CHẮN HỘI HÀ NỘI

Thảo luận trong 'Chắn hội Hà Nội' bắt đầu bởi DẾ MÈN 80, 18/12/12.

1. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-" Nơi tôi sinh Hà Nội, ngày tôi sinh 1 ngày bỏng cháy ... #-ocháy thế bảo sao mình chẳng như ... bài ù Bạch định:"> cũng vì thế mà tên Dế Mèn gắn với mình từ đó các bạn ạ :x

DẾ MÈN 80 xin gửi lời chào thân yêu nhất đến tất cả ACE chắn thủ :-h
    Hôm nay, ngày Hoàng đạo, mình xin mạn phép được Khai trương CLB Chắn Hà Nội. Rất Vui và Hân hạnh được đón tiếp các thành viên gốc Hà Nội, các thành viên đang sống và làm việc tại Hà Nội, các thành viên yêu quý thủ đô Hà Nội đến với Câu Lạc Bộ >:D<
    Mình mong được ACE chắn thủ quan tâm, ủng hộ để CLB mãi là nơi gặp gỡ giao lưu vui vẻ nhé <:-P
    Tôi yêu Chắn và tôi mãi yêu Hà Nội => Tôi yêu CLB Chắn Hà Nội \m/

2. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

ĐỊA CHỈ VÀ NƠI LIÊN LẠC THẾ NÀO BẠN ƠI!:x
    \

3. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Mình Hi vọng được đón tiếp đông đảo ACE vào báo danh nhé ^:)^

4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Theo ý kiến của mình ấp ủ bấy lâu là khi có đông ACE báo danh, ACE sẽ đề cử thành viên Trưởng và Phó CLB bạn nhé, lúc đó CLB sẽ đi vào hoạt động :)

5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Hội trưởng CLB có lẽ không phải bầu chị nhỉ .
    Cái tên xứng đáng nhất có lẽ được mặc định là bác Đức Thủ To luôn rồi .
    Sau phiên bản giải đấu sắp ra chính là phiên bản bang hội Sân đình .
    Ngoài ra Sân đình còn 1 ý tưởng khá hay ho , nhưng chắc phải qua năm mới thực hiện được : đó chính là 1 tạo ra 1 sân chơi ngoại tuyến (địa điểm có thể là 1 quán cafe Sân đình hay Cafe chắn hội ) cho các ACE trên Sân đình và Sân chơi riêng cho các bang hội các nhóm chắn Sân đình >:D<

Fly611, lê nguyên1981, hailam200919 others thích điều này.
  6. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Mình xin bỏ phiếu số 1 cho Hội trưởng CLB là bác Củ Khoai Lang \m/
    ACE cùng ý kiến mình thì vào like nhé ;;)

7. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Chú chín à.. Anh em Hà Nội tâm huyết với chắn sandinh rất nhiều, VD như anh ha noi mua vang hôm qua có gọi điện thoại trao đổi với anh về việc này, Mình rất cảm động và trân trọng.​
    Anh nghĩ anh em chắn thủ sandinh cùng niêm vui đam mê chơi chắn, sinh sống và làm việc tại tại Hà Nội rất đông, Mời ae cùng tham gia cho thật đông vui đã. Hy vọng một ngày không xa anh em đăng ký chính thức đông vui sẽ cùng nhau tổ chức mỗi buổi offnile giao lưu, Tổ chức Đại hội, bầu Hội trưởng, thảo luận luật định rõ ràng, cùng nhau xây dựng định hướng phát triển cho hội v v .. Xây dựng thành một chắn hội Mạnh của san dinh. Có tổ chức, công khai, dân chủ vv.. Trân trọng kính mời anh em đăng ký tham gia tại đây nhé.. Thank >:D<

8. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Trước mắt , ai đăng ký tham gia thì ghi danh tại topic này, nhờ dế làm thư ký nhé. đông vui anh em tự tổ chức một buổi offnile ra mắt cho hoành tráng...Ok

