[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. chắn phỏm online

chắn phỏm online Lý trưởng

mẹ kiếp sáng vào chơi thua hết 3b .
    sau vào chơi lại lỗi ko vào dc.
    từ sáng đến giờ bực mình .

2. chắn phỏm online

đến giờ này vẫn chưa có thông báo là chơi dc hay không là sao hả các mod

3. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh
    Hiện tại đội kỹ thuật đang tiến hành khắc phục lỗi rồi, sau khi khắc phục thành công sẽ có thông báo đến quý anh chị.
    Trân trọng!

4. chắn phỏm online

đã ok chưa mod

5. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Mod13 đã trả lời anh bên trên rồi. Anh vui lòng chờ đợi các thông tin từ Sân Đình anh nhé. Cảm ơn anh.

6. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào hai anh, hiện tại bản Chắn Pro dành cho IOS đã có thể tải về được rồi nhé anh.
    Chúc hai anh chơi game vui vẻ.
    Trân trọng!

7. Ngài Đại Uý

Ngài Đại Uý Dân đen

13 ơi ae mod nghiên cứu thế nào để ios chạy ổn định chứ đc mấy hôm lại xoá đi tải lại thậm chí tải lại còn không được thì chán lắm.

Mod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Cảm ơn bạn đã góp ý,đội kỹ thuật đang tập trung để khắc phục triệt để sự cố này. Mong bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ để chúng ta có một sân chơi giải trí tốt hơn vui vẻ hơn. Chúc bạn chơi vui.

Trân trọng!

Ngài Đại Uý thích điều này.
  9. Ngài Đại Uý

Ngài Đại Uý Dân đen

Mong sớm nhận được tín hiệu tích cực.

Mod01 thích điều này.
  10. Mod22

Chào anh! Hiện tại đã có thể tải lại được game rồi anh nhé. Anh thao tác tải lại giúp em ạ. Em cảm ơn anh!

Ngài Đại Uý thích điều này.
  11. Mod22

Chào anh! Hiện tại việc tải game cho hệ điều hành iOS đã có thể tải lại được rồi. Anh vui lòng làm theo bài viết sau để thao tác nhé:

https://chanphom.com/threads/huong-dan-tai-chan-tren-mobile-moi-nhat.18328/

Ngoài ra do thay đổi về vấn đề chính sách từ phía Apple nên thỉnh thoảng việc cài game trên hệ điều hành iOS sẽ gặp sự cố. Khi có thay đổi, Sân Đình sẽ có thông báo. Anh vui lòng theo dõi các tin tức anh nhé. Hoặc anh có thể tham gia group Hội Yêu Chắn của Sân Đình trên facebook để cập nhật tin tức một cách nhanh nhất. Thông tin đến anh!

Nguyen Gia Trang 81 thích điều này.
  12. Cảm ơn ad nhé

13. sao e k tải được trên ios nhỉ mod

14. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh,
    Hiện tại bản cài của chắn IOS đang gặp lỗi, đội kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra và khắc phục, sau khi khắc phục thành công sẽ có thông báo trên tất cả các kênh nhé anh.
    Trân trọng!

15. thanhloan8888

thanhloan8888 Lý trưởng

Mod. iOS lại không tải được. Có cách nào hướng dẫn tôi với

16. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh,
    Hiện tại bản chắn trên IOS đang gặp vấn đề nên mình chưa thể cài đươc ngay anh nhé, đội kỹ thuật bên em đang tiến hành kiểm tra và khắc phục. Sau khi có kết quả sẽ thông báo trên các kênh thông tin của Sân Đình.
    Trân trọng!

17. nq_thanh

nq_thanh Dân đen

Bác nào có link tải phỏm pro trên ios quăng cho em với, vào appstore nhập tìm sân đình mà chẳng có kếT quả phỏm sân đình là sao?

18. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Hiện tại Sân Đình chưa có bản phỏm cho iOS trên Appstore bạn nhé. Sân Đình sẽ cố gắng up bản phỏm cho iOS sớm nhất trong thời gian tới sẽ có để phục vụ người chơi.
    Thông tin đến bạn

nq_thanhTCSK HC Bắc Ninh thích điều này.
  19. nq_thanh

nq_thanh Dân đen

Cảm ơn mod đã thông tin ạ!