[Hướng Dẫn] Cách tải ứng dụng chơi chắn trên iphone/ ipad

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Dạ, anh có thể chơi trực tiếp trên máy tính khi truy cập vào trang: chanphom.com anh nhé. Kích vào mục chắn pro để chơi ngay ạ
    Chúc anh chơi vui trên Sân đình.

2. trish_luan

trish_luan Dân đen

Thời gian gần đây mình không thể cài ứng dụng trên ddien thoại được vì vào app store không tìm được ứng dụng

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  3. Chào bạn ! Các mod hiện đang đi Campuchia dã ngoại, bạn ID đời đầu nên mình biết vấn đề này và chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé . Hiện tại để tải mới game Sân Đình trên IOS thì không được vì Sân Đình đang bảo trì. Khi nào bảo trì xong Sân Đình sẽ thông báo cụ thể trên diễn đàn.

Tuy nhiên nếu bạn đã từng tải game, do cập nhật phiên bản, do xoá đi thì bạn có thể tải lại được bằng địa chỉ icloud cũ mà trước đó bạn đã dùng để tải game. Bạn làm theo các bước sau:

Bạn đăng nhập địa chỉ icloud cũ -> vào appstore -> ấn vào ảnh đại diện (avatar) ở góc trên cùng bên phải -> chọn mục "đã mua". Sau đó, bạn tìm mục "Chắn Sân Đình" mà bạn đã từng tải trước đó và tải lại là được.

Chúc bạn thành công!

Chỉnh sửa lần cuối: 10/10/18
    baichanvnMod22 thích điều này.
  4. baichanvn

baichanvn Chắn hội Hà Nội

Những người chơi trên các sản phẩm của Apple thiệt hại hàng nghìn tỷ đồng (à hàng nghìn tỷ bảo) về nhiệm vụ hằng ngày, vì lỗi các cụ sang Thái cắt đi chưa nối lại được. :)):))

Mod07 thích điều này.
  5. chucongtung

chucongtung Dân đen

Chào Mod22,
    Bạn có icloud public nào đã từng tải chắn sân đình ios không bạn ?
    Nếu có bạn share cho mọi người cùng tải.

6. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Dạ hiện tại thì Sân Đình không có tài khoản icloud public anh ạ. Mong anh thông cảm anh nhé!

7. Chu Công Tùng

Chu Công Tùng Dân đen

Chào Mod22,
    Vậy team developer của sân đình có thể share bằng testflight hoặc deployGate ko bạn???

8. Gondy

Gondy Dân đen

Sao lâu chơi dc trên ios vậy mod nhà mình mọi người đều dùng iphon muốn chơi nhiều lúc mà không chơi dc. Mong bqt sửa nhanh để dc chơi trên ios

9. stgp_dc001

stgp_dc001 Dân đen

Cho mình hỏi bản chắn ios khoảng bao lâu nữa thì có mod nhỉ?

10. Mod22

Cái này thì khi nào có thông tin Sân Đình sẽ đăng tải trên trang chủ anh nhé. Mong anh chờ đợi các bản tin từ phía Sân Đình ạ. Cảm ơn anh!

11. Mod22

Chào anh! Hiện tại vẫn chưa có thông tin về bản cài iOS anh nhé. Khi nào có Sân Đình sẽ đăng tải thông tin trên trang chủ. Mong anh thông cảm và chờ đợi các bản tin sau anh nhé.

12. Gondy

Gondy Dân đen

mod ơi cho mình hỏi làm sao để lúc chơi màn hình hiện lên ngày tháng năm và giờ đang chạy?
    ( chơi trên trình duyệt cốc cốc)

13. Mod22

Chào anh! Hiện tại cái hiển thị ngày, tháng, năm và giờ chơi hiển trị trong ảnh khi anh sử dụng tính năng chụp ảnh trong game của Sân Đình anh nhé. Còn anh chơi bình thường thì không có hiển thị đó trong bàn chơi đâu ạ.

14. Gondy

Gondy Dân đen

vậy trên web có chức năng đó không mod cho mình xem hình ảnh hoặc bài viết hộ trợ chụp ảnh trong game với thanks

15. Mod22

16. hoanglongnn

hoanglongnn Dân đen

Bảo trì lâu quá rùi. Huhu. Bao h mới có lại vậy mod. Ngồi buồn mà ko có cái chơi :((((

17. Mod22

Khi nào có thông tin Sân Đình sẽ đăng tải trên trang chủ anh nhé.

18. longthaogiang

longthaogiang Dân đen

Mình không thể tìm thấy app trên Appstore của Ios, xun hỏi làm sao có thể cài đặttreen iphone hoặc ipad ạ?

19. Mod22

Chào anh! Hiện tại thì Sân Đình đang chờ Apple kiểm duyệt game nên khi nào có thông tin mới sẽ đăng tải trên trang chủ anh nhé.

longthaogiang thích điều này.
  20. fb_tuananh2952

fb_tuananh2952 Học chơi

Đăng nhập bằng tài khoản Fb cũng bị chặn rồi