Chắn hội Hải Phòng

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Thành_Phố_Hoa_Phượng, 2/11/15.

1. tuancaugianh

tuancaugianh Dân đen

anh chị em CHHP cho mình hỏi lúc nào thì mở lượt chiều mộ ae san định vào chan hoi vậy

2. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

phải chờ một thời gian nữa em ạ , vì chhp mới kết nạp thành viên mới xong .:D:D:D

3. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

a cứ lộp 1kg mực và 1 cút rượu e đảm bảo hôm sau a có trong danh sách .

Nobitaviet05 thích điều này.
  4. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

e thề e hứa nhưng đảm bảo phải alo cho đai ca e anh ạ.

5. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Em rất bức xúc về tay nick này anh chị em ạ
    Nhiều lần lắm rồi, gặp thì không chào hỏi, kể cả mấy anh em cùng chắn hội Hải Phòng cũng bạo vậy, ù xong mấy ván là lượn, ức muốn chết lắm nhưng không chết đc X-(X-(X-(.
    Lần sau gặp ở bàn em xin phép chắn hội Hải Phòng cho em sút nick @caothubaibiphd123 nhé ạ ( em chưa sút ai có chủ ý xấu bao giờ cả)
    bac bip 1. bai bip 2. van cuoi cung.

6. Cảm ơn anh @pdhien đã thông báo về cách ứng sử cũng như phong cách chơi không đẹp của thành viên @caothubaibiphp123 trên bàn chơi . Thay mặt AE trong BQT CHHP em xin lỗi bác về hành vi không đẹp của thành viên trong chắn hội . Ban pháp chế sẽ sớm có câu trả lời đến anh về sự việc này , riêng với cá nhân em , em không bao giờ chấp nhận 1 thành viên như vậy tồn tại trong đội ngũ CHHP

vũ đình vinh, brucenguyen, nuideocity12 others thích điều này.
  7. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Chào a @pdhien .
    1. Thay mặt Ban pháp chế chân thành cảm ơn a đã báo hành vi chơi ko đẹp của thành viên CHHP.
    2. Ban pháp chế CHHP đã đề xuất BQT CH để có hình thức kỷ luật đối với @caothubaibiphp123 , trong ngày hôm nay sẽ đưa câu trả lời.
    3. Dù a e chưa gặp nhau hay ko biết về nhau nhưng khi đã sinh hoạt trong các CH thì khi gặp <):) nhau một cái nó thể hiện phép lịch sự tối thiểu, Khi có việc bận ko chơi được thì cũng nói lại 1 câu để thể hiện mình tôn trọng mọi người trong bàn chơi. Mong rằng sự việc này sẽ ko bao giờ xảy ra đối với các thành viên CHHP nữa.
    Trân trọng./.

vũ đình vinh, brucenguyen, cuongmah091112 others thích điều này.
  8. caothubaibiphp123

caothubaibiphp123 Dân đen

em xin hứa lần sau ko tái phải nữa xin ban pháp chế CHHP cho em một cơ hội sửa sai lỗi lầm của mình`

NamChinh2236, kichon1984, DuyHV4 others thích điều này.
  9. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Việc của em BQT đã thống nhất hôm 18/12 tức hôm off sẽ bàn bạc cụ thể, mong hôm đó em cũng có mặt.

pdhien, nuideocity, kichon19844 others thích điều này.
  10. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

chị nghĩ em cần phải cố gắng sửa nhiều lỗi nữa đấy .

pdhien, Lan Ngọc NDHP, kichon19844 others thích điều này.
  11. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

1481639793485. 1481639996095.
    Mình ko muốn nói nhưng phong như này là chú chưa nghiêm túc lắng nghe đâu 1481639633599.

12. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Sao Hải phòng thế này vậy 1481893374798.

nuideocityNobitaviet05 thích điều này.
  13. Mod01

Mod01 Administrator

HaiPhong.

Để sự kiện offline được thành công trọn vẹn, rất mong BTC sự kiện CHHP gửi danh sách các thành viên tham gia giúp Sân Đình có thể nắm được số lượng cụ thể để tổ chức một cách trang trọng nhất.

