[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. meohamchoi

meohamchoi Dân đen

E đang dùng ios và cài app chơi chắn. Tuy nhiên, chỉ sau 1 ngày là bị xác minh và không thể xác minh lại trong cài đặt chung. Sau đó e xoá đi cài lại thì lúc đc lúc k?

pdhienMod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn meohamchoi
    Hiện tại bản cài của chắn IOS đang gặp lỗi, đội kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra và khắc phục. Trong khi chờ đợi, bạn có thể trải nghiệm chắn 4.0 chơi trực tiếp trên web nhé. Sau khi khắc phục thành công Sân Đình sẽ có thông báo trên tất cả các kênh thông tin. Mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này.
    Thông tin đến bạn!

pdhien thích điều này.
  3. meohamchoi

meohamchoi Dân đen

Mong ban quản trị sớm khắc phục để tạo thuận lợi cho người chơi. Thks!

Mod01 thích điều này.
  4. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Vâng! Rất mong anh thông cảm. Sân Đình vẫn đang cố gắng khắc phục mỗi khi có sự cố anh ạ. Anh vui lòng theo dõi các thông tin được đăng tải trên kênh Hội Yêu Chắn trên facebook để nắm bắt được các thông tin mới nhất anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

5. thanhloan8888

thanhloan8888 Lý trưởng

Mod iOS ko ko tải được có cách nào hướng dẫn tôi với

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn thanhloan8888
    Hiện tại bản cài của chắn IOS đang gặp lỗi, đội kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra và khắc phục. Trong khi chờ đợi, bạn có thể trải nghiệm chắn 4.0 chơi trực tiếp trên web nhé. Sau khi khắc phục thành công Sân Đình sẽ có thông báo trên tất cả các kênh thông tin. Mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này.
    Thông tin đến bạn!

7. thanhloan8888

thanhloan8888 Lý trưởng

Chắn 4.0 cũng bị lỗi chỉ hiện thị hướng dẫn xoay màn hình không vào được

8. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn vui lòng để lại số điện thoại hoặc gọi đến số máy 0988.153993 để bộ phận CSKH có thể xin thêm thông tin về vấn đề bạn gặp phải để hỗ trợ bạn tốt nhất nhé!

Trân trọng!

9. greatriver

greatriver Dân đen

Các bạn giúp tôi vấn đề này: tôi chơi trên máy tính bàn ở nhà và cứ chơi vài ván lại bị out sau đó vào lại thì nó như trong hình đính kèm. Lỗi này xảy ra cả khi tôi chơi trên web và trên app. Mong sớm nhận sự trợ giúp của các bạn. Cảm ơn.

Các tệp đính kèm:

10. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Anh kiểm tra lại đường truyền mạng cá nhân nhé. Anh thử sử dụng chơi trực tiếp trên trình duyệt web xem, hiện tại tất cả người chơi đều chơi ổn định trên nền web ạ.

11. greatriver

greatriver Dân đen

Tình hình là cả trình duyệt web cũng bị vậy mod ạ. Tình trạng mạng bình thường vì mình vào chơi thử tiến lên hay phỏm thì vẫn ok.

12. mod12

Anh thử đăng xuất tài khoản ở tất cả các thiết bị khác như điện thoại rồi vào bằng trình duyệt web nhé.

13. greatriver

greatriver Dân đen

Đã đăng xuất tài khoản trên điện thoại và kết quả nguyễn y vân. Hic :(

14. greatriver

greatriver Dân đen

Và không hiểu là trong app vẫn tài khoản đấy thì chơi tiến lên bình thường.

15. ToiVaChungTa1234

ToiVaChungTa1234 Dân đen

Bây giờ xóa Bản cài đặt SĐ đi thì có cài lại được không, tôi muốn Reset máy

16. Mod06

Mod06 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Việc cài lại cũng sẽ có những trường hợp không thành công (hệ điều hành IOS thấp, lúc bạn cài lại thì bản cài không còn trên AppStore nữa).
    Nếu không thật sự quá cần thiết, bạn vui lòng không xóa đi để vẫn còn bản chắn chơi trong lúc rỗi rãi bạn nhé!
    Thông tin đến bạn.

Trân trọng!

screenshot_1584876085.

ToiVaChungTa1234 thích điều này.
  17. ToiVaChungTa1234

ToiVaChungTa1234 Dân đen

Thế đang chạy iOS >=10 có cài lại được không ? (lo lắng)

18. mod12

Chào anh. Hiện tại bản cài Chắn Sân Đình IOS vẫn tải như bình thường. Anh reset máy thì bản cài vẫn ở trên máy anh, không bị mất. Trường hợp anh restore lại máy thì mình mới cần tải lại nhé.

ToiVaChungTa1234 thích điều này.
  19. thevan492

thevan492 Dân đen

Sao ko mở được

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bạn vui lòng gọi tới hotline CSKH Sân Đình 0988153993 để được hỗ trợ bạn tốt nhất nhé. Thông tin đến bạn!