Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. chay len quan

chay len quan Dân đen

Lạ gì trường hợp này họ bỏ máy, thì SD đánh hộ mà, hoặc nhà đó thích e lên nhường. Đôi khi e hỏi những câu vô duyên, nhưng được cái đỏ=))=))=))

2. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Cuộc chơi này phải báo Mod anh minhbe2006 ạ. Anh chơi để ba nhà quây thế mà không biết. =)) =))

maithuyanh0205, doi_la_the_thoi, pdhien3 others thích điều này.
  3. Nguyễn Ngọc Thư

Nguyễn Ngọc Thư Chắn Hội LÈO TÔM

Em có hỏi gì đâu mà vô duyên, anh vô duyên thì có. Anh có ngồi trong bàn như em đâu mà phán họ bỏ bài.=;

maithuyanh0205, doi_la_the_thoi, pdhien3 others thích điều này.
  4. Tiêu Dao Hội

Tiêu Dao Hội Khoái Lạc - Bá Đạo

lèo tôm.

Chỉnh sửa lần cuối: 12/2/17
    Nguyễn Ngọc Thư, ANH HYE, muathuvang_vt9 others thích điều này.
  5. Nguyễn Ngọc Thư

Cán bộ gương mẫu:x:x:x Một miếng khi đói bằng một gói khi no^:)^ ap. ap1.

6. __Phieu_Du__

__Phieu_Du__ Phó Ban TCSK_TDH

Với chức vô địch giải đấu Thiên Sơn Chiết Mai Thủ 2017, cá nhân em xin tặng và ủng hộ vào quỹ bảo của CHLT là 500m bảo, số bảo tuy nhỏ nhưng là tấm lòng của em đối với chắn hội.

Chỉnh sửa lần cuối: 13/2/17
  7. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

lâu lắm mới bắt được con cá:D:D:D ChanPro2017.2.14.20.17.13.

hieupbqgmn, DuyHV, doi_la_the_thoi4 others thích điều này.
  8. Nguyễn Ngọc Thư

Cứ chơi toàn Vịt giời thế này chả mấy mà iem giàu=))=))=)) PhomPro2017.2.21.14.13.33. PhomPro2017.2.21.16.9.19.

nguyentuanviet, DuyHV, heromediapro10 others thích điều này.
  9. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Xin chào và tạm biệt các thành viên Chắn hội Lèo Tôm!

Sau 5 năm online chắn Sân Đình và 4 năm tuyệt vời được là thành viên của Chắn hội Lèo Tôm, đã đến lúc tôi phải đối mặt với sự thay đổi trong cuộc sống của mình để dành sức lực cho những công việc sắp tới. Tôi không thể đồng hành cùng các anh em trong những chặng đường tiếp theo được nữa.

Thật không dễ dàng khi phải rời xa các ban - những con người đặc biệt tận tâm và nhiệt huyết. Thật không dễ để rũ bỏ những đam mê đã thấm sâu vào miếng ăn giấc ngủ của Chậu Mật Ong. Thật không dễ để cất nên lời từ biệt với những anh em và những người bạn đã cùng tôi chia sẻ những giờ phút sống không thể nào quên.

Tôi sẽ mang theo tất cả những gì mà mọi người đã thể hiện và dành cho tôi trong những ngày tháng Chậu Mật Ong tung hoành trên khắp các khu vực của Sân Đình; từ Vương phủ đến Làng hạ, từ Chánh tổng đến Thương gia... Phẩm chất con người và truyền thống của Chắn hộiLèo Tôm đã được chứng minh và Chậu Mật Ong tin tưởng rằng bằng tất cả khả năng của mình Chắn hội sẽ vượt qua các thách thức, khó khăn và giữ vững lá cờ đầu trong phong trào quây quần đoàn kết trên sân chắn online.

Tôi cũng muốn gửi lời cảm ơn đặc biệt đến với những anh em trong Ban quản trị Chắn hội đã đặt trọn niềm tin nơi tôi với cương vị Trưởng ban Pháp chế. Tôi cảm ơn các anh em thành viên đã ủng hộ và đồng hành cùng tôi trong vai trò mới. Tương tự như vậy đối với người kế nhiệm các bạn nhé!

Tôi không muốn kết thúc bức thư này mà không chúc tất cả các anh em Chắn hội Lèo Tôm nói riêng và các anh em khác nói chung lời chúc sức khỏe, hạnh phúc. Hãy để đam mê chảy mãi trong chúng ta các bạn nhé!

Xin cảm ơn và đa tạ tất cả!.
    Chậu Mật Ong

Mod01, hieupbqgmn, Nobitaviet0511 others thích điều này.
  10. UHAAMD2021-16

UHAAMD2021-16 Chắn hội LÈO TÔM

Sao lại thế này anh

11. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

đề nghị anh em lèo tôm nhốt ngay con báo này lại ChanPro2017.2.22.0.15.44.

