[Hướng Dẫn] Cách tải ảnh lên diễn đàn

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod22, 15/8/18.

1. Không thể tin nổi: Trên Vương gia mafg lại có loại chắn thủ này, cứ vào là bị đá, như kon chó chỉ rình cắn trộm, chỉ kịp chụp ảnh những người này nhưng ko biết là ai. Đau ChanPro2019.1.28.22.25.49.WEB.

2. Dự đoán chắn thủ tranminhkhoi đá

3. Xin mọi người lời nhận xét

4. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Rất tiếc về việc anh vừa báo cáo ở trên.. Sắp tới bên em sẽ có chút thay đổi về việc đá người chơi ra khỏi bàn. Rất mong anh sẽ luôn ủng hộ game Sân đình ạ.

5. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Ấy!
    Tài khoản google là dùng chung cho cả Mail, youtube,...và Google plus. G+ là MXH còn gì!

6. * Ý kiến; Có thể quy định những người có số bảo từ bao nhiêu trở lên ỏ Vương gia thì ko bị đá được; khu vực khác cũng vậy,...

Mod22 thích điều này.
  7. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Dạ cảm ơn ý kiến góp ý của anh. Nhưng hiện tại thì Sân Đình chưa có thay đổi gì với việc đá người chơi ra khỏi bàn anh nhé. Nếu có thay đổi ở các phiên bản tiếp theo thì Sân Đình sẽ có thông báo anh nhé. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ!

8. szyprow

szyprow Dân đen

87DA313E-FCB7-4225-9D71-F4549511F171. Làm thế nào khi không có phần “quản lý thiết bị” để bật “tin cậy” bây giờ mod ơi!

9. TrungKien1211

TrungKien1211 Dân đen

Mình muốn tải ván bài trong lịch sử để tham gia cao điểm bằng cách nào vậy Mod

10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh! Nếu anh chơi trên điện thoại và chơi trên phiên bản từ 2.9.40 trở đi, anh vào game, ấn vào ảnh đại diện, chọn phần "Lịch Sử" và chọn chính xác thời gian ván chơi anh cần chụp ảnh và xem lại rồi chụp ảnh. Còn nếu chơi trên máy tính, anh truy cập trang web chanphom.com và đăng nhập nick, vào mục "Ngân Hàng" và xem phần lịch sử ván chơi, anh chọn thời gian có ván chơi cần chụp ảnh và xem lại rồi chụp anh nhé. Chúc anh thao tác thành công!