Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

mà chuển gì thế ga?, éo hỉu X-(

2. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

Chúc Mừng Năm Mới cả nhà !!!!!<:-P<:-P\m/\m/\m/

pdhien, doi_la_the_thoi, muathuvang_vt4 others thích điều này.
  3. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Chúc cả nhà năm mới mạnh khỏe ,chúc cho ace trong chắn hội luôn đoàn kết S71231-235153(1).

heromediapro, SON_NET_BN, pdhien8 others thích điều này.
  4. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

Chúc đại gia đình CH lèo tôm năm mới mạnh khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc!

thuc0989, heromediapro, SON_NET_BN7 others thích điều này.
  5. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

Đầu năm kiếm cành Đào kép tặng cả nhà. Chúc cả nhà một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, an khang, thịnh vượng\m/\m/\m/
    ChanPro2018.1.1.21.6.37.

6. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

SON_NET_BN, NamChinh2236, Tú Tài Tình8x7 others thích điều này.
  7. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Cứ tình hình ntn thì mình có trở thành "Nỗi kinh hoàng số 1" của Moắm @thanhhuong251189 không nhỉ:-S:-S:-S
    ChanPro2018.1.1.22.14.33.

heromediapro, SON_NET_BN, NamChinh22366 others thích điều này.
  8. doi_la_the_thoi

Vô tình oánh, nhà cháu kiếm được 3 cái " tam hoa ", cho nhà cháu ngụy trang trá hình chút ạ! Cho diễn đàn thêm phần sôi nổi\m/\m/\m/
    1514873723177.

9. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

@Nguyễn Ngọc Thư X-(Trình của em mà anh lại ví von thế à?
    Số là Gà ù ván dễ quá, nên mình có trót ví là: Ván này Thư đánh cũng ù.
    Kết quả là đây, ván 31: Anh ù xuông thôi anh ơi.=)) 1514818618311.

ANH HYE, heromediapro, nguyentuanviet10 others thích điều này.
  10. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

Đây anh ơi 1514818454337.

heromediapro, nguyentuanviet, SON_NET_BN5 others thích điều này.
  11. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

12. doi_la_the_thoi

Lâu lâu im lìm quá ạ, cho nhà cháu ngụy trang trá hình chút ạ, " nắm số tam - tám số năm " :):):)
    ChanPro2018.1.14.20.30.4.

13. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

ACE LT tìm cán bộ đê
    Khổ quá cán bộ đi đâu rồi ACE tìm giúp với
    Tham khảo ảnh dưới ạ, đố ACE biết cán bộ off xong đi đâu???
    định rủ cả tôi đi nũa =))=))[-(

SON_NET_BN, heromediapro, pdhien3 others thích điều này.
  14. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Đề nghị đồng chí Trưởng ban Tài chính @muathuvang_vt bổ túc thêm nhé

6. 12.

muathuvang_vt, ANH HYE, SON_NET_BN6 others thích điều này.
  15. Gửi 2 bạn trạng nguyên của Chắn Hội Lèo Tôm. là @DuyHV @Quy Hoi

Sắp tới kỷ niệm 05 năm thành lập Chắn Hội, Cặp đôi Khoai Hà Vô Đối xin đặt lịch mời 2 bạn giao lưu 1 trận giao hữu ủng hộ quỹ của Lèo Tôm.

Thú thật , Khoai Hà ăn BÚN MIẾN nhiều rồi cũng chán, thắng nhiều quá cũng ngai , njieeuf lúc muốn nhường cho BÚN MIẾN thắng 1 trận mà khó quá, nay giao lưu với 2 bạn cán bộ , cặp Khoai Hà cũng lại thắng.

Rất mong 2 bạn thu sếp thời gian để KHOAI HÀ được học hỏi kinh nghiệm của 2 trạng nguyên và chỉ có 2 bạn mới cân kèo giao hữu với Khoai Hà.

