Chắn hội Hải Phòng

Thảo luận trong 'Chắn hội Hải Phòng' bắt đầu bởi Thành_Phố_Hoa_Phượng, 2/11/15.

1. maithuyanh02051

maithuyanh02051 Phó Bang Chủ Tiêu Dao Hội

Ý đồ của mày đã thực hiện vào trưa ngày 21/11 .mày đã gọi điện cho ai để nói xấu cái Ngố hả ,chắc mày vẫn còn nhớ chứ.người ta còn ko tin lời mày nói và người ta đã gọi điện cho tao hỏi xem mày nói có đúng ko.chắc mày chưa quên đâu @Hà Nội Mùa Thu Vàng ,
    Tao chưa thấy thằng nào tiểu nhân và bỉ ổi như mày !

2. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ba. Mẹ, Cô, Chú và các Anh Chị thân mến !
    Con xin cảm ơn mọi người đã không trách cứ con về việc này. Trong lòng con lúc này đang chuẩn bị cho những tình huống xấu nhất, nhưng sau khi đọc được những commen của mọi người, đặc biệt là Ba, Mẹ, Anh Thịnh, Anh Cường trong lòng con đã cảm thấy nhẹ nhõm. Như anh Thịnh đã nói lên được rằng: Con đến với mọi người vì tình cảm, đặc biệt chưa bao giờ lợi dụng ai vì bất cứ điều gì.
    Con sẽ mãi là Ngố trong lòng mọi người, con sẽ là con như mọi khi cho dù con có tên là gì, gia cảnh như thế nào. Con cũng mong rằng mọi người không vì chuyên này mà mất đi tình cảm thực sự mà Ngố đã được nếm trải. Sau khi nhận được những ý kiến của mọi người (Gia đình của con) thực sự con cảm thấy vui mừng và mãn nguyện. Thời gian này trong lòng con còn đang cảm thấy bối rối, vì vậy con mong mọi người hãy dừng lại ở đây, tình cảm của mọi người con xin được khắc cốt ghi tâm.
    Trước khi đóng lại những chuyện không vui này, xin được gửi tới người đã có lòng chia rẽ rằng: Tình cảm của tôi đối với CHHP sẽ không bao giờ thay đổi đặc biệt là Ba, Mẹ (Gia đình của tôi) Bạn càng muốn tôi gục ngã thì tôi lại càng hiên ngang. Vậy nên mong bạn cũng hãy dừng lại, vì tôi nghĩ rằng bạn càng muốn hạ gục tôi thì bạn lại càng chứng tỏ rằng bạn hèn hạ. Hãy đối mặt với tôi nếu bạn muốn, đừng làm những chuyện bỉ ổi, không xứng đáng là con người như vậy.
    Cuối cùng xin được gửi tới toàn thể CHHP lời xin lỗi chân thành nhất. Ngày sinh Nhật CHHP con sẽ có mặt, sẵn sàng đón nhận các hình thức kỷ luật của (Ba, Mẹ) và toàn thể anh chị em CHHP.

Nhanhlanrung1, trai nha que 1986, kichon19845 others thích điều này.
  3. DONGSAY1

DONGSAY1 Chánh tổng

thằng này thuộc dòng LÝ THÔNG rồi ....làm gì phải giải thích với nó bác ơi%-(%-(%-(

nuideocitynammt333 thích điều này.
  4. _Ếch Ộp_

_Ếch Ộp_ Sandinh in my heart

Chào Ngố !
    Trc khi gặp Ngố thì mình là Chị sau khi gặp Ngố mình là e , thị phi trên sân đình này quá nhiều , bản lĩnh đứng bằng đôi chân của mình , tình yêu vững vàng bằng trái tim đầy nhiệt huyết và giá trị nhân văn con người ko nằm ở cái đoạn người khác nói mình ra sao người khác nghĩ mình như nào . Mà mình sống bằng cốt lõi giá trị của mình để mà mình chả thấy hổ hẹn với chính mình , ai chả có lỗi buồn , ai chả có điều thầm kín , và ai chả muốn giấu cái xấu khoe cái đẹp , và bí mật thì nó chả bao giờ là vĩnh cửu , e ko dạy khôn ai cũng chả lên mặt ai , có thể những hiểu lầm làm con ng ta 1 lần thôi đã là ghét , từ lâu rồi e đâu đc ai quý , nhưng nói nghe mấy cái thằng ghét mình có dám ra bóng sáng nói ko hay nó phải lấp tối , kẻ tiểu nhân kẻ ném đá giấu tay thì lùn lắm ( lùn là thấp ạ ) chả cao đc đâu . E thì gặp chị 2 lần càng ko thân thiết chị vì ngay lần đầu gặp chị chị đã lừa dối e . Chị nói chị ít tuổi nên e đã ko thích rồi mà e ko thích e cũng nói thẳng luôn . e sống phẳng ko sống vẹo , chị ạ mình chả xin ai chả lợi dụng ai thì mình phải chửi đc ba thể loại gắp lửa bỏ tay ng , ném đá giấu tay , ko ăn đc thì đạp đổ . còn chị ơi lòng bao dung , sự tha thứ đó là tình cảm bao la ng khác dành cho m . thế cho nên dù quá khứ , dù hiện tại dù tương lai thì hãy là chính mình , sống thật với mình nhé , chúc chị tìm đc 1 lối đi đúng và sống đúng giá trị của mình , con người HP thật bao dung và độ lượng ko có nghĩa mình gạt bỏ tình cảm mọi người dành cho mình nhé . lợi dụng vật chất có thể bù đắp , nhưng lợi dụng tình cảm thì ko bao giờ bù đc . thế nên là Hãy là Ngố . Thân ái

