Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. Nobitaviet06

Nobitaviet06 Thổ địa

Kính gửi BQT và các AE thành viên CHLT!
    Em @Nobitaviet06 là thành viên của CHLT đã 3 năm nay. Dạo gần đây, do bận rộn công việc nên em xin rút lui ra khỏi gia đình Chắn hội Lèo Tôm. Trong 3 năm qua, em nỗ lực hết sức mình ,cống hiến cho CHLT. Có nhiều kỷ niệm với CHLT mà không thể tả hết bằng lời. Em vẫn biết ơn CHLT đã dìu dắt em trong những ngày đầu ra nhập Chắn hội. Nhưng đến thời điểm này, em nhận thấy mình không thể theo tiếp được nữa.
    Vậy em xin BQT CHLT tạo điều kiện cho em hoàn thành tâm nguyện.
    Một lần và mãi mãi. Chắn hội Lèo Tôm vẫn ở trong trái tim em.^:)^^:)^^:)^
    Thân ái!

2. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Kính gửi Ban tổ chức Giải đấu'' Chắn Hội Lèo Tôm Mở Rộng'' lần V. Cùng với không khí rộn ràng và mong ngóng của các chắn thủ chờ ngày khai mạc giải đấu: Chắn Hội Lèo Tôm mở rộng lần V. Để hưởng ứng cho giải đấu của chắn hội, trên tinh thần giao lưu thắm tình bằng hữu em xin thay mặt anh @Chậu Mật Ong kính mời hai chắn thủ là Chị @maithuyanh0205 và anh @o0Anh_Đa_Tình0o đấu giao hữu một trận để ủng hộ cho quỹ bảo của Chắn Hội Lèo Tôm. vào lúc 22h tối thứ 7 ngày 25 tháng 3 năm 2017.
    Địa điểm: Huyện Đường- Khu Chánh Tổng.
    Trọng Tài, phóng viên: em xin nhờ ban tổ chức sắp sếp đảm nhận cho chúng em ạ.
    Thể lệ trận đấu: Thi đấu 32 ván, hết 16 ván đổi chỗ, cài xin chơi tính điểm mức cược 200. Tổng điểm của cặp đôi nào lớn hơn sẽ là cặp chiến thắng và cặp đôi thua sẽ có vinh dự ủng hộ giải đấu '' Chắn Hội Lèo Tôm mở rộng lần V'' 500M bảo. Trong trường hợp hai cặp đôi bằng điểm thì cặp nào có thành viên ù sau sẽ giành chiến thắng.
    Vậy rất mong ban tổ chức giải đấu hợp tác giúp đỡ và rất mong anh chị nào có thời gian rảnh vào cổ vũ cho 4 chắn thủ để chúng em thi đấu thêm phần hào hứng ạ.
    Thân ái: Nguyễn Ngọc Thư

3. maithuyanh02051

maithuyanh02051 Phó Bang Chủ Tiêu Dao Hội

Nhận được lời mời của hai em .chị thay mặt @o0Anh_Đa_Tình0o đã nhất trí nhận lời mời đấu giao hữu ủng hộ CHLT. mở rộng lần V.
    Chúc CHLT thành công rực rỡ @};-@};-@};-

4. heromediapro

heromediapro Chắn hội Lèo Tôm

May là em không cặp với @ANH HYE đấy nhé!
    ChanPro2017.3.21.16.4.8.

5. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

có tí tuổi rồi;)). mắt đôi khi mắt nó kèm nhèm vậy đấy ku:D:D:D=))=))=)). chiến thuật thả báo cho ngày mai vô địch;));));))\:D/\:D/\:D/\m/\m/\m/

6. Lâm Phú Bình

Lâm Phú Bình Thổ địa

kích vào ĐĂNG KÍ GIẢ ĐẤU Ở TRÊN

7. Tiêu Dao Hội

Tiêu Dao Hội Khoái Lạc - Bá Đạo

Hòa chung vào không khí hân hoan chào đón giải đấu Chắn Hội Lèo Tôm . Tiêu Dao Hội xin gửi lời chào tới toàn thể các thành viên Chắn Hội Lèo Tôm. Chúc giải đấu của các bạn thành công tốt đẹp !
    Để cổ vũ phong trào cũng như góp phần nhỏ bé vào kinh phí tổ chức giải. TDH mong muốn được CHLT tổ chức cho một trận đấu giao hữu với các thành viên của Chắn Hội :

- Thời gian : 20h30 chủ nhật 26/3/2017
    - Địa điểm : khu chánh tổng.
    - Hình thức thi đấu : tính điểm theo cặp.
    - TT và PV do CHLT đảm nhiệm.

Sau 32 ván đấu, nếu cặp đôi @BumeranVN@DẦU VĂN ĐẠO của TDH thua cuộc. TDH sẽ ủng hộ vào quĩ giải đấu 500m Bảo. Trong trường hợp cặp đôi của TDH thắng, CHLT sẽ bố trí 1 cặp khác vào ngày giờ khác ,đấu tiếp cho đến khi cặp đôi của TDH thua thì thôi.