DuyHV, doi_la_the_thoi, o0Anh_Đa_Tình0o5 others thích điều này.
  12. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Cao thủ cũng Bị báo Bình thường có kiêng ai đâu hjhj

13. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

:-O:-O:-O8->8->8->Không được đâu chậu ơi8-X8-X8-X. anh em lèo tôm uống mật ong bằng chậu quen roài%-(%-([​IMG]KHÔNG CHẤP THUẬN:-":-":-"\:D/\:D/\:D/

DuyHV, doi_la_the_thoi, ANHKHAJ889 others thích điều này.
  14. thuc0989

E lần đầu Thi đình trận vòng loại ù láo 2 lần .trận tư kết ù láo 1 lần. trong đó thêm một ván sướng Thừa Và một ván hoa rơi cửa phật nhưng Lai treo tranh thế La tèo

15. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Ko biết ẻm nào quên ko kéo... Làm anh trai mình cười như trung số độc đắc FB_IMG_1487754475577.

16. thuc0989

đấy La bạn hên ngồi cùng vịt thật ko phải ngồi dưới tay mình day hj

17. Nguyễn Ngọc Thư

Kính gửi cán bộ Ong!
    Em đã đọc bài viết này của anh từ đêm qua và em cảm thấy lo lắng. Ban đầu em lo lắng cho anh vì không hiểu cán bộ có tham ô, hay tham nhũng gì không mà lại sớm xin nghỉ hưu non với một lý do ko chính đáng như vậy? Theo như quy định của bộ máy nhà nước đến tuổi 60 mới được nghỉ hưu. Cán bộ cũng đã thống kê là mình mới ở lèo tôm được 4 năm, 4 năm qua tất cả các thành viên trong BQT cũng như dân đen như chúng em đều công nhận những đóng góp to lớn của anh đối với chắn hội. Với chức vụ và cương vị anh đang nắm giữ ai cũng nhận thấy rằng: Anh là một phần linh hồn của chắn hội, tất cả các hoạt động của hội hay hoạt động đối nội đối ngoại anh là người tiên phong đầu tiên, đưa ra những đường lối và hướng đi đúng đắn. Thế nên cái vấn đề đầu tiên em nghĩ bị em loại trừ ra khỏi đầu.
    Rồi em lại nghĩ phải chăng thời gian của cán bộ quá hạn hẹp, cán bộ còn phải quay theo guồng quay của cơm áo, gạo, tiền. Nhưng em thiết nghĩ cái đó ai cũng phải như vậy chứ đâu riêng gì cán bộ. Vả lại cán bộ đâu chỉ có một mình, bên cạnh cán bộ còn có em thư ký chân dài nhất Lèo Tôm nhưng chắn phỏm thì " theo lời thiên hạ nhận xét" thấp như ngan là Vas83. Cô này được cái ưu điểm là bưởi to vật vã. Vậy có việc gì to bé nếu bận quá cán bộ có thể cử iem ý làm thay. Hề hấn chi cán bộ thoái thác trách nhiệm để dân đen chúng em hoang mang, thiên hạ lại cho rằng nội bộ chúng ta lục đục.
    Anh ạ! với cá nhân em thì cái lý do to bằng mắt muỗi của anh ko được chấp nhận, em cho rằng anh là người làm tốt cái chức vụ ấy hơn ai hết. Cho dù cuộc sống có thế nào và ngày mai có ra sao thì mỗi người nên vì mọi người và mọi người vì một tập thể. Anh hãy tiếp tục là cán bộ của em và gia đình Lèo Tôm anh nhé!

Chậu Mật Ong, Mod01, pdhien17 others thích điều này.
  18. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Nói hay lắm @Nguyễn Ngọc Thư.=D> Anh ủng hộ ý kiến của em.
    @Chậu Mật Ong, em là một trong số rất nhiều người bạn của anh trên sandinh, nhưng lại là một trong rất ít người bạn mà anh có thể chia sẻ mọi điều. Cuộc điện thoại chiều nay anh gọi cho em rất ngắn gọn, vì anh và em rất hiểu nhau nên cũng không cần phải nói nhiều đúng không em?
    Anh chỉ biết một điều, tập thể anh em CH cần em, cần những người thật sự tâm huyết. Bản thân anh cũng rất bận, em cũng thế, vì chúng ta sống cùng niềm đam mê nhưng không thể quên đi nỗi lo cơm áo gạo tiền, không thể quên đi trách nhiệm của một người chồng, người cha. Nhưng đó không phải là lý do để chúng ta rời bỏ tập thể này, nơi mà chúng ta đã có những thời gian vui vẻ bên nhau.
    Bản thân anh, khi CH của quê hương anh được thành lập, rất trân trọng tình cảm của các anh em bên đó, nhưng anh vẫn quyết tâm ở lại với CHLT, vì với anh, chữ Tình với anh em CHLT, những người gắn bó với nhau thì ngày đầu thành lập, là mãi mãi.
    Với tư cách một người bạn, một người anh ( chứ chẳng phải thành viên BQT hay gì gì đó ) anh không đồng ý cho em rút lui. Chỉ vậy thôi.
    Thân.

Mod01, pdhien, Nobitaviet0515 others thích điều này.
  19. thuc0989

Bạn thư khéo miệng như lầy mà bác chậu ko ở lại mới lạ

20. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Screenshot_2017-02-22-21-39-28-129.

pdhien, Nobitaviet05, THIÊN_VINH5 others thích điều này.