạm biệt Biladen, tạm biệt Bin_langtu. Anh Em vẫn mong anh trở lại. AE mình vẫn là anh em.

9. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Mình chưa bao giờ gặp Bin_langtu ,chỉ biết nhau qua 2 sự kiện :
    Lần đầu là từ chuyện của Bin và Củ chuối Hn .Lúc ấy Bin gặp chuyện không vui nên khi bị Chuối có lời lẽ xúc phạm, Bin đã phản ứng quyết liệt với tất cả ...Khi mình nhận được thư của Bin ,mình và Bin đã giải tỏa được những búc xúc do Chuối mang lại .
    Còn 1 lần khi mình đang chơi trên Chánh ,Bin vào chào mình mà mình ko biết .Do mắt kém và cũng không đọc được những gì mà AE chào hỏi ...Nên lúc có người ù và chia bài,mình nhận thấy có dòng chữ :"Câu chào này sẽ là cuối cùng.." .Mình vội tìm lại và đọc những dòng chữ thì thấy Bin chào mà mình ko biết .Sau đó nỗi bức xúc của Bin được mình giải thích qua thư và AE đã hiểu nhau...
    Bây giờ đọc những dòng của Bin chào tạm biệt Sandinh mình thấy khá nhiều Ae đã luyến tiếc và mong Bin sẽ một ngày quay lại và tìm thấy lại niềm vui trên Sandinh .Về công vịêc của Bin thì mình nghĩ :Gia đình và Công việc luôn để lên hàng đầu .Trong làm ăn hay buôn bán mà bạn rất bận thì mình xin chúc mừng vì đấy mới là điều mà nhiều người mong muốn mà không được ...
    Chào Bin ,chúc bạn luôn vui khỏe ,hạnh phúc .Một ngày nào đó sẽ được gặp bạn .

Ngô Trí Việt, heromediapro, mod015 others thích điều này.
  10. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Trước hết xin cảm ơn những người đã sáng lập ra: game chắn Sân Đình tạo sân chơi cho anh em mình '' .... từ phương trời chẳng hẹn mà quen'' ai cũng có quyền lựa chọn cách giải trí cho riêng mình phải ko Bác?
    Những ngày nghỉ được ngồi với Bác thâu đêm suốt sáng, được quen Bác và một phần nào hiểu về tính cách của Bác.
    Giờ đậy Bác nói '' Lời Tạm Biệt'' thiết nghĩ ko chỉ riêng em mà tất cả mọi người cũng sẽ rất nhớ Bác và luôn mong ngày anh em mình tái ngộ.
    Chia tay em ko biết nói gì chúc Bác luôn mạnh khỏe, suôn sẻ trong công việc, hạnh phúc trong đời tư. Hẹn ngày gặp mặt Bác nhé. Thân >:D<

11. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

Chúc anh và gia đình mãi an khang, em vẫn hy vọng sẽ có ngày được ngồi chung bàn với anh, được cùng anh tranh nhau con gà béo, anh nhớ đấy nhé khi nào vào đừng có tranh con gà của em, gét anh mỗi lần anh thế này:"> anh thế này:"> là con gà của em nó toi rồi:((

Ngô Trí Việt, heromediapro, mod013 others thích điều này.
  12. UHAAMD2021-17

UHAAMD2021-17 Dân đen

Anh, tạm biệt anh. Chúc anh sức khỏe và thành công.

Em nhớ mãi avatar con gà tre anh tặng em.

13. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công! Khi nào a ra Hà Nội thì nhớ tới em anh nhé! Good luck to you!