Thân ái !

8. Nguyễn Ngọc Thư

Đến bao giờ thua thì thôi=))=))=))

9. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Đấu lấy vui mà em, chứ vào bắn toẹt cái là xong thì nói làm gì. TDH đấu cốt lấy thua, cặp đôi được TDH cử đánh trận đầu này thuộc loại " Thanh niên cứng " nhất của hội. Sau 2,3 trận mà cứ thắng mãi anh em bên lèo tôm... Anh sẽ cử cặp đôi mềm nhất TDH được mệnh danh " Cháo chim Bồ câu " : @maithuyanh0205@Em Cứ Thế Đấy ra là xong ngay ý mà !
    Lèo Tôm mình một thời bá chủ khu chánh tổng, anh em Lèo Tôm quẩy lên nào !

Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/17
    Dấu_Ấn29, THIÊN_VINH, ANH HYE8 others thích điều này.
  10. maithuyanh02051

maithuyanh02051 Phó Bang Chủ Tiêu Dao Hội

Đúng là caphe đắng em cứ thế đấy nhỉ :)):)):))
    Nhưng @Tào Tháo phải nhớ một điều rằng chim bồ câu này phải ninh bằng nồi áp xuất đấy nhé =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/17
  11. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Bạn ơi Đấu muộn thế . 22h có muộn quá ko nhỉ

12. TCSK_CHLT

TCSK_CHLT Chắn hội LÈO TÔM

Cảm ơn tình cảm của Tiêu Dao hội cũng như của 2 chắn thủ @BumeranVN@DẦU VĂN ĐẠO dành cho Chắn hội Lèo Tôm.

Đáp lại lời mời thi đấu ủng hộ giải "Chắn hội Lèo Tôm mở rộng lần V", Chắn hội Lèo Tôm sẽ cử 2 chắn thủ là @cuongmah0911@Quy Hoi để tiếp chiêu 2 cao thủ của Tiêu Dao hội.

- Thời gian : 20h30 chủ nhật 26/3/2017
    - Địa điểm : khu chánh tổng.
    - Hình thức thi đấu : tính điểm theo cặp.
    - TT và PV do CHLT đảm nhiệm.

Trân trọng!

THIÊN_VINH, Ngố Xinh Xinh, HoangBien10313 others thích điều này.
  13. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

Chào mừng giải đấu " CHLT mở rộng lần V " sắp diễn ra. Cá nhân em xin tặng và ủng hộ vào quỹ bảo của Chắn Hội là 200m bảo, số bảo tuy nhỏ, nhưng là tấm lòng của em dành cho Chắn Hội. Chúc giải đấu thành công tốt đẹp!
    P/S: Em xin nhờ anh @Mod08, cắt hộ em 200m bảo từ nick đời sang nick CHLT ạ!

14. ali33vn

ali33vn Chắn hội Hà Nội

Hòa chung không khí thi cử, ali33vn xin góp một con báo làm thịt đãi làng :))
    ChanPro2017.3.30.14.36.26.

maithuyanh0205, doi_la_the_thoi, DuyHV6 others thích điều này.
  15. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Ván ù đầu tiên ở Chắn 3.0

Chắn Pro 3.0.2017.2.30.16.7.45.

Tào Tháo, maithuyanh0205, Mod099 others thích điều này.
  16. Nguyễn Ngọc Thư

image. image.

Có một sự nhầm lẫn không hề nhẹ=))=)) Cơ mà em xin chân thành cảm ơn hai anh mod sân đình đã cùng nhau tặng bảo cho em ở hai thời điểm khác nhau. Nếu có mod nào quên chưa tặng thì cứ tự nhiên đi ạ, em ít từ chối lắm :">:">

Chỉnh sửa lần cuối: 3/4/17
  17. Mod07

Mod07 Moderator

Tớ tặng lần đầu còn lần 2 là x2 giải thưởng >:)

Chậu Mật Ong, doi_la_the_thoi, DuyHV6 others thích điều này.
  18. Nguyễn Ngọc Thư

Sao ko x 5 cho chẵn hả Ân:">:">:">

Chậu Mật Ong, doi_la_the_thoi, Mod094 others thích điều này.
  19. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Chia sẻ cả nhà đoạn hội thoại hôm đó :

- 6x : 9 ơi , lỡ anh đen quá, mà bị bay, đi tè ở đâu để giải đen em nhỉ ?
    - Mod09 : vẫn chỗ mọi khi anh ạ !
    - 6x : Ờ , anh éo chịu nổi nữa rồi. Sợ đi bậy, thằng cu chủ nhà nó đè ra phạt vạ thì chết. Nhà rộng và đẹp quá mà !