Cách tặng bảo cho người khác

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Klongcong, 15/4/16.

1. Klongcong

Klongcong Dân đen

Ai biết vui lòng hướng dẫn cách tặng bảo cho người khác với

2. Bác có công thần thì mới tặng bảo đc

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Để có thể tặng Bảo cho người khác thì điều kiện cần là bạn phải có từ 200đ Công Thần trở lên và điều kiện đủ là bạn không nợ Bảo.
    Khi đáp ứng được các điều kiện trên thì bạn làm theo hướng dẫn (bằng hình ảnh) sau:

1. Bạn đăng nhập vào game sau đó bấm chuột vào hình đại diện của bạn:
    hd1.

2. Bạn bấm nút "tặng Bảo"

hd2.

3. Nhập ID của người được nhận Bảo:

hd3.

4. Bạn điền đầy đủ các thông tin: số Bảo chuyển đi (=< số Bảo bạn có + 5%), mật khẩu đăng nhập nick của bạn, nội dung chuyển (không bắt buộc)

hd4.

Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

4. Còn 1 cách nữa nếu muốn tặng bảo cho bạn chơi mà không cần có điểm công thần , bạn hãy làm theo các bước sau :

1 chọn 1 bàn bất kỳ nào đó thật vắng , cài xin chơi, ù xuông , không nuôi gà . 02 bạn rủ nhau vào đấy
    2 khi kích ù thì xướng sai 1 cước duy nhất đó là ngư ông bắt cá

Lưu ý : muốn tặng 100 triệu thì cài 3 triệu bảo, muốn tặng 50 triệu thì cài 1.5 triệu bảo, còn nếu muốn chuyển hết số bảo sang nick kia thì bạn xướng tất cả các cước là OK (tôi đã từng chuyển bảo qua 1 ván đánh là 7 tỉ bảo )

Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/16
    nammt333Tào Tháo thích điều này.
  5. huyhoang2

huyhoang2 Chánh tổng

KHOAI HA ơi, ông chém gió thì cũng chém vừa vừa thôi , làm gì có chuyện chuyển 7 tỉ bảo qua 1 ván đánh .

nammt333Tào Tháo thích điều này.
  6. Chắc có chứ a . cược 200.000.000 ù 35đ có thành 7tỷ đc ko nhể . bao giờ cho có ngày ù thế này nhỉ.:D:D:D. Cược min 1.000 cược max sđ là bao nhiêu hở các a .

nammt333, CACHEP_HOARONG02huyhoang2 thích điều này.
  7. huyhoang2

huyhoang2 Chánh tổng

like bạn liễu

nammt333CACHEP_HOARONG02 thích điều này.
  8. Anh làm được mà liễu , với số bảo là 70 triệu cược 100k ở dưới khu lý , chỉ với 1 ván ù anh có thể chuyển hết 70 triệu bảo qua 1 ván đánh bằng cách Ù láo . (phế 5%)

Tương đương 7 tỉ bảo cược 10m

Em mới tham gia vào chắn Sân Đình nên không biết khả năng của anh đó thôi, nếu em có nhã hứng anh biểu diễn cho em xem nhưng nếu anh diễn được hôm off lèo tôm tới , em uống 5 chén rượu là OK

liễu.

thuc0989, nammt333, CACHEP_HOARONG022 others thích điều này.
  9. 5 chén là bao nhiêu hở a? Mình cứ đo bằng ml or l cho nó nét a ợ . E còn nhớ có a nói gặp e ngoài đời thực tặng e 200m . Để hôm ấy e nhờ a diễn hộ e luôn nha a .

10. Anh chưa sai hẹn với ai bao giờ , gặp đúng trực tiếp giao lưu ngoài đời thật nếu em đúng là phái yếu chơi chắn trên Sân Đình anh chuyển tặng em 200 triệu bảo ngay và luôn.( chỉ sợ rằng hôm đấy em nói là bận vì lý do abcd nào đó và không đến được thôi) :D

Trên Sân Đình trước đây có rất nhiều trường hợp ảo tung chảo .

5 chén là 1/8 lít rượu , nếu em muốn mở mang trình độ múa trên bàn phím của anh thì anh diễn cho mà xem và chuyển tặng cho em thêm 100 triệu bảo nữa .:-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/16
    thuc0989, nammt333, Tào Tháo1 người khác thích điều này.
  11. E chưa bao giờ đi off sân đình . Tuy nhiên lần này e đã đang và sẽ đi ra HN off . Nhất định có gặp a rồi . Rượu thì e uống bao nhiêu cũng ko say ( chỉ ko bit trời đất nó ở đâu thôi ) . Giả nếu có say e xin có ng trợ giúp đc ko a nhể . E thì là Nhiễu chứ ko phải là ảo tung chảo a ạ .

nammt333, CACHEP_HOARONG02HàNộiMùaThuVàng thích điều này.