Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

=))Nhục, thiên nhục, chào ae mình ra cầu tó nhẩy đây

2. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Hờn cả thế giới; trong đó có anh
    Giận cả trời xanh; có thêm thằng Vas
    Cáu ai bắt nạt; khiến Chậu chia li
    Gắt kẻ ướt mi; mỗi khi nhắc lại.
    X-(X-(X-(

3. Gửi em @Nguyễn Ngọc Thư

Em là đương kim vô địch giải đấu nữ Chắn Vương Sân Đình năm 2016, Bảng nhãn Sân Đình năm 2017. chỉ cần nói 2 thương hiệu này của em thôi mọi người đã hiểu trình chắn của em như thế nào, đó là điều không phải bàn cãi, anh rất ngưỡng mộ em.

Chỉ còn vài ngày nữa thôi là giải đấu Vương Gia khởi tranh mà miễn phí đăng ký nhưng giải thưởng thì lại vô cùng hấp dẫn và hoành tráng như tivi, điện thoại iphon 8, máy tính bảng, laptop.... v.....v.... cùng với sự tài trợ của Sân Đình là đi nghỉ khu Resot Hòa Bình 02 ngày. Đây là giải đấu mà không phải ai muốn tham gia cũng được.

Anh và BÚN MIẾN là bạn bè của nhau đã 06 năm qua chắc em cũng biết, bạn gái của BÚN MIẾN cũng như bạn gái của anh và bồ của anh cũng như bồ của BÚN MIẾN nên anh đã ngoại giao và đề xuất cho 02 bạn BÚN MIẾN tham gia giải này để bọn anh chia nhau giải thưởng lớn này của Sân Đình nhưng em biết đấy với trình chắn hiện nay của BÚN MIẾN thì không thể ẵm giải thưởng được mà ngược lại .

Anh nhờ em đào tạo cấp tốc, nâng cấp khẩn trương trình chắn của 02 bạn BÚN MIẾN, chia sẻ hết các đòn đánh, các thế bài, các nước bài cũng như cách điều bài của em cho 02 bạn BÚN MIẾN. 05 tỉ bảo sẽ là của em, nhắn ID nick anh chuyển trước 02 tỉ bảo.

Cảm ơn em ^:)^^:)^^:)^

Chỉnh sửa lần cuối: 5/8/18
    con gà ngon, doi_la_the_thoi, vas839 others thích điều này.
  4. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Sao lại phải đào tạo cho cặp BÚN MIẾN hả anh Hà Nội? Nếu @Nguyễn Ngọc Thư tham gia thi đấu thì sao a? 8->8->8->8->8->

5. Gửi em @Minh Dũng 6886

Chỉ còn mỗi mình em và anh KHO TIỀN 18 nữa thôi đấy, chỉ còn 1 trận đấu nữa thôi là em có mặt ở trận chung kết Tiêu Dao Hội. BÚN MIẾN viên gạch lót đường của các giải đấu lớn, BÚN MIẾN món ăn khoái khẩu của cặp đôi Khoai Hà trong những trận giao hữu cũng đã bị loại, anh cũng đã bị loại rồi em à. :">:">:">

Ma, heo , ếch, vịt, xxx, sida.....v....v.... cũng bị loại hết rồi, em kỳ vọng là em sẽ mang lại vinh quang về cho Chắn Hội Lèo Tôm, Trận chung kết phải có tên của thành viên Chắn Hội lèo Tôm.

Anh với em chơi với nhau đã hơn 05 năm qua nên anh hiểu tính em, bảo thì em không thiếu, gái đẹp thì em không thích, rượu thì em không biết uống. Nên........

Để khích lệ tinh thần thi đấu của em anh sẽ đưa ra 1 phần thưởng như sau : Nếu em lọt được vào trận chung kết Tiêu Dao Hội anh sẽ gửi tặng em 1 tấm vé mời giải đấu Công Thần Đại Chiến vào tháng 12 năm 2018 sắp tới .

Chúc em tự tin chiến thắng.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/8/18
  6. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

Em xin cảm ơn anh

7. Tiêu Dao Hội

Tiêu Dao Hội Khoái Lạc - Bá Đạo

8. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

THÔNG BÁO
    (V/v: Đăng ký offline của Tiêu Dao hội)
    Nhận lời mời tham gia Offline của Tiêu Dao Hội:

Thời gian: 09h00 ngày 26/08/2018
    Địa điểm: Tầng 2 nhà hàng Carnaval - 145 Trung Hòa - Cầu giấy - HN
    Kinh phí đóng góp: 400k/ng
    Đăng ký: hết ngày 24/08/2018

BQT rất mong ACE thành viên CH Lèo Tôm thu xếp thời gian và đăng ký tham gia.
    Thành viên nào chắc chắn tham gia được thì mời đăng ký sớm cho BQT tại Topic này hoặc đăng ký qua điện thoại cho:

- XXXCRAZYXXX (sđt 0986802942)

BQT Chắn hội Lèo Tôm

9. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong xin đăng ký 1 suất. Lâu lắm không được giọt rượu nào. Mồm mép nhạt thếch =((

Tú Tài Tình8x, lamtythoi, muathuvang_vt6 others thích điều này.
  10. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

Minh Dũng 6886 xin xuất

Tú Tài Tình8x, lamtythoi, muathuvang_vt7 others thích điều này.
  11. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Giống cán bộ, xin ĐK 1 suất!

lamtythoi, muathuvang_vt, ANH HYE5 others thích điều này.
  12. Gửi 02 em BÚN MIẾN.