Xin cảm ơn.

tk.

muathuvang_vt, Chậu Mật Ong, SON_NET_BN3 others thích điều này.
  16. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

\m/\m/:)] Trạng Lợn ơi tiếp khách đê :)):))

muathuvang_vt, XXXCRAZYXXX, cuongmah09112 others thích điều này.
  17. Ông nhắn ID và nick cần chuyển bảo tôi ứng trước 500 triệu bảo tương đương 20% hợp đồng dạy cấp tốc căn bản và cơ bản đến nâng cao của Chắn Sân Đình cho 2 bạn BÚN MIẾN.

Chỉ còn hơn 1 tháng nữa thôi đấy mèo già, ông chịu khó kèm cặp 2 em nó giúp tôi tí nhé. Lưu ý đòn tâm lý như đòn cầm súng bắn vào chân hay đòn đi lái vẩy hết vào quần ông nhắc 2 em nó kỹ nhẽ

muathuvang_vt, XXXCRAZYXXX, cuongmah09112 others thích điều này.
  18. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

19. Mod01

Mod01 Administrator

Kính gửi: BQT cùng toàn thể các anh/chị/em Chắn hội LÈO TÔM

Năm cũ đang dần khép lại, mở đầu một năm mới Tết cổ truyền Mậu Tuất(2018) ngập tràn niềm vui.
    Nhân dịp Tết đến xuân về, Sân Đình xin trân trọng gửi tới toàn thể các anh/chị BQT cùng toàn thể các thành viên Chắn hội LÈO TÔM cùng gia đình một năm mới.

Vạn sự an khang
    Phước tràn lộc sang
    Mọi ngày may mắn
    Bằng tất cả sự kính trọng của mình, Sân Đình vô cùng cảm ơn sự tin tưởng và ủng hộ của Chắn hội LÈO TÔM trong suốt chặng đường qua.
    Rất mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ từ Quý các anh/chị/em Chắn hội LÈO TÔM trong năm 2018 này và trong những năm tiếp theo.
    Một lần nữa, xin kính chúc Tập thể Chắn hội LÈO TÔM một năm mới ngập tràn niềm vui và hạnh phúc.

Trân Trọng,
    BQT Sân Đình.

nyeargraphic2018.

20. Gửi em @doi_la_the_thoi .

Hôm nay anh rảnh nên có dạo qua diễn đàn và có đọc được quyết định thăng chức lên cấp quản lý của em ở nick phụ của em là __Phiêu-Du__ , khi đọc được quyết định này anh rất mừng cho em nhưng bên cạnh đó anh thấy lăn tăn vài vấn đề, anh coi em là bạn, coi em là em nên anh mạnh dạn chia sẻ thẳng thắn với em như sau :

Danh hiệu Ma Xó Sân Đình của em đã được Sân Đình công nhận, đây là danh hiệu mà sẽ không có bất kỳ 1 ai đạt được cho tới thời điểm này, Danh hiệu này đã mang em tới giải đấu Công Thần năm 2017 .

Cách đây 02 năm về trước Khi Chắn Hội Hải Phòng đang trong quá trình thai nghén em từ chối không tham gia làm thành viên chính thức của Chắn Hội Hải Phòng mặc dù em là người Hải Phòng và em đã ở lại với Chắn Hội Lèo Tôm.

Chắn Hội Lèo Tôm hay Chắn Hội Hà Nội là quản lý con người thật, việc thật , trước đây khi Tiêu Dao Hội chưa được Sân Đình công nhận là bang hội hay Chắn Hội chính thức trên Sân Đình thì em có thể tham gia cho sôi động diễn đàn, giao lưu, kết giao bạn bè việc này anh ủng hộ nhưng đến thời điểm này Tiêu Dao Hội đã được công nhận là Chắn Hội chính thống trên Sân Đình nên em phải quyết định cho đúng sự lựa chọn của mình.

Dù em quyết định thế nào anh vẫn luôn tôn trọng em, chào em.

hình 3.