Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Bao nhiêu lời chúc tốt đẹp mọi người đã dành cho ông hết rồi @DuyHV . Tôi cũng thế nhé, Tân vương của CHLT.

2. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Đêm trước trận chung kết tranh ngôi vô địch giải đấu CHLT mở rộng lần 5, anh chị em ta còn vui vẻ - quậy tưng đến tận 4h sáng. 8-}
    Vậy mà đến giờ thi đấu anh vẫn tươm tất lên tranh tài cùng các anh hào rồi băng băng về đích giành ngôi quán quân trong sự BỘI PHỤC của hai thằng em ngồi dưới cổ vũ.. chú @Lộc Phong Lan nhỉ? <:-P<:-P<:-P

Chúc anh @DuyHV sang tuổi mới thật mạnh khỏe, có thêm nhiều thành công và luôn hạnh phúc!
    Happy birthday to you @};-@};-@};-

HPBD DuyHV - Copy.

3. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

banh. ga.
    CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC @DuyHV NHÉ...:-bd<:-P<:-P<:-P

4. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Chúc mừng sinh nhật a Duy chúc a sang tuổi mới luôn mạnh khỏe công việc thăng tiến image-59314e9f28982.

ANH HYE, DuyHV, ankhangthịnhvượng867 others thích điều này.
  5. cuongmah0911

Hôm nay vào facebook, thấy mọi người gửi lời chúc mừng sinh nhật cô @Mod09 . Mình thì xin gửi lời chúc mừng sinh nhật tới thành viên @Ới Giời Ơi của CHLT. Chúc em cùng gia đình nhỏ luôn mạnh khỏe và hạnh phúc nhé. hinh-anh-chuc-mung-sinh-nhat-hai-huoc-9.

6. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

Cháu xin chúc mừng sinh nhật chú @KHO_TIEN18 & và anh @Ới Giời Ơi . Chúc chú và anh 1 sinh nhật vui vẻ, an lành và thành công trong cuộc sống!
    images.

7. DuyHV

DuyHV Chắn Hội LÈO TÔM

^:)^^:)^^:)^Mấy hôm nay nát quá, nay vào mới thấy ACE dành nhiều tình cảm cho DuyHV!!!! ngàn lời đa tạ ^:)^^:)^^:)^^:)^ Chúc toàn thể ACE sức khỏe, thành đạt và may mắn %%-%%-%%-%%-@};-@};-@};-@};- và hẹn gặp lại!!!!

8. KHO_TIEN18

KHO_TIEN18 Chắn Hội LÈO TÔM

9. vothuong47a

vothuong47a Chánh tổng

Tặng anh HV con Páo còi làm sinh nhật muộn
    1496764102166.

10. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

:)):)):)) lâu lâu "sướng phát" không ae lại quên mình =))=))=))

tt.

11. thuc0989

Làm ji thấy có a nam chinh trong bàn nhỉ

ANH HYE, ankhangthịnhvượng86DuyHV thích điều này.
  12. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

TIN BUỒN
    Nhận được tin thân mẫu của thành viên Nguyễn Tuấn Việt - nick @nguyentuanviet đã từ trần.

BQT và toàn thể thành viên CH Lèo Tôm xin được gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình em và cầu chúc hương hồn Cụ tiêu diêu miền Cực lạc.

Lễ phúng viếng được tổ chức từ 14h00 ngày 09/06/2017 tại Bắc Ninh.

ACE thành viên đi phúng viếng liên lạc với Quảng (Vas83) - SĐT 0966184183.

ANH HYE, nhat cai chi chi, lililinh7 others thích điều này.
  13. cuongmah0911

@nguyentuanviet . Đời người như gió thoảng, vẫn biết là ngày này rồi sẽ tới, nhưng sao vẫn nghẹn lời. Mất mát này đối với gia đình em là không gì bù đắp được. Anh ở xa không về thắp cho bác được nén hương, đành viết mấy dòng chia buồn cùng gia đình em. Cầu mong linh hồn bác được tịnh độ bình an, về miền cực lạc.
    Thành kính phân ưu.

ANH HYE, nhat cai chi chi, Tào Tháo6 others thích điều này.
  14. lililinh

lililinh Chánh tổng

Dép ở đây cũng nhiều nè:D 1497263636328.

15. Bạn post bài ở đây hình như không liên quan đến CHLT.
    P/s: không có ý gì lắm nhưng bạn post bài ở đâu thì lên có tí liên quan nhé bạn, mình góp ý chân thành bạn đừng giận nhé.

16. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Thay mặt gia đình em xin trân thành cảm ơn BQT CHLT, BQT SÂN ĐÌNH, các ae bạn bè trong và ngoài chắn hội đã có lời động viên, thăm hỏi, chia buồn ,đến phúng viếng và tiễn đưa mẹ em về nơi an nghỉ cuối cùng.Trong tang gia bối rối có gì sơ suất, gia đình mong được lượng thứ. Xin trân trọng cảm ơn!

17. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

mấy hôm nay anh không vào diễn đàn lên không biết. Xin gửi lời chia buồn đến gia đình em @nguyentuanviet .

doi_la_the_thoiankhangthịnhvượng86 thích điều này.
  18. SON_NET_BN

SON_NET_BN Chánh tổng

Em cũng có Gà trên Vương
    Chắn Pro 3.0-14.06.2017.15.47.22.

trai nha que 1986, doi_la_the_thoi, ANH HYE2 others thích điều này.
  19. thuc0989

Chơi bên 3.0 ai cũng thành tỷ tỷ phú nhỉ

20. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

lang thang 3.0=))=))=)) Chắn Pro 3.0-17.06.2017.13.17.43. Chắn Pro 3.0-17.06.2017.13.27.23.