Nobitaviet05, kichon1984, nuideocity4 others thích điều này.
  5. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

RỒI tất cả sẽ qua , tất cả một thời
    CƠN sóng dữ đánh tan tành tòa lâu đài trên cát
    TIA nắng vỡ òa hoàng hôn tím nhạt
    ĐÃ qua rồi thời để nhớ để thương.

trai nha que 1986, nammt333, kichon19843 others thích điều này.
  6. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Thơ á chị? Có bài nào nói về hạnh phúc ko em xin đoạn. >:D<>:D<>:D<

7. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Từ nay phải gọi là chị roài. :-?:-?:-? Hay vẫn là anh nhỉ Ngố?:-<:-<:-<

8. Hoàng Bích

Hoàng Bích Chắn hội Hải Phòng

có đấy em cua ạ ,
    lần đầu ta nghé môi hôn
    những con ve nhỏ hết hồn kêu vang
    vườn xanh cỏ biết trưa vàng
    nghìn cây phượng vĩ huy hoàng trổ bông. :)):)):))

Nobitaviet05, trai nha que 1986, nammt3332 others thích điều này.
  9. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ngố vẫn cứ là Ngố thôi. Còn tùy vào a xét thế nào nữa Kẹo à

nammt333, kichon1984hungcua219239 thích điều này.
  10. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Thôi trước ko bít thì vậy. giờ phải gọi chị Hạnh rồi. ;;);;);;) vui vẻ và thành công bà chị nhé

11. hungcua219239

hungcua219239 Chánh tổng

Còn chị Thư nữa. like cái gì?

nammt333, kichon1984Nguyễn Ngọc Thư thích điều này.
  12. Mod01

Mod01 Administrator

haiphong.

Lan Ngọc NDHP, Nobitaviet05, nammt3333 others thích điều này.
  13. kichon1984

kichon1984 Thổ địa

Em cứ là Ngố xíu xíu của mọi người là dc rồi , không cần quan tâm e là ai làm gì ở đâu , đến từ đâu , đó là quyền riêng tư của e , e đễn với mọi người vui vẻ nhiệt tình là ok rồi .Với những loại đàn ông ném đá giấu tay dám làm mà không dám nhận thì e ko nên bắt lời làm gì , loại đấy ra ngoài xã hội cũng chỉ là 1 con tép .Hãy vui lên em ạ, buông bỏ mấy chuyện không vui lại sau lưng mình .
    P/s : e vẫn phải gọi a bằng a đấy , a ko gọi e là chị đâu :)):)):))

14. NamChinh2236

NamChinh2236 Chắn hội LÈO TÔM

Anh hiểu cảm giác của em lúc này . Ngày này 3 năm về trước cũng là lúc anh suy sụp tinh thần nhất và chính là anh em LT đã giúp anh vượt qua điều đó.
    Em hãy mạnh mẽ lên Ngố à. Mình đang sống với ae như là gđ thứ 2 với con người thật của mình trong trang mạng ảo này. Ngố Xinh vẫn là Ngố Xinh xinh trong lòng mọi người :x
    Cảm ơn ace Sân đình _ ngôi nhà thứ 2 của tôi IMG_20161019_072040.

P/s: cứ ngỡ rằng ở đời chỉ có những người phụ nữ mới nham hiểm và lòng dạ nhỏ nhoi Ko ngờ cái loại người kia lại còn hơn cả thế...(cao thủ trong các loại tiểu nhân)^:)^. Sao anh và em lại là nạn nhân của nhung loại người này =((

Chỉnh sửa lần cuối: 24/11/16
    trai nha que 1986, nammt333, nuideocity4 others thích điều này.
  15. kichon1984

kichon1984 Thổ địa

Bóng dáng nhỏ bên góc đời trầm tịch
    Ánh đèn vàng hiu hắt , cô liêu...
    Gió mùa lạnh sao em còn đứng mãi
    Tìm kiếm gì ? Ngày tháng đã phong rêu.

