Cảnh báo tất cả mọi ngừoi chơi nên đề phòng nick citi.citi2,citi3...

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi vipmap, 10/4/15.

1. vipmap

vipmap Chánh tổng

Lâu lắm mới có dịp vao diễn đàn để kể cho mọi ng biết về nick citi.citi2,citi3
    Hnay ngồi chơi cùng a khoai,tay0b4tjac,và citi3.mình bị mất mạng vào lại bạn citi đã muốn đá ra nhưng mọi ng ko đong ý,sau đo bị out tiếp thì a khoai đợi lâu đã chia bài,vừa kịp nói mất mạng,bạn citi tung ngay cú sút.sau đo phải vào bằng nick khác để hỏi sao lại đá,thì bạn ý bảo vipmap vào đi,ko đas đaau =)) .gà 192m nó toooooo quá cơ citi ạ.qua đaay cảnh báo mọi ng nên tẩy chay nick citi vì hành vi chơi xấu.nhắn với citii:sân đình bé lắm,mày còn gặp tao nhiều.nhớ nhé.... :))))

2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bàn anh khóa cố tình để đợi mà, nó quậy , ai vào nó cũng đá .. biết là chú bị đá anh còn soi xem chú ở lý ko để mời mà ko thấy.. :D
    Thế nào đúng lúc chú bị đá anh lại ăn đc con gà ấy thế mới đểu
    https://chanphom.com/replay?l=l1nml0wb_ffr

Nói vui thôi chứ anh cũng nhắc ngay tại bàn rồi, bỏ kiểu chơi ấy đi, cứ thích quậy kiểu ấy để ý kiến nhiều là khóa níc :D
    Nic đấy có kinh ai đâu Hà Nội cũng bị đá..
    Anh góp ý nhỏ , anh tay0batjac là người lớn tuổi, chú có nóng cũng lên suy xét lại một chút sự viêc, ko lên nói kiểu vơ đũa cả nắm , ae họ đánh giá về mình sai đi .

Chỉnh sửa lần cuối: 10/4/15
  3. vipmap

vipmap Chánh tổng

Hihi,ok a khoai,hnao gặp e xl a ý sau.lúc đoa cú thằng kia quá lại nói luôn câu 2 thằng.rút kn,rút kn ạ :p

4. khánhblue

khánhblue Chánh tổng

mịa nó còn 1m vào chơi cho vui nó ù dc cái tưởng nó ở lại với mình . nó cười rồi nó té ....... gét con heo này.

Nguyễn Tiểu Thương, lililinh0974146053 thích điều này.
  5. Xuân Tóc Đỏ_

Xuân Tóc Đỏ_ Dân đen

6. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

0974146053 thích điều này.
  7. lililinh

lililinh Chánh tổng

Những trường hợp như vậy thì quá là rẻ rách, bài viết rất vui cho mọi người, xin chia buồn cùng bạn, nói thật là ngày nào mình chơi cũng gặp vài người như vậy.#:-S#:-S#:-S

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.