Ngô Trí Việtcau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  14. Max_001

Max_001 Dân đen

Tam biet anh, chuc anh va gd luon luon manh khoe, thanh dat va hanh phuc
    Khi nao ra HN ae minh ngoi nhau anh nhe hihi>:D<:x

15. Phong Van

Phong Van Ủy viên BQT Thành Nam SĐ

Chúc bác và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc! Hi vọng được gặp bác vào một ngày gần nhất! :)

Ngô Trí Việtcau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  16. anh phuong_2

anh phuong_2 Chắn hội Lèo Tôm

Troi oi...nghien nhu bac Bin ma cung noi dc"loi tam biet"...Chuc bac va gia dinh gap nhieu may man nhe ! Khi nao buon hay ranh thi bac lai vao tham anh em cho vui bac nhe...!Tui E luon chao don Bac...!!!!>:D<

17. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

Thật buồn khi a nghỉ :((. Chúc anh và gia đình mạnh khỏe.

Ngô Trí Việt thích điều này.
  18. ratdo

ratdo Dân đen

Anh Bin thân!
    Li tm bit ca Anh, tht s làm em và nhiu ACE ca sandinh.com thy bun và nh Anh. Có l Anh đã rt suy nghĩ khi đưa ra quyết đnh, nhưng em vn tin và tin rng anh vn còn dành nhiu tình cm cho sandinh.com nói chung và ACE chn th nói riêng. Có th nhng ký c v thi gian va qua chc s mãi còn bên anh, có nhng nim vui, cung bc cm xúc, nim đam mê, và đôi khi c nhng ni bun. Nhưng Cuc chơi nào cũng có cung bc thăng trm, đôi khi ta dng li suy nghĩ v nhng gĩ đã qua, ta nên tiếp tc hay dng li, là điu rt cn thiết. Em tôn trng quyết đnh ca Anh.
    Chúc Anh và gia đình sc khe, hnh phúc.

heromediaproNgô Trí Việt thích điều này.
  19. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Anh, quen anh và chơi với anh chưa được bao lâu nay đã nghe tin anh nghỉ :(( Em đang đi công tác đây, rất gần anh nhưng không thể gặp anh trực tiếp được. Chán quá anh ạ, thời gian sẽ làm cho anh nguôi ngoai những nỗi buồn và nỗi nhớ nhưng em đảm bảo rằng thời gian sẽ không bao giờ trở lại khi nó đã qua đi. Một người anh, một người bạn thực sự mỗi lần online. Mới hôm trước hai anh em gọi điện tâm sự bao lâu, anh cho em biết rất nhiều điều nhưng tuyệt nhiên anh ko nói ý định chia tay này. Nhân dịp em đi công tác, anh lặng lẽ rút lui :(( anh làm em thấy hụt hẫng đấy. Dù sao vẫn tôn trọng mọi quyết định của anh, chỉ mong một ngày nào đó anh thực sự rảnh rỗi, anh lại đăng nhập để anh em được trò chuyện cho khuây anh nhé !
    Cầu chúc cho anh và gia đình luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và an khang.
    Em - Hưng

heromediapro thích điều này.
  20. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Anh, quen anh và chơi với anh chưa được bao lâu nay đã nghe tin anh nghỉ :(( Em đang đi công tác đây, rất gần anh nhưng không thể gặp anh trực tiếp được. Chán quá anh ạ, thời gian sẽ làm cho anh nguôi ngoai những nỗi buồn và nỗi nhớ nhưng em đảm bảo rằng thời gian sẽ không bao giờ trở lại khi nó đã qua đi. Một người anh, một người bạn thực sự mỗi lần online. Mới hôm trước hai anh em gọi điện tâm sự bao lâu, anh cho em biết rất nhiều điều nhưng tuyệt nhiên anh ko nói ý định chia tay này. Nhân dịp em đi công tác, anh lặng lẽ rút lui :(( anh làm em thấy hụt hẫng đấy. Dù sao vẫn tôn trọng mọi quyết định của anh, chỉ mong một ngày nào đó anh thực sự rảnh rỗi, anh lại đăng nhập để anh em được trò chuyện cho khuây anh nhé !
    Cầu chúc cho anh và gia đình luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và an khang.
    Em - Hưng