[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. thangcodst

thangcodst Dân đen

Đúng thế bạn ạ. Hiện nay chưa có điện thoại nào cài được adobe flash player nên không chơi được là đúng, còn đăng nhập vào thì đơn giản thôi.

2. chien dau nao

chien dau nao Học chơi

Túm váy lại là có chơi trên Ipad duoc ko cac bac

3. jerryphong

jerryphong Học chơi

Có 1 bản chắn trên IOS nhưng không phải của sân đình bạn à. Cái này do Tầm Tay phát hành nhé bạn. Bạn vào Tầm tay xem hướng dẫn cài đặt nhé. Phải JB máy và yêu cầu IOS 4.3 trở lên

4. duongkite

duongkite Chánh tổng

đc,cài puffin từ appstore,có điều ko có chuột thì hơi khoai =))

5. pvcme05

pvcme05 Học chơi

Mình thấy các chương trình chơi chắn khác đều có thể chơi được trên điện thoại và máy tính bảng như thapthanh.com ... thiết nghĩ nhà sản xuất nên thiết kế được chương trình chơi trên điện thoại và máy tính bảng chắc chắn sẽ thu hút được nhiều người chơi hơn, rất tiện lợi và dễ chơi.

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến. Hiện tại Chanpro.com đã có thể chơi trên 1 số điện thoại và máy tính bảng có cấu hình tương đối cao ( Chạy HĐH Androi ). Sắp tới Chanpro.com sẽ ra mắt phiên bản game có thể chơi trên hầu hết các dòng sản phẩm điện thoại và máy tính bảng bạn nhé.
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. quockhanhpqk

quockhanhpqk Dân đen

chans qua hôm nay mới biết sândinh trở lại mãi mới nhớ được tên đăng nhâp.>:D<=D>

8. cuong_bubi

cuong_bubi Dân đen

choi IOS bang app Chanonline cung duoc

9. Mãi yêu Chi

Mãi yêu Chi Dân đen

Mình cũng ko chơi được trên diện thoại Android dù đã cài flash 11.1.8 trước đây sanhdinh.com thì vẫn chơi bình thường,

10. __Khanhchi__

__Khanhchi__ Chánh tổng

Hu hu ...thèm,nhớ sđ chết mất.mà ko thế̉ tham gia.

11. hungnv08

hungnv08 Dân đen

Mod cho hỏi là ChanPro có hỗ trợ chơi qua mạng có proxy không? Mạng cơ quan mình dùng proxy nên mình không chơi được.

12. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Khi dùng mang qua proxy ở công ty, do chính sách của tùy công ty nên có thể sẽ chặn game Chắn.
    Nếu có thể bạn yêu cầu nhân viên IT trợ giúp hoặc chơi bằng mạng khác.

13. luonganh50

luonganh50 Dân đen

Mod ơi, em đang dùng Ipad 2, iOS 6.1.3. Máy em đã cài Google Chrome phiên bản update mới nhất.

Tuy nhiên, em dùng trình duyệt Chrome vào chơi chắn trên chanphom.com này vẫn ko được, hệ thống vẫn báo là chưa cài flash player, trong khi trình duyệt này tích hợp sẵn flash player rùi mà.

Hixhix, thèm chơi chắn trên ipad quá mà ko được. Mod giúp em với ạ.

Xin cảm ơn!!!

14. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Trên iOS không hỗ trợ Flash Player nên không chơi được Chắn Pro (chỉ Chrome trên desktop mới có sẵn Flash Player).
    Trong thời gian sắp tới sẽ có phiên bản Chắn Pro trên mobile, lúc đó bạn sẽ chơi được trên iPad.
    Trước mắt bạn có thể chọn cách đổi chiếc iPad đấy lấy chiếc ASUS MeMO Pad 10 (ME102A), cũng 10inch, mà lại cài được Flash Player.
    Tham khảo: http://mediamart.vn/may-tinh-bang-asus/asus-memo-pad-10-8gb3gwifi-grey.htm

15. luonganh50

luonganh50 Dân đen

Vâng, em đã rõ. Cảm ơn Mod nhé.

16. Thợ Săn Đêm

Thợ Săn Đêm Dân đen

Chả là em vừa mới tậu được con ipad. Mua ở cửa hàng em vào thử chanphom.com thì cứ báo phải cài flash mới chơi được. Nhân viên bán hàng nói là chơi trên ipad không chơi được. Các bác có cách nào không chỉ cho em cái. Xin cảm ơn các bác!!!!

17. cuchanhhamchoi

cuchanhhamchoi Dân đen

Minh cung dang choi chan phom tren dien thoai co cai flash thinh thoang co bi loi.

18. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

các bác cứ yên tâm nhanh thôi ạ, sắp rồi bên em đang hoàn thiên gần như là sắp xong phần cho điện thoại di động rồi cả iphone lẫn android đều chơi dc các máy mày nào cũng chơi dc hết. Các bác đón chờ nhé, hệ thống chơi trên mobile dự là rất mượt mà và đẹp mắt.

19. cuchanhhamchoi

cuchanhhamchoi Dân đen

Duoc vay thi tot qua.Cam on chan phom da to chuc mot san choi that la bo ich.

mod12 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại thì Ipad, Iphone đều không chơi được chanpro vì HĐH IOS không cho cài flash bạn nhé. Trong 1 thời gian sớm nhất Chanpro.com sẽ ra mắt phần mềm chơi trên Mobile và Ipad.