Các trận đấu giao hữu, chào mừng giải đấu " Chắn Hội Lèo Tôm Mở Rộng Lần VI " 2018

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi doi_la_the_thoi, 12/3/18.

1. doi_la_the_thoi

doi_la_the_thoi Chắn Hội Lèo Tôm - Interpol Sandinh

hailam2009 thích điều này.
  2. doi_la_the_thoi

hailam2009 thích điều này.
  3. Tam khôi Chi nẩy

Tam khôi Chi nẩy Thổ địa

4. doi_la_the_thoi

5. doi_la_the_thoi

hailam2009XXXCRAZYXXX thích điều này.
  6. doi_la_the_thoi

Trận đấu giao hữu để ủng hộ vào quỹ bảo cho CHLT : @cô đon môt cuôc tinh + @thanhhuong251189 đấu với @vipmap+ @Camp Nou
    Ván 32 KẾT THÚC TRẬN ĐẤU : https://chanphom.com/replay?l=l1p5ovxk_uxw
    ChanPro2018.3.16.22.20.7.
    1..........: @cô đon môt cuôc tinh + @thanhhuong251189 : + 43 điểm
    2.....................................................: @vipmap+ @Camp Nou : -43 điểm
    ChanPro2018.3.16.22.20.13.
    Như vậy trận đấu giao hữu để ủng hộ vào quỹ bảo cho CHLT, chào mừng giải đấu " Chắn Hội Lèo Tôm mở rộng lần VI " đã kết thúc trên tinh thần giao lưu vui vẻ đã kết thúc.
    Với kết quả trên thì cặp đôi chắn thủ @vipmap+ @Camp Nou sẽ có vinh dự ủng hộ vào quỹ bảo cho CHLT là: 500m Bảo.
    Xin chân thành cảm ơn 4 chắn thủ & 2 cặp đôi, đã thi đấu giao hữu để ủng hộ vào quỹ bảo cho CHLT, Đồng cảm ơn ACE CĐV đã cổ vũ nhiệt tình cho 4 chắn thủ 2 cặp đôi thi đấu ngày hôm nay.
    Trân Trọng!

7. Gửi 2 em BÚN MIẾN :

Tối nay thứ 07 ngày 17/03/2018 có trận đấu giao hữu giữa cặp BÚN MIẾN và 1 cặp đôi của Chắn Hội MU là @namdinh0022@bashkai , thời gian giao hữu lúc 20g30p tại Khu Chánh Tổng bàn 01, thi đấu 32 ván , cược 100k , ù suông, không gà, cài xin chơi tính điểm, cặp đôi nào thua cuộc sau 32 ván đấu sẽ có vinh dự ủng hộ cho Quỹ giải đấu Lèo Tôm là 500 triệu bảo . Trọng tài và phóng viên sẽ do trưởng ban tổ chức giải đấu @XXXCRAZYXXX phân công nhiệm vụ.

Anh giật mình khi biết rằng Chắn Hội MU đề cử 2 trạng nguyên tham gia giải đấu giao hữu này, kết quả lành ít dữ nhiều khi cặp BÚN MIẾN tham gia trận đấu giao hữu này. Khả năng thắng trận này của 2 em là 5% theo thống kê trình chắn hiện nay trên Sân Đình "2 trạng nguyên và phó bảng với cử nhân"

Anh có 1 đề xuất nhỏ thế này 2 em cân đối nhé : Trước sau gì cặp của em cũng thua, vậy em có thể chuyển cho anh 250 triệu bảo, để cặp Khoai Hà Vô Đối sẽ đấu thay 2 em BÚN MIẾN trận này .

Rất mong nhận được tin hồi âm của 2 em.

Thân.

1. 2.

Nobitaviet05, cuongmah0911, muathuvang_vt5 others thích điều này.
  8. bashkai1

bashkai1 Thổ địa

được tham gia thi đấu góp sức cho giải lèo tôm là vinh dự lớn của e...nếu được gặp cặp khoai hà vô đối thì lại càng hay và ý nghĩa ạ

Nobitaviet05muathuvang_vt thích điều này.
  9. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Cảm ơn anh đã có những kế sách dành cho hai thằng em dại. Với em - Phó bảng và @vas83 - Cử nhân thì đúng là không thể so sánh về giá trị bằng cấp Chắn học với hai bạn chơi là @namdinh0002@bashkai. Tuy nhiên, bọn em vẫn rất tự tin khi đối đầu với hai Trạng nguyên này. Anh biết vì sao không? Với kinh nghiệm đánh chắn lê lết từ dưới Gốc đa đến khu Lý trưởng (giờ là khu Thương gia) lên Chánh tổng rồi đến Vương phủ của em và @vas83. Bọn em đã kinh qua không dưới một triệu ván chắn và va chạm không dưới một tỷ đối thủ với đủ các món đánh, các võ nghệ. Bấy nhiêu khó khăn gian lao không đủ để đánh gục hai thằng bọn em thì có lý do gì phải tim đập chân run khi đối mặt với hai Trạng nguyên giấy. Một khi lòng tự trọng bị tổn thương thì anh biết rồi đấy. Sức mạnh và giá trị của chiếc áo Lèo Tôm khoác trên người không bao giờ cho phép bọn em run. Chẳng qua đối mặt với hai anh Khoai-Hà bọn em mải cãi nhau và mải chém gió với khán giả cùng với sự kiêng nể khi hai anh tuổi cao sức yếu. Chứ nói thật, trình chắn còn thua cả @Nguyễn Ngọc Thư@DuyHV thì đú với em làm gì? Anh không thấy khập khiễng à?
    Hẹn hai Trạng nguyên tối nay nhé! Để xem giá trị của tấm bằng có nói lên tất cả không hay là sau trận đấu lột tả một điều là Trạng nguyên mua :)) :))
    Chém tý cho vui nhé, anh em đừng ném đá.
    Thay mặt BQT Chắn hội Lèo Tôm, Chậu Mật Ong xin cảm ơn tất cả các anh chị em đã dành tình cảm đặc biệt cho Chắn hội. Mời các anh chị em tối nay vào cổ vũ cho bốn anh em chúng tôi để trận đấu thêm sôi nổi.
    Đa tạ! ^:)^^:)^^:)^

pdhien, ANH HYE, Nobitaviet057 others thích điều này.
  10. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

Chết em rồi. Dễ lộ bằng mua lắm. Mong các anh nương tay ạ!

bashkai, Chậu Mật Ongmuathuvang_vt thích điều này.
  11. Gửi em BÚN !!!

Anh không nói nhiều, nếu trận đấu này em thắng.

Sau khi thi đấu xong sẽ có xe đón em tận nhà và đưa đến Khách sạnInterContinental Hanoi Westlake , Phòng VIP 1 pass em anh hà nội. chúc em có 1 đêm thật tuyệt vời với em nó.

Mọi chi phí anh tài trợ hết rồi. chúc em đạt kết quả tốt trận giao hữu tối nay.

20160218155824_kk-3-Copy (1).

12. bashkai1

bashkai1 Thổ địa

cái bằng từ trên sân đình rơi xuống của e sắp lộ...rất vui được gặp các cao thủ ạ

Nobitaviet05 thích điều này.
  13. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

bashkai thích điều này.
  14. XXXCRAZYXXX

15. XXXCRAZYXXX

16. doi_la_the_thoi

17. doi_la_the_thoi