Thứ 2 ngày 27/08 là trận khai mạc của giải đấu Vương Gia khởi tranh, 02 em ở 02 bảng khác nhau nên rất thuận tiện cho 2 em lọt vào vòng chung kết giải đấu.

Em BÚN khi vào bàn đấu nên ngồi chéo cách với Nick Vuongdanh thì cơ hội vào vòng sau cao hơn, nick anhcuong8586 luôn giữ chi làm tài sản riêng.

Em MIẾN thì nếu ngồi chéo Bachduong34 thì em sẽ phát huy hết sở trường của em và cơ hội vào vòng sau sẽ cao hơn. nick của anh nguyenvandoan 123ak luôn giữ chi làm tài sản của bản thân, chi hết 4 vẫn giữ =))

Bài lá lúc đỏ lúc đen, giải trí là chính giao lưu là nhiều, chơi là thể hiện đẳng cấp Vương Gia, thể hiện màu cờ sắc áo của Chắn Hội Lèo Tôm, thi đấu hết mình, tập chung cao độ, chắt chiu từng ván đấu.

Chúc 02 em đạt kết quả tốt trong lần giao hữu lần này. Anh tin rằng với thời gian nâng cấp trình chắn trong mấy ngày vừa qua các em có đủ trình độ để mang con điện thoại Iphon X về cho bản thân. \m/\m/\m/

Trân trọng.

a.

13. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Chào bạn,

Tôi nghĩ là bạn đang có sự nhầm lẫn khi post bài vào toppic này. CHLT luôn hoan nghênh mọi người vào chia sẻ, chém gió... trên diễn đàn của CH, nhưng với những bài viết kiểu này thì sẽ gây khó nghĩ và ảnh hưởng không tốt tới tâm lý của anh em trong CH. Vì vậy, mong bạn thông cảm là tôi sẽ xóa các bài viết kiểu như thế này của bạn. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm cho chúng tôi và sẽ tìm được đúng địa chỉ để đăng.

Chúc bạn luôn tìm được niềm vui khi tham gia cộng đồng sandinh.

Tửu Thần, Minh Dũng 6886, DuyHV5 others thích điều này.
  14. hoo_tal1

hoo_tal1 Chắn hội LÈO TÔM

CMSN trạng heo. Tuổi mới hay ăn chóng nhớn và đặc biệt kiếm lấy cô nái nha. FB_IMG_1503198368029.

ANH HYE, Chậu Mật Ong, Tửu Thần2 others thích điều này.
  15. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

=P~=P~=P~

ANH HYETửu Thần thích điều này.
  16. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

17. Tửu Thần

Tửu Thần Chánh tổng

Chúc cho Heo vẩu nhanh giàu
    Heo già Vẩu sứt sớm câu chung tình[-O<
    Nái sề hay gái còn rinh
    Cuối năm nay rước nhà mình đều vui:-t;))
    :-w

18. Chậu Mật Ong

Heo nó có vợ rồi mà. Anh em không đi dự đám cưới nên không biết đó thôi. Hình như cuối năm nay vợ nó sinh đứa thứ hai thì phải :D

19. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

TIN BUỒN
    Nhận được tin thân mẫu của Anh Hiệp - @KHO_TIEN18 đã từ trần.

BQT và toàn thể thành viên CH Lèo Tôm xin được gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình Anh và cầu chúc hương hồn Cụ tiêu diêu miền Cực lạc.

Lễ phúng viếng được tổ chức từ 15h00 ngày 24/09/2018 tại Nhà tang lễ Hà Nội - Mai Dịch - Cầu Giấy.

ACE thành viên đi phúng viếng liên lạc với Thắng (XXXCRAZYXXX) - SĐT 0986802942.

muathuvang_vt, Tú Tài Tình8x, brucenguyen4 others thích điều này.
  20. Gửi em @Nguyễn Ngọc Thư .

Cho anh hỏi em có động lực gì mà mà thi đấu trận này hay đến vậy, em có thể chia sẻ cảm xúc của mình cho anh và mọi người biết được không ?

32-1.

Chỉnh sửa lần cuối: 8/10/18
    muathuvang_vt, lamtythoi, DuyHV5 others thích điều này.