Về thui em đường trần xa lạ lắm
    Có gì vui ngoài cay đắng lọc lừa
    Về đi em thu mình nơi góc bếp
    Bóng mẹ hiền còn in dẫu từ xưa

Bên chõng tre ngày nào tay cha đóng
    Ấm lòng hơn dẫu có gió đông về
    Về em nhé ! Nơi chứa đầy kỷ niệm
    Ru hồn mình vượt năm tháng lê thê.

songlo56, VTR6688, trai nha que 19865 others thích điều này.
  16. Chắn hội Hải Phòng

Chắn hội Hải Phòng Chắn hội Hải Phòng

CHẮN HỘI HẢI PHÒNG
    THÔNG BÁO

(V/v: Cử thành viên tham gia giải đấu Công thần đại chiến lần 4)
    Nhận lời mời của BQT Sân Đình, BQT Chắn hội Hải Phòng quyết định cử 3 thành viên sau đây tham gia giải đấu
    "Công thần đại chiến lần 4":
    1. @hoangcaloc - Hội Trưởng
    2. @Thành_Phố_Hoa_Phượng - Hội Phó
    3. @hungcua219239 - Phó ban Pháp chế
    Đề nghị các thành viên tham khảo kỹ Quy chế giải đấu và lịch thi đấu để chuẩn bị tốt cho giải đấu.
    Các chắn thủ được cử đi thi đấu phải đeo Avatar của chắn hội.
    Chúc các bạn thi đấu bình tĩnh, tự tin, đạt thành tích tốt nhất, mang chiến thắng về cho Chắn hội.
    Trân trọng!
    Hải Phòng ngày 24 tháng 11 năm 2016
    BQT Chắn hội Hải Phòng

17. Chắn hội Hải Phòng

THÔNG BÁO

( V/v : Đăng ký tham gia Offline kỷ niệm 1 năm thành lập CHHP )

CH Hải Phòng trân trọng kính mời toàn thể ACE thành viên Chắn hội cùng các chắn thủ Sân Đình tham gia buổi Offline kỷ niệm 1 năm thành lập CHHP
    Thời gian: Bắt đầu vào lúc 09h00 ngày Chủ Nhật ( 18/12/ 2016 )
    Địa điểm : Nhà hàng Tuấn Bảo đường 25/10 thị trấn Núi đèo Thuỷ Nguyên HP ( Cách nhà anh @hoangcaloc 100m )
    Thời gian đăng ký tham gia Offline tại topic https://chanphom.com/threads/hoat-dong-offline-cua-chan-hoi-hai-phong.7550/page-4 từ ngày 01/12/2016 đến hết ngày 15/12/ 2016
    Kinh phí:
    - Khách mời của CHHP : BQT Sân đình, BQT các Chắn hội bạn : Không phải nộp phí
    - Thành viên CHHP : 500.000đ/người
    - Các chắn thủ khác: 300.000đ/người
    Vì đây là Sinh nhật đầu tiên của CHHP nên rất mong ACE thành viên trong CH thu xếp công việc tham gia đông đủ. ACE cố gắng đăng ký càng sớm cáng tốt để tạo điều kiện cho BQT sắp xếp cho được thuận lợi
    BQT Chắn Hội Hải Phòng rất vui mừng chào đón các chắn thủ yêu mến CHHP đăng ký tham gia chung vui cùng ACE chúng tôi.

Trân trọng

Mẫu ĐK:

Đăng ký tham gia Offline CHHP
    Tên Nick:.................
    Là thành viên Chắn hội...... (hoặc thành viên tự do)
    SĐT liên lạc: .................

Lan Ngọc NDHP, hungcua219239, nuideocity12 others thích điều này.
  18. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Tên nich ; trai nhà quê 1986
    Là thành viên chăn hội Hải phòng
    Đt; 0972116028
    Chúc buổi off chắn hội thành công và vui vẻ luôn luôn đoàn kết xây dựng chắn hội ngày càng vững mạnh

19. Chắn hội Hải Phòng

20. kichon1984

kichon1984 Thổ địa

Đăng ký tham gia buổi offline CHHP :
    Tên nick : kichon1984
    Là thành viên Chắn hội Hải Phòng
    Đt : 0936689815
    Chúc buổi offline đông vui tưng bừn rực rỡ , chúc CHHP ngày càng phát triển vững mạnh và đoàn kết .