[Sự kiện] Cảm Ơn Quý Khách Hàng - Ngày Hội Sân Đình 2018

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod16, 29/12/18.

1. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

thiep-cam-on-sau-su-kien.
    Sân Đình xin trân trọng gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến quý Anh/Chị đã quan tâm và dành thời gian quý báu của mình để cùng chung vui trong sự kiện Ngày Hội Sân Đình, cùng nhìn lại hành trình 7 năm xây dựng và phát triển của Sân Đình.

Sự hiện diện của quý Anh/Chị là niềm khích lệ quan trọng đối với chúng tôi trong quá trình phát triển, hoàn thiện Game Sân Đình.
    Sân Đình kính mong quý Anh./Chị tiếp tục ủng hộ và gắn bó để chứng kiến những cải thiện về chất lượng sản phẩm và chất lượng dịch vụ trong thời gian tới.

Kính chúc quý Anh/Chị một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và bình an!
    Xin trân trọng cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/18
    hoainam2308, babom, Tào 114 others thích điều này.
  2. Trung Vuong Chan Thu

Trung Vuong Chan Thu Chánh tổng

Em hóng mãi mà không tìm được tấm ảnh nào của Ngày hội Sân đình nhỉ. Hay em chưa tìm đúng nơi đúng chổ. Mod nào có giúp em up vài tấm để em xem với. Không tham dự được với mọi người, buồn lắm. Hẹn vào dịp khác vậy. Năm 2018 sắp qua, em xin gửi lời chúc đến các bác, các cô chú và toàn thể ace Sân đình và BQT Sân đình một năm 2019 vạn sự như ý, chúc tập thể Sân đình ngày 1 gắn kết, phát triển mạnh vững.

3. Mod16

Cảm ơn anh đã quan tâm ạ!
    Các bức ảnh về Ngày Hội Sân Đình 2018 đang được các mod tổng hợp lại và sẽ sớm up lên trên fanpage cũng như diễn đàn sandinh.com a nhé

Tào Tháo, laohacdiLX, Trung Vuong Chan Thu4 others thích điều này.
  4. laohacdiLX

laohacdiLX Dân đen

Mình ko thấy hoàn lại phí bảo đảm nhỉ?
    Bù lại đc chụp 2 MC duyên dáng :)

Các tệp đính kèm:

Tào TháoHoàng Bích thích điều này.
  5. Tuan6874

Tuan6874 Chánh tổng

Xin cảm ơn BQT Sân Đình đã tổ chức buổi gặp mặt vui vẻ, đầm ấm và đoàn kết. Chúc Sân Đình ngày càng lớn mạnh và phát triển. Chúc anh chị em Sân đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công.

Tào Tháo, vuabip13, Mod163 others thích điều này.
  6. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Qua thấy cụ phát biểu sung thế...

Tào Tháo, vuabip13, Tuan68741 người khác thích điều này.
  7. Mod16

ahihi, cảm ơn tất cả mọi người

Tuan6874 thích điều này.
  8. Nguyễn Ngọc Hoàng

Nguyễn Ngọc Hoàng Chánh tổng

Từ từ đã cụ vừa mới hôm qua mà mod cong tổng hợp chưa kể hôm nay ngày nghỉ ;))

Tào Tháo thích điều này.
  9. Tuan6874

Tuan6874 Chánh tổng

Chả nhớ nói gì? Chúc gì nữa...say say say...vui vui vui....

Tào Tháo, vuabip13Dachem_Pro thích điều này.
  10. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Đề nghị BQT Sân Đình và các Mod bồi thường 10B bảo vì đã để tôi uống qua say dẫn đến về đến nhà k giặt quần áo và nấu cơm đc cho vk.Dẫn đến sứt mẻ tình cảm gđ.

11. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Ơ, lúc đó đã được chén nào đâu nhỉ...

Tào TháoTuan6874 thích điều này.
  12. Thành Nguyễn.HN1234

Thành Nguyễn.HN1234 Chánh tổng

Xin cảm ơn BQT SÂN ĐÌNH đã tổ chức buổi gặp mặt vui vẻ đầm ấm và đoàn kết.Chúc Sân Đình ngày càng lớn mạnh thành công.Chúc anh chị em Sân Đình mạnh khỏe hạnh phúc thành công.

Tào Tháo thích điều này.
  13. Snow Heart

Snow Heart __Thư Ký__

khai trừ

Tào Tháolongzenđa thích điều này.
  14. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Thế là bất hiếu với vk đấy ku...

haiphongpro2015, Tào Tháolongzenđa thích điều này.
  15. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Thế nên mới đề nghị BQT Sân Đình và các Mod đền bù thiệt hại về tổn thất tinh thần là 10B đấy thôi.

16. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

BQT nghiên cứu thay đổi quà lưu niệm sao cho đặc sắc nhưng thông dụng, hay xài trong cuộc sống thường ngày thì thực tế hơn, nhiều người mua hơn. Hoặc là đồ gốm, sứ lưu niệm là những hình trong bộ bài chắn ấy.
    Cứ loanh quanh áo với mũ, cũng nản!

17. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Em chào anh @Tào 1 ạ.
    Sân Đình ghi nhận ý kiến đóng góp của anh, em sẽ chuyển thông tin này và cùng anh em Mod bàn bạc sâu hơn về góp ý rất tuyệt vời này của anh
    Cảm ơn anh, chúc anh buổi tối vui vẻ ạ!

18. Thành Nguyễn.HN1234

có mấy câu nói về anh 2 Nghe nói cậu ấy siêu nhân sao hè đội mũ quàng khăn thế này.anh 2 văn.Tuổi xuân chẳng được mấy ngày nhị đào bẻ quánh trao tay nhân tình.anh 2 vạn.Trống bỏi quyến yến mê oanh chồn chân lưng khọm biến thành cụ non.anh 2 sách

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  19. Thành Nguyễn.HN1234

có mấy câu thơ góp vui tý.có thời gian viết tiếp giờ đi đón học sinh

Mod07 thích điều này.
  20. Thành Nguyễn.HN1234

Mượn mấy câu thơ của.Bạch Tiểu PHụng.đưa cái thuyền vào CSĐ Thuyền mang nỗi nhớ khuất đi rồi Thuyền để ta buồn ngấn lệ rơi Thuyền tiễn giai nhân về chốn ấy Thuyền đưa lữ khách tận cuối trời Thuyền gây cách biệt tình chưa dứt Thuyền tạo xa lìa ái chẳng vơi

Nguyễn Tiểu ThươngHải Yến HP thích điều này.