[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Dạ. Cái này còn phụ thuộc bên Apple nên bên em cũng đang cố hết sức anh ạ. Chứ cũng mong mang lại sự ổn định cho người chơi lắm chứ anh. Anh thông cảm giúp Sân Đình với nhé.

2. Đăng_Khoa_No1

Đăng_Khoa_No1 Chắn Hội MU

E73CA50F-CEDA-499D-ACE7-648A4693EFBB.
    Thực sự là ức chế a ạh. E chơi 4.0 mà cứ bị ntn chả biết tắt kiểu gì. Đến là chán

3. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Bạn xem hướng dẫn chơi Chắn 4.0 ở link: https://chanphom.com/threads/huong-dan-choi-chan-4-0.17644/ và làm theo hướng dẫn để đưa shortcut ra màn hình chính thì sẽ không bị như vậy nữa.
    Thông tin đến bạn

4. MinhQuang2018

MinhQuang2018 Thành viên HCHD

Nhờ mod giúp cài đặt chắn trên đt ip6, cài xong như hình luôn :(

Các tệp đính kèm:

5. gialang9185

gialang9185 Dân đen

Của mình iphol6 cũng bị y như của bạn ko biết cài kiểu gì

6. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn,
    Hiện tại việc tải Chắn Sân Đình cho iOS đang bị lỗi, bộ phận kỹ thuật đang tìm cách sửa chữa để đưa lên. Trong thời gian chờ đợi các bạn có thể chơi phiên bản Chắn 4.0 trực tiếp trên trình duyệt Safari, Chrome.. mà không cần tải ứng dụng.
    Link hướng dẫn https://chanphom.com/threads/huong-dan-choi-chan-4-0.17644/

7. MinhQuang2018

MinhQuang2018 Thành viên HCHD

Cảm ơn bạn!

8. songlong81

songlong81 Học chơi

Chào mod
    Cho tôi hỏi tôi cài đặt và đã chơi chắn được nhưng sau vài ngày lại yêu cầu xác minh tôi đã vào để xác minh nhưng không được và khi xóa đi cải lại xong thì biểu tượng ko sáng lên mà cứ đen

9. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh. Sự cố này xảy ra khiến những người chơi trên máy iPhone, iPad không thể trải nghiệm Chắn 2. Anh vui lòng trải nghiệm bản Chắn 4 không cần cài đặt, chơi trực tiếp trên trình duyệt rất tiện lợi anh nhé. Sân Đình sẽ sớm đưa lên link tải Chắn 2 sớm nhất có thể.
    Chúc anh vui vẻ!

10. giapducquynh87

giapducquynh87 Dân đen

MOD ơi, giúp mình với. mình không tải được chắn San Đình về điện thoại ( mình dùng IOS đã thử làm theo hướng dẫn cài đặt nhưng vẫn không được ạ ) sdt 0968693505

11. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh,
    Rất mong anh thông cảm vì sự cố ứng dụng trên IOS bị lỗi không mong muốn này.
    Bên cạnh đó, Sân Đình cũng có bản chắn 4.0 có thể chơi trên mọi trình duyệt khác nhau: Safary, Cốc Cốc, Chrome.. để người chơi có thể trải nghiệm mọi lúc kể cả khi gặp lỗi cung cấp ứng dụng trên các hệ điều hành IOS như thời gian gần đây.
    Anh tham khảo thêm ở bài viết này nhé: https://chanphom.com/threads/huong-dan-choi-chan-4-0.17644/

Chúc anh giải trí vui vẻ với chắn dân gian Sân Đình.

Trân trọng!

12. Bảo Khánh 1221

Bảo Khánh 1221 Dân đen

Vào chắn 4.0 cũng không chơi được mod ơi

13. Mod13

Mod13 Moderator

Anh vui lòng thử cách này giúp em nhé anh,
    Đầu tiên anh vào mục cài đặt, tìm phần Safari, sau đó anh bấm vào nút xoá lịch sử và dữ liệu trang web, sau đó anh thử vào lại chắn 4 anh nhé.
    Trân trọng!

Các tệp đính kèm:

14. lehuybach1_vip1

lehuybach1_vip1 Dân đen

Như thế này là sao nhỉ, mình ko thấy biểu tượng của SĐ đâu

15. thangcodst

thangcodst Dân đen

làm thế nào để cài chắn sân đình lên điện thoại ios 13.2 vậy mod

16. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh, anh vui lòng làm theo bài viết bên dưới để tải chắn về điện thoại nhé anh.
    Trong quá trình tải nếu anh có thắc mắc gì anh có thể gọi điện đến hotline của Sân Đình 0988.15.3993 để được giải đáp nhé anh.
    Trân trọng!
    Hướng dẫn tải chắn : https://sandinh.com/threads/huong-dan-tai-chan-tren-mobile-moi-nhat.18328/

17. Mong mod và các bác giúp đỡ: e tải chắn về iphone x, vào chơi màn hình bị chỗ tai thỏ che khuất. Có cách nào khắc phục được không? E cảm ơn ạ

18. Mod13

Mod13 Moderator

Em chào anh, hiện tại vấn đề bị khuyết hình ảnh ở tai thỏ với máy iphone X anh có thể quay ngược lại thì sẽ khắc phục được một phần tình trạng bị che mất hình ảnh nhé anh.
    Thông tin đến anh!

19. Ngài Đại Uý

Ngài Đại Uý Dân đen

BQT SĐ xem xét như thế nào chứ chắn phiên bản ios tải về được vài ba ngày là lại lỗi mở không mở được, không như những bản cũ tải về 1 lần thì chỉ sợ thiếu bảo chơi chứ đâu bị lỗi như mấy bản mới này. Xin cảm ơn.