CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:D Nẫu ruột .. Chửa với đẻ ^:)^ ạ cụ từ xa

2. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

ẤY BÁC!
    Các cậu có cu, Ý quên, các cụ có câu: "Mò cho em nứng, CHẾT NHẦM, Mừng cho em nó; Thông nhau mà sướng, LẠI NHẦM, Thương nhau mà sống"
    Thế nên: HỎNG THÌ SỬA, mà CHỬA THÌ ĐẺ!

SỢ ĐẾCH GÌ!

cau_ut_mai_choi_1102, dungmolang, lopking5 others thích điều này.
  3. Hảitây_90

Hảitây_90 Chánh tổng

cho em khoe tý b-(b-(b-( ChanPro2015.5.25.18.4.5.

cau_ut_mai_choi_1102, lopking, nammt3337 others thích điều này.
  4. bimat bimat

bimat bimat Học chơi

Đấy không phai là việc của bạn. Mình không tra loi liền đuoc vì bây gio mình còn công việc. Còn rất nhiều thứ phải lo nghĩ. Chứ không phải dư tiền dư của dư thời gian mà lúc nào cũng trực 24/24 được. Còn nguoi do là ai. Đúng 6h chiều nay mình sẽ nói cho tất cả mọi người biết. Em biết anh cũng đang đọc những dòng này. Em qua that vọng về anh roi. Đến bây giờ em vẫn không ngờ được con người của anh lại tệ hại đến như vậy. Vẽ người vẽ mặt khó vẽ xương, biết người biết mặt khó biết lòng... Em sẽ noi cho tất cả mọi biết con người anh như thế nào. Không mọi người lại cứ luôn nghĩ anh tốt này kia. Bây giờ với em. Anh không là gì nữa rồi. Em không đủ vị tha để tha thứ cho kẻ phản bội và lừa em rất rất nhiều lần nv nữa đâu. Đúng 6h chiều nay em sẽ nói tên anh cho mọi nguoi biết. Vi sao 6h moi nói à... Vì em muốn a phải suy nghĩ. Phải dày vò. Fai lo sợ. Phai nghĩ về con của em!!

5. UHAAMD2021-30

UHAAMD2021-30 Chắn hội Hà Nội

Diễn đàn chém gió của anh em mình giờ lại thành chợ buôn than rồi các bác ạ #:-S
    Ai mua than em bán than cho??? ... 100 thứ than, than thân chả ai thích!
    Dù cho bạn này có nói rõ tên người ấy là ai, thì với em cũng chả mảy may có 1 thay đổi cảm xúc nào, cho dù người ấy là chính em - vì đây (diễn đàn này) chả phải chỗ đi tìm sự thương hại của người khác!

6. Củ khoai lang

Cứ đợi đến 6h tối đi em.. X_X anh mình quay xổ số

7. nick751

nick751 Anh Đức - Mai Phương

Thực ra đó là ai đi nữa,kể cả có là anh cũng vậy thôi, chuyện đó đâu có gì để mọi người phải nghĩ khác đi được chứ, vì đây là chuyện của 2 người cơ mà. Chứ 6h hay 12h giờ trưa cũng vậy thôi diễn đàn là để anh em chém gió chơi chứ đâu để thương hại đâu nhất là bạn nói phải lo nghĩ việc này việc kia. Còn người bạn trai kia trước đã ko lo nghĩ thi thôi giờ làm sao lại phải lo nghĩ dằn vặt nữa

Chỉnh sửa lần cuối: 26/5/15
    cau_ut_mai_choi_1102, Hảitây_90, nammt3333 others thích điều này.
  8. Củ khoai lang

Đúng đấy, ae lên đây chỉ chơi game, là bạn chơi với nhau tạo thành một công đồng ng chơi, miễn tốt với nhau ở bàn chơi lẫn ngoài đời là đc, gặp nhau là chém gió vui cười đủ chuyện ới giời ơi, chắn và nhậu..hết, mấy ai quan tâm đời tư của nhau làm gì.. thật hay giả đấy là chuyện riêng..:-bd
    Hôm nay có bị mật nhảy vào mặc quần đùi đá bóng nói bâng cua , ngày mai lại có ông bịt mặt mạc váy nói xa xôi bóng gió có thành viên đang là lệnh truy nã vì vỡ nợ hay phần tử khủng bố cực đoan trong CH mình thì anh em tính sao...Rút kinh nhiệm AE mình cũng phải có lập trường rõ ràng từ việc này.. :D

cau_ut_mai_choi_1102, lopking, Mộc Thối2 others thích điều này.
  9. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

19.
    Chết vì Gái là cái chết rất Thoải mái? :-?

chet-vi-gai-la-cai-chet-rat-thoai-mai-518183224937126.

lopking, Mộc Thối, DuyHV3 others thích điều này.
  10. Khong_nha2015

Khong_nha2015 Học chơi

Xl ace trong CHHN.tôi là người được nhắc đến trong câu chuyện trên.em à,dù em có nói gì thì đo cũng là chuyện riêng của anh và em.em xử sự trẻ con và có vẻ như em đang đe doạ anh hãy đợi đến 6h.dù em có dùng cả nick thật mà nick giả vào diễn đàn để thanh minh hay kể tội anh thì anh chắc chắn mọi người trong CHHN đều biết nhân vat trong câu chuyện là anh và em.anh là người đã đưa em đen với sân đình,là người đã tạo cho em cơ hội gặp gỡ giao lưu và gia nhập CHHN.chính em mói là người nên xem lại tại sao anh lại làm như vậy.anh sống xã hội lâu rồi,đừng mong qua mặt anh chuyện gì.có lửa mới có khói.và em phải tự chịu khí độc do khói gây ra.không thằng nào lại chịu cảnh ăn ốc đo vỏ cho người mình yêu đâu em.tốt nhất em nên dừng lại câu chuyện do em tưởng tượng ra.đừng ảo tưởng nữa

dungmolang, Già Làng 0nline, nick752 others thích điều này.
  11. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

THẾ NÀY CHÌ CHÍT CHÍT CHÍT TOI!
    Trời ơi!
    Bắc thang....
    btlhog.

Mộc Thối, chumsoDẾ MÈN 80 thích điều này.
  12. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

Đặt gạch 6h nào, xem cái kết có hậu không, khi mà chị hẹn 6h hạ màn bí mật thì anh đã xuất hiện hẹn chị, 6h có mặt tại nhà anh, 2 anh chị đóng cửa zải quyết, câu chuyện sẽ đến đâu, 6h chị sẽ onl để thông báo cho mọi người biết, hay chị sẽ qua nhà anh zải quyết. Xin mọi người hãy chờ trong giây lát, chỉ 1 tiếng nữa thôi chúng ta sẽ biết kết quả.

cau_ut_mai_choi_1102, Mộc Thốinammt333 thích điều này.
  13. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

Theo nguồn tin trích ngang từ thổ địa CHHN 3 nhân vật sau đây vẫn con zai tân chưa một đời vợ, đang đứng đầu bảng với số like ế cao nhất là anh 6789usarmy6789, vị trí thứ 2 chỉ thua anh uas có 1 tý tị ty like ế thôi đó là anh crom1, xếp cuối bảng là em út Hoàn Chốp. Trên đây là 3 người còn sót lại chưa vợ, vậy ai sẽ là người đàn ông bí ẩn, sẽ có một món quà bất ngờ cho 3 bạn đầu tiên đoán trúng. Nhanh nhanh nào, thời gian được tính từ giờ cho đến 17h59.

14. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

Ơ sắp có kết quả rùi mà ko ai chơi đoán chữ với em ạ

15. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd:-bd:-bd
    download.
    Sau 6h mà không có ai trúng giải đặc biệt thì Cọp chuyển mấy ae qua đây cho đông nhé =)) =)) =))
    hinh-nen-hoi-e.64932.

16. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Dạ em lạy 2 bà Tám...6 giờ là có kết quả xổ số Miền Bắc đó...hờ hờ....ngồi xem con nào ra đầu đuôi có phải hay hơn không?
    PS: Dòm lại thấy Cọp Và Dế =)) =))=))hợp lý ghê=))=))=))

Mộc Thối thích điều này.
  17. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Chú cẩn thận không bà tám nhốt luôn cả chú vào Hội trên bây giờ b-(b-(b-(

Mộc Thối thích điều này.
  18. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

6h rùi mà chưa có chết cả đi nhờ =))... =))

Mộc ThốiNguyenhoavinh thích điều này.
  19. vothuong47a

vothuong47a Chánh tổng

6h rồi mà im thế nhỉ, hay đi cấp cứu rồi cũng nên. Không dành cho người yếu tim khi đợi chờ. Ae hãy uống thuốc propranolon, amlor, vastaren nhé

Tú Tài Tình8xMộc Thối thích điều này.
  20. Cọp Cái

Cọp Cái Thư Ký TBTCSK

18h50p ko thấy xuất hiện...

Mộc Thối thích điều này.