[Sự kiện] Chắn Pro chính thức có trên iPhone, iPad.

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi mod11, 11/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.
  1. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

Mod cho mình hỏi, mình dùng iph 7, cài chắn trong app store lại nói chỉ có trong phiên bản tiếng Mỹ, k có trong app store tiếng việt và k cài đc là sao? Chơi onlie trên trang web sandinh thì hiện bảng thông báo k tìm được dữ liệu là sao?

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Hiện tại Sân Đình đang bảo trì app trên hệ điều hành iOS anh nhé. Còn về trường hợp chơi trên trang web không được thì em cũng chưa rõ là lỗi cụ thể như thế nào để hỗ trợ anh. Mời anh gọi đến số 0988.15.3993 để em có thể xin thêm thông tin và hỗ trợ anh một cách tốt nhất nhé. Thông tin đến anh!

3. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

Mình vào wed bằng trình duyệt côcc trên đt iphone 7, chỉ vào đc như này và k chơi đc. Giúp mình đc k?

4. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

86D86AB8-14D2-4574-AB5D-3CF91B17E86D.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. BO_____GIA

BO_____GIA Dân đen

Thế này là sao mod? K vào chơi online trên wed đc

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Chắn Sân Đình hiện chưa hỗ trợ chơi trên trang web từ máy điện thoại, máy tính bảng anh nhé. Thông tin đến anh!

7. dinhchip

dinhchip Chánh tổng

Chắn vẫn chưa cập nhật được phiên bản mới nhất trên ipad.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại đội kĩ thuật đang update chắn trên IOS và đợi kiểm duyệt rồi bạn, chắn sẽ lên trong thời gian sớm nhất nhé :D

9. quangvinh191181

quangvinh191181 Dân đen

16885BD2-08BA-40CA-83B5-5DA9C65F9B2B. Mình vao chắn sân đình cứ hiện lên Ok. Ấn vào Ok thì bị thoát về màn hình điện thoại.mình đã gỡ ứng dụng và cài lại cũng không được. Mod giúp mình với

10. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Tình hình là App Chắn trên mobile phiên bản iOS (gọi tắt là Chắn 2) đang bị lỗi 1 xíu. Khoảng 2h nữa sẽ sửa xong và có link mới để chơi. Anh chỉ cần tải lại và xác thực lại là sẽ chơi được nhé.
    Ngoài ra, để không phải chờ thì em khuyến khích mình chơi song song cả với Chắn 4 nhé.
    Cảm ơn anh!

quangvinh191181 thích điều này.
  11. Sao tải về rồi cài đặt xong vào game tự nó đẩy ra là sao

12. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

13. chancuchuoi01

chancuchuoi01 Dân đen

Có được đâu?

14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Anh vui lòng xóa bản chắn cũ trên máy và làm theo các bước trong bài hướng dẫn anh nhé!

15. AnhCuQuan

AnhCuQuan Dân đen

Chào mod ! Mình cũng đang dùng ios hiện tại từ sáng mình ko thế tải ứng dụng về đc , ad hỗ trợ mình chút

16. Mercury Smith

Mercury Smith Dân đen

Hiện mình cài thì ko lên và hiện ko chơi đc trên đt. Mod xem giúp mình với.

Các tệp đính kèm:

17. mod12

Chào anh. Bản cài Chắn Sân Đình trên iOS hiện đang được bảo trì ạ. Sân Đình đang tiến hành đưa bản cài đặt lên sớm nhất có thể, anh vui lòng đợi chờ thêm chút nữa nhé!

quangvinh191181 thích điều này.
  18. AnhCuQuan

AnhCuQuan Dân đen

Cảm ơn mod

quangvinh191181mod12 thích điều này.
  19. mod12

Em chào anh. Hiện tại link tải Chắn Sân Đình đang bảo trì. Anh vui lòng đợi thêm 1 chút nữa sẽ có bản cài mới anh nhé. Sân Đình sẽ có thông báo ngay khi hoàn tất ạ.

20. quangvinh191181

quangvinh191181 Dân đen

Từ sáng đến giờ có vào chắn 2 được đâu. Chơi tạm chắn 4 đi cuquan

Mod16 thích điều này.
Trạng thái chủ đề:
Các thành viên không thể bình luận.