Trân trọng cảm ơn.
    __BQT Sân Đình__

Lan Ngọc NDHP, akdau, akahuy2 others thích điều này.
  14. Chắn hội Hải Phòng

Chắn hội Hải Phòng Chắn hội Hải Phòng

THƯ CẢM ƠN
    Buổi offline ngày 18/12 mừng CHHP 01 năm ngày thành lập đã diễn ra trong không khí vui vẻ và ấm áp .Ban Quản trị và toàn thể thành viên Chắn hội Hải Phòng xin gửi lời cảm ơn chân thành tới:

- Ban Quản trị Sân Đình
    - Ban Quản trị và anh chị em thành viên Chắn hội Lèo Tôm
    - Bang hội Búa tạ nát rượu
    - Tiêu dao hội
    - Và 1 số chắn thủ khác

đã đến chia vui cùng CHHP. Sự ủng hộ quý báu của của các bạn đã góp phần rất lớn giúp cho CHHP tiếp tục phát triển và hoàn thiện thêm nữa.
    Trong quá trình CHHP tổ chức buổi offline, nếu có gì sơ sót, rất mong các bạn bỏ qua.
    CHHP hẹn gặp lại các bạn ở những buổi off sau, những giải đấu sau.

Trân trọng!

pdhien, trai nha que 1986, Lan Ngọc NDHP6 others thích điều này.
  15. Tiêu Dao Hội

Tiêu Dao Hội Khoái Lạc - Bá Đạo

Thông Báo
    ( Về việc treo giải dự đoán các trận đấu do Tiêu Dao Hội tổ chức )
    Tiêu Dao Hội nhận được sự tài trợ của anh @HàNộiMùaThuVàng treo giải thưởng 100m bảo cho các chắn thủ của các Bang - Hội dự đoán đúng vị trí Nhất - Nhì - Ba trận đấu được TDH tổ chức vào ngày 28/12/2016 giữa các chắn thủ :

@Củ khoai lang
    @ali33vn
    @Chậu Mật Ong
    @Thành_Phố_Hoa_Phượng .

Yêu cầu :
    - Dùng nick chính, đã đăng kí và đang sinh hoạt tại các Bang - Hội.
    - Tiêu Dao Hội chỉ chấp nhận các dự đoán của các chắn thủ trong Bang - Hội .
    - Mọi người dự đoán ngay tại đây:
    https://chanphom.com/threads/tieu-dao-hoi.9412/page-28
    - Trong trường hợp có từ 2 người trở lên dự đoán đúng kết quả, TDH sẽ trao giải cho người dự đoán trước.

Thân ái !

16. trai nha que 1986

Em có ý kiến ai là thành viên chắn hội nếu thấy nich này vào bàn sút hộ em cái em xin cảm ơn 1483805461633.

ANHKHAJ88, vũ đình vinh, Nobitaviet054 others thích điều này.
  17. Đá làm gì em , người ta yêu thì họ nói tốt , người ta ghét thì họ nói xấu và dù xấu hay tốt mà không có những dẫn chứng cụ thể thì cũng chỉ là bịa đặt . Miệng lưỡi họ , họ muốn nói thế nào mà chẳng được , gặp người ta mà mình đá thì khác nào mình cũng bằng người ta à :D . Sống sao không hổ thẹn với chính bản thân mình là được em à :-bd

ANHKHAJ88, vũ đình vinh, Nobitaviet0515 others thích điều này.
  18. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Nói chuẩn Như cụ Duẩn. Cái này sách cũng dạy thế :)):)):)).

19. trai nha que 1986

Cán bộ làm được chứ em ko làm được. Chơi xấu còn được chứ xúc phạm đến người chơi thì em ghét.

20. huongthat

huongthat Chánh tổng

Gần tết rồi thấy nhớ Hải Phòng, nhớ ace CHHP. Xin phép ace CHHP cho em mượn avatas mấy hôm nha.:D:D:D