Mình đăng ký :
    ducthudo ( 01238499933 )

9. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Dế Mèn 80 - xin gia nhập thành viên CLB :-c01659971064

dinhchip, 4H1102, hailam20098 others thích điều này.
  10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Em đổi tên là Chắn hội Hà Nội nhé !
    Có chữ club vào nó tây quá , chắn là trò chơi đỉnh cao của trí tuệ Việt .

dinhchip, 4H1102, hailam200913 others thích điều này.
  11. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Cho chuối em đặt cả 3 chân vào CLB nhé :
    Name: Mr.Dũng
    Mobile: 0944738287
    Facebook: Cristo pham
    Nghề nghiệp hiện tại: Giám đốc Trung tâm chuối tại Hoàng Văn Thái-Thanh Xuân-Hà Nội
    >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

12. giayizychuaboc

giayizychuaboc Chắn hội Hà Nội

Em đồng ý cả 2 tay ! khi nào thành lập nhớ phone cho em với các anh nhé GIAYIZYCHUABOC số điện thoại 0902123855

giagia8668, dinhchip, 4H11028 others thích điều này.
  13. Mình đăng ký tham gia câu lạc bộ nick của mình là ha noi mua thu vang

dinhchip, hailam2009, hailam2009_17 others thích điều này.
  14. Được đấy . cảm ơn mod 09 nhé !!! mình cũng thích tên này . mod09 là mod của sân đình nhưng mình tha thiết muốn mod 09 là thành viên của chắn hội hà nội nhé . đề nghị mod 09 đăng ký nick làm thành viên. !!!

15. hamvui68

hamvui68 Tổ Trưởng Tổ Trông Xe_CHHN

Mình đăng ký tham gia clb với nick của mình là hamvui68

16. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

Theo form của em là chuẩn chị dế nhể :))

17. mình xin tiến cử 2 bạn độc cô cầu bại2 và son giang hn làm phó hội.(2 bạn này ha noi xin lấy toàn bộ gia tài kếch sù của mình để bảo lãnh cho 2 chắn thủ trên về trình độ cũng như về tư cách đạo đức của 2 phó hội) qua đây mình cũng xin tự ứng cử vào chức vụ : trưởng ban pháp chế của hội, việc của mình sẽ viết quy chế , điều lệ . tiêu chí của hội ,chức năng và quyền hạn của từng chức vụ, từ hội trưởng đên các thành viên. kinh phí đóng góp tối thiểu của mỗi thành viên..... lương bổng của hội trưởng hội phó.....:))=)):))
    demem80 và p.linh 1987 mình xin tiến cử 2 bạn vào chức vụ thư ký cho hội.
    các bạn ơi, hãy tiến cử những gương mặt mà các bạn yêu quý . chúng ta sẽ bỏ phiếu . bầu ra những gương mặt xứng đáng làm đầu tầu để anh em chắn hội hà nội đi theo.
    chắn hội hà nội muôn năm .

18. Tuyệt vời \m/lẽ ra CLB chắn hội HN khai sinh chỉ sau sandinh tí thôi...Nhưng mà chậm mà chắc có khi lại hay hơn>:D<ủng hộ CLB chắn hội HN chào đời. =D>=D>=D>
    P/s Mình là em của anh Ngư phủ ngủ trên thuyền :">
    Qua ngày 21/12 mới ghi danh được.thanks ;))

19. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Đây là hình ảnh mà chắn SÂN ĐÌNH HÀ NỘI đã giao lưu cùng chắn SÂN ĐÌNH BẮC NINH =D> mời các bác cùng xem THUYVIPBN cùng AE BẮC NINH mến khách>:D<Đại diện CỦ KHOAI LANG thay mặt AE HN nhận quà tặng của AE BN

20. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Video lớn quá! Không xem được anh ơi

hailam2009 thích điều này.