CaFe chém gió chắn Sân Đình ngoài đời !!!

Thảo luận trong 'Chợ làng' bắt đầu bởi HàNộiMùaThuVàng, 7/7/15.

1. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bạn mới tham gia chắn Sân Đình nên sẽ rất có lợi cho bạn về kinh tế nếu được hanoi chia sẻ các kinh nghiệm, các buổi sáng từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần hanoi đều có mặt ở quán . nhưng hôm nào có hội hè anh em Sân Đình hẹn gặp mình mới qua buổi chiều hoặc tối.

nammt333thuongpro_gamethu thích điều này.
  2. át cụ đi check mọt mình=((

nammt333, Việt Béo VQHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. vipmap

vipmap Chánh tổng

Đi 3 mềnh nhé :)) mà đa nghi là ai thế nhỉ :-"

4. HàNộiMùaThuVàng

Kỷ niệm quốc khánh 02/09 , hanoimuathuvang tự đứng ra tổ chức cuộc offline tự phát , mục đích muốn ACE trên Sân Đình giao lưu gặp gỡ , chia sẻ kinh nghiệm đánh chắn để hiểu nhau hơn .

Thời gian : vào 10g30 ngày 28/08/2015 có mặt tại địa chỉ 101A2 cafe Nguyên Hồng .

Tăng 1 cafe chém gió . Từ 8g30 đến 10g30
    Tăng 2 Vịt 7 món . 10g30 đến 13g sau đó tính tiếp

Kinh phí : đóng 1 xuất 200k chọn gói . (Trưởng ban Tài chính : hanoimuathuvang)

Hiện nay đã có 12 người tham gia trong hội nasruou và những anh em như Nick lopking, langtukhongnha, chau mật ong , vas83

Thành phần tham gia là tất cả các ACE chơi chắn trên Sân Đình , rất mong ACE tham gia giao lưu gặp gỡ . Trong buổi gặp gỡ có sự tham gia của mod sân đình , các bạn có thể hỏi và thắc mắc những vấn đề liên quan đến sân đình

Rất mong ACE tham gia nhiệt tình , zui thôi mà.:D:D:D

Thân.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/8/15
    gaihaonam10doi_la_the_thoi thích điều này.
  5. Trần Hữu Lực

Trần Hữu Lực Chánh tổng

Tiếc quá, mình ko biết để tham gia chém gió.

6. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

ảnh cafe chém gió đâu rồi ae đăng lên cho vui nhà vui cửa nào

7. LÒ VĂN THÂM

LÒ VĂN THÂM Lý trưởng

chém cafe đây

tải xuống (1). tải xuống (2). tải xuống. tải xuống (1). tải xuống (2). tải xuống. tải xuống (1). tải xuống (2). tải xuống. tải xuống.

8. LÒ VĂN THÂM

LÒ VĂN THÂM Lý trưởng

chém vịt đây

tải xuống (11). tải xuống (9). tải xuống (10).

9. HàNộiMùaThuVàng

.

thuongpro_gamethu thích điều này.
  10. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

hôm qua mấy chị em đi bún mẹt ở phố hàng đậu.:)tính ghé qua cafe bạn nhưng có mấy em vội không vào dc..:( thôi xin hẹn dịp sau nhé>:D<

XinLamNguoiTinhCoDondoi_la_the_thoi thích điều này.
  11. HàNộiMùaThuVàng

Hanoi rất đam mê sưu tầm zippo nhưng vì không có điều kiện nên không dám mua nhiều , chỉ mua 1 con này thỉnh thoảng lôi ra ngắm và xem tí thôi , không dám dùng .:D:D:D

8->8->8-> mình cũng có 1 bộ sưu tập zippo như @chumso , phải hơn 100 củ đấy sò nhỉ .

p/s : Sò à , hàng của anh là hàng thật đấy nhé , không phải hàng fake của trung sẹo đâu nhé :D

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 8/9/15
    chumsothuongpro_gamethu thích điều này.
  12. chumso

chumso Trưởng Ban TCSK_CHHN

hàng xuất Nhật anh ah, anh lấy của Dũng Cao ah? Rồng Lộn Quấn Lung Tung:)):))=))=))=))=))

X_X Sò Lùn 1102HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. quenchuyendodi

quenchuyendodi Lý trưởng

E cũng có ý định mở quán như bác từ lâu ở Đông Ngạc, Từ Liêm nhưng ko đủ vốn nên chưa mở được.
    Chúc bác buôn may bán đắt nhé.

14. thuc0989

thuc0989 Chắn hội Lèo Tôm

Em song Và làm việc ở ha nội cũng DC 10nam cái phố nguyên hồng này e ko rõ Nó ở vi trí nào nhỉ Co dịp e sẽ ghé Qua

15. minhtanx2

minhtanx2 Học chơi

Cũng muốn được 1 quán cafe như bác. chúc anh luôn đắt hàng nhé