[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Không phải là đăng nhập bằng tài khoản facebook bị chặn mà có thể anh không kết nối được đến facebook để thực hiện việc đăng nhập facebook và đăng nhập vào game. Em vừa kiểm tra thì thấy vẫn đăng nhập facebook được bình thường anh nhé. Hoặc anh có khó khăn trong việc đăng nhập qua facebook anh vui lòng gọi đến số 0988.15.3993 để được hỗ trợ nhanh nhất anh nhé.

2. debeotrube0

debeotrube0 Chánh tổng

mod xem bản cài trên máy tính bị lỗi gì mà 44687745_575805112848269_5120243041428307968_n. không vào được

3. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi bộ phận kỹ thuật kiểm tra và sẽ trả lời anh khi có kết quả nhé. Cảm ơn anh!

4. Nam Long 0499

Nam Long 0499 Dân đen

Hai ngày rồi tôi cũng bị lỗi không xác định khi đăng nhập .

5. lê nguyên1981

lê nguyên1981 Chắn hội Hà Nội

chơi trên máy tính win 7 vào ứng dụng chơi trên fb từ chiều hôm qua ko chơi được mod ơi

6. Mod22

Chào anh! Hiện tại bản cài đặt App Destop đang có sự cố nên tạm thời anh chưa chơi được trên đó vào lúc này. Anh vui lòng sử dụng trình duyệt web để chơi anh nhé. Bộ phận kỹ thuật Sân Đình đang khẩn trương khắc phục rồi anh ạ. Mong anh thông cảm.

7. QuyetHoang360

QuyetHoang360 Học chơi

chia sẻ rât thú vị , diễn đàn cần những người như bạn để đóng góp phát triển, thanks you

8. wuqingdebaobei

wuqingdebaobei Học chơi

Ai biết cách giúp với , tải chắn cho ipad

9. Mod22

Chào anh! Hiện tại thì game Sân Đình đang chờ phía Apple kiểm duyệt nên anh sẽ không thể tải mới ở thời điểm này. Nếu trước đây anh đã từng tải thì có thể tải lại được. Anh vui lòng gọi số 0988.15.3993 để được hướng dẫn cụ thể anh nhé.

Beboi thích điều này.
  10. binauoc555

binauoc555 Dân đen

Sao không tải được trên ios vậy

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Rất mong anh thông cảm, trong thời gian này game chắn Sân Đình đang được bảo trì trên hệ thống IOS nên khách hàng không thể tải game về được, anh có thể chơi trực tiếp trên diễn đàn anh nhé. Bên em sẽ cố gắng bảo trì nhanh nhất, để người chơi có thể tải lại game trong thời gian sớm nhất.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

12. manhcadt15

manhcadt15 Dân đen

Thảo nào ko thể tải đc

HàNộiMùaThuVàngMod22 thích điều này.
  13. 09873011xx

09873011xx Dân đen

Mod mình theo dõi thấy cả năm nay rồi chắn không có trên app stone

14. Mod22

15. 09873011xx

09873011xx Dân đen

Cảm ơn Mod mình tải được rồi

Mod22 thích điều này.
  16. Tuph5102

Tuph5102 Dân đen

A-w-e-s-o-m-e....................................!!!

17. blueeagle

blueeagle Dân đen

Chưa có chắn sân đình trên ios 12 hả admin ơi?

18. Mod21

Em chào anh.
    Em rất tiếc vì hiện tại game bên em trên IOS đang được bảo trì, nên người chơi đang không thể cập nhật hay tải lại được trên IOS. Rất mong anh thông cảm vì sự bất tiện này. Bên em sẽ cố gắng trong thời gian sớm nhất đưa được phiên bản mới lên IOS.
    Chúc anh luôn được giải trí thoải mái trên Sân Đình.

19. namilux

namilux Dân đen

sao mình đang chơi bình thường mà 3 hôm nay vào cứ bảo không thể tải plugin nhỉ/

20. Mod21

Em chào anh.
    Trong trường hợp của anh, anh gọi đến số 0988.15.3993 để em hỏi thêm thông tin và hỗ trợ đến anh được nhanh